• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IPHONE cho ĐIÊN THỌAI S60V3

Status
Không mở trả lời sau này.
Trọn bộ trong 1 file sis gồm có:
iConsole
Iphone
Windows 7
Windows XP

Muốn Full thì phải bỏ 12,5 USD$

sao mình cài bản ở trang 1 thì thấy là bản full ma,co phải bản trial đâu.mỗi cái là k full màn hình thôi:d

sao mình cài bản ở trang 1 thì thấy là bản full ma,co phải bản trial đâu.mỗi cái là k full màn hình thôi:d
bản ở trang 1 đã quá cũ ver 1.x chỉ hỗ trợ 240x320
Bản tổng hợp là ver 2.52 All v3

đúng rồi, phần mềm ở trang 1 là myphone 2.02 đã được cr từ rất lâu rồi, và đó cũng là bản mới nhất dùng cho v3 được cr, các phiên bản sau không hiểu sao các crker chỉ làm cho dòng v5 cảm ứng thôi, còn v3 vẫn phải dùng trial rồi purchacse

đúng rồi, phần mềm ở trang 1 là myphone 2.02 đã được cr từ rất lâu rồi, và đó cũng là bản mới nhất dùng cho v3 được cr, các phiên bản sau không hiểu sao các crker chỉ làm cho dòng v5 cảm ứng thôi, còn v3 vẫn phải dùng trial rồi purchacse
Không ai dại bỏ ra 12.5 US$ cả. Vẫn Full với 0$:D

Cứ làm theo cách đã CR với v5 nhé. Search google sẽ có kết quả

mình search thì chỉ có phần mềm crack cho v5 chứ k thấy có hướng dẫn cách crack.bạn hướng dẫn giúp mình với

Trọn bộ trong 1 file sis gồm có:
iConsole
Iphone
Windows 7
Windows XP

Muốn Full thì phải bỏ 12,5 USD$

ai có bản này full cho mình xin với !
(Bản này dưới góc màn hình có bieu tượng khóa phím ko giống hình trên khi cài E63. chỉ tiếc triall)
thanks

Status
Không mở trả lời sau này.
Back