• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Inotia 2: A Wanderer of Luone! - Update Game!

hix phiên bản v1.0.3 mình vào bị out ra ngoài safari sao ky` zj ta >.< có pro nào làm ơn up lên đi hix

hic em khoái game này wa mà máy em ko có backgrounder ( lại bị hư wifi ) ko biết có bro nào giúp em với
cám ơn các bro nhiều

uhm bạn download cái bản 1.0.2 đi chơi ko bị vâng ra ngoài safari đâu còn 1.0.3 thì nó có bị vâng ra ngoài hix >.<

Mạo mụi hỏi rằng bản mới nhất này đã fixed lỗi văng ra ngoài chưa vậy bạn?

mình chơi bản 1.0.3 , chơi chưa xong , nhưng đi cũng khá nhiều rồi , ko thấy bị văng ra ngoài đâu bạn à

Có bạn nào đã down & test Bản v1.1.0 này chưa? Có con Ranger bắn cung mới không?

Trước thấy có bản hướng dẫn chơi off mà tìm kô thấy topic đấy đâu. Vào đây mong anh em hướng dẫn lại cách chơi off với? mình khoái nhất mấy game dạng này, nhưng chỗ mình kô có wifi, 3G thì kô ổn định nên muốn chơi off mà khó wa.Ai có thể hướng dẫn chi tiết dùm mình đc kô? Thnk mấy bro nhiều!!!

bác bí tới đâu thì chỉ tới đó,chứ game này nhiệm vụ hằng hà, mình lên tới lv 38 tổng cộng nhiệm vụ phải 40 cái lớn nhỏ.không biết bản này có hỗ trợ cho os4 không nữa. mới nâng lên os4 nên chưa test

bác bí tới đâu thì chỉ tới đó,chứ game này nhiệm vụ hằng hà, mình lên tới lv 38 tổng cộng nhiệm vụ phải 40 cái lớn nhỏ.không biết bản này có hỗ trợ cho os4 không nữa. mới nâng lên os4 nên chưa test

Để em test cho, em cũng mới cho con touch 2G len iOS4

Back