• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IPHONE cho ĐIÊN THỌAI S60V3

Status
Không mở trả lời sau này.

leminhhai111

Phần mềm này mình thấy cũng hay mà không biết đã có chưa? nếu có thì MOD nào đó xóa dùm mình THANKS

Myphone Thay đổi giao diện trên DT S60V3 thành giao diện IPHONE

DOWNLOAD

http://www.mediafire.com/?y1arx4zqadczv11

Chỉnh sửa cuối:
E63 test ok sao nhìn giống như màn hình chờ vậy

Không phải là màn hình chờ ne bạn . dùng phím trái phải để di chuyển qua màn hình khác, dùng phím 5 chiều để di chuyển icon .>> dến icon nào cần thì bấm phím giửa để vô ứng dụng và còn nhiều điều nửa bạn từ từ khám phá đi

Test trên n96 cũng ok lắm.
_______
vợ là cơm nguội trong nhà
nhưng là đặc sản của thằng cha láng giềng

Mình muốn đưa các ứng dụng đã cài ra ngoài thế chỗ các myself đc ko bạn?

Mình muốn đưa các ứng dụng đã cài ra ngoài thế chỗ các myself đc ko bạn?

Chỉ có thể di dời đổi icon của các ứng dụng của nó thôi bạn àh còn add thêm thì mình không thấy

chính xác là file flash chứ gì nữa,sau khi cài xong vào C\data\others\trusted\myphone nó tạo ra 1file có tên myphone.swf nếu xóa file này đi khi vào pm nó sẽ báo system error.vì là file flash nên ko thể thêm ứng dụng vào menu của nó như ggheart đc đâu.

Chỉ có thể di dời đổi icon của các ứng dụng của nó thôi bạn àh còn add thêm thì mình không thấy

chính xác là file flash chứ gì nữa,sau khi cài xong vào C\data\others\trusted\myphone nó tạo ra 1file có tên myphone.swf nếu xóa file này đi khi vào pm nó sẽ báo system error.vì là file flash nên ko thể thêm ứng dụng vào menu của nó như ggheart đc đâu.

Vẫn Add các ứng dụng đã cài vào bình thường
Đây là Video quay bằng Giftailor trên E72

Pác leminhhai cho hỏi kái này kết hợp với giao diện ggheart đc hok?;;)=D>
p/s : Nay mới thấy avarta bác nhìn dzu ghê , hehe!

Vẫn Add các ứng dụng đã cài vào bình thường
Đây là Video quay bằng Giftailor trên E72

mình cài vào con E63 thì k full màn hình.bạn cài phần mềm nào mà full thế?share cho mình với

mình cài vào con E63 thì k full màn hình.bạn cài phần mềm nào mà full thế?share cho mình với

Trọn bộ trong 1 file sis gồm có:
iConsole
Iphone
Windows 7
Windows XP

Muốn Full thì phải bỏ 12,5 USD$

Status
Không mở trả lời sau này.
Back