• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Iphone Desktop - Giao diện iPhone cho Symbian.

Kojiro

Super V.I.P
Iphone Desktop v1.0

Đây là trình giả lập giao diện của iPhone trên máy điện thoại của bạn.
Chỉ cần cài ứng dụng vào máy, chọn icon của các chương trình để truy cập vào nó.
Một ứng dụng nhỏ, thay đổi tí cho vui chứ ko có gì cao siêu cả :)

Chỉnh sửa cuối:
Iphone Desktop v1.0

Đây là trình giả lập giao diện của iPhone trên máy điện thoại của bạn.
Chỉ cần cài ứng dụng vào máy, chọn icon của các chương trình để truy cập vào nó.
Một ứng dụng nhỏ, thay đổi tí cho vui chứ ko có gì cao siêu cả
Thằng này đẹp cỡ GGHeart ko anh?

Posted via Mobile Device

Em vừa test xong, bản này chỉ hỗ trợ màn hình đứng thui ah. Giao diện gần tương tự MyPhone. nhưng máy trượt khi tụt xuống khóa máy thì ko hiển thị đc. Cái này chạy trên Flash.

Những giao diện này chạy trên màn hình touch của V5 thì OK hơn là V3.

Sao kì thiêt mac dù em da cài flashlite2.1 hay 3.1 vân kô thê nào chay dc các giao diên flash nhu winxp,win7 va cái iphone này.Vào dc bên trog máy báo la file corrupted.Bùn thiêt :( cái TTPOD cung vay.

Sao kì thiêt mac dù em da cài flashlite2.1 hay 3.1 vân kô thê nào chay dc các giao diên flash nhu winxp,win7 va cái iphone này.Vào dc bên trog máy báo la file corrupted.Bùn thiêt :( cái TTPOD cung vay.
Máy bị bịnh nhiều quá vậy bạn, nên format 1 lần rồi cài lại xem sao.

E ra wán UP rùi nó bão fw v4.0839.42.2.1 là mói nhât trog N73Me.Mà ngô lúc em chua UP em cài ttpod dc,giò UP lên có 1 sô soft em kô cài dc.Chi báo file corrupted :(.

trả lời

E ra wán UP rùi nó bão fw v4.0839.42.2.1 là mói nhât trog N73Me.Mà ngô lúc em chua UP em cài ttpod dc,giò UP lên có 1 sô soft em kô cài dc.Chi báo file corrupted :(.

- Do bạn up FW new nên bạn chép intallserver.exe vào C:/sys/bin trong khi hack phone ko đúng phiên bản nên khi cài đặt nó sẽ báo như thế. trường hợp 2 là do bạn dùng phone download về khi intall nó ko đủ số kb nó cũng báo lỗi vì thế nên dùng lướt web trên mobile bằng Opera 6.5 là ok nhất .

- Do bạn up FW new nên bạn chép intallserver.exe vào C:/sys/bin trong khi hack phone ko đúng phiên bản nên khi cài đặt nó sẽ báo như thế. trường hợp 2 là do bạn dùng phone download về khi intall nó ko đủ số kb nó cũng báo lỗi vì thế nên dùng lướt web trên mobile bằng Opera 6.5 là ok nhất .

Hình nhu em roi vào trg hop thú 2 thì phãi.Em chi dùng mõi UCWEB de download file.Mà em down dúng dung luong dc ghi trên file mà sao lai xãy ra tai nan này thê.Cái ttpod Install dên cuôi cây thì bi báo lôi file corropted và Các soft run trên nèn flash hâu nhu bi dêu bi error khi vào :(

cái này là bản tiếng Anh hay Tàu như Mobile Heart vậy bạn ? sài cái này với cái kia cái nào " Gút " hơn,hihi

cái này là bản tiếng Anh hay Tàu như Mobile Heart vậy bạn ? sài cái này với cái kia cái nào " Gút " hơn,hihi

Cái này là T.anh bạn ah, bạn cứ thử đi rùi bít Gút hay ko thui, vì mỗi ng có cách đánh giá khác nhau mà.

Mình thấy nếu ggheart là “đại ca” thì thằng này chỉ thuộc dạng “em út” thôi!

Cái này là T.anh bạn ah, bạn cứ thử đi rùi bít Gút hay ko thui, vì mỗi ng có cách đánh giá khác nhau mà.

ừa Thanks bạn nha ! à bạn cho mình hỏi cái này ngoài lề xíu nha,mình sài N78 mà thẻ nhớ mình tháo ra tháo vô liên tục thì sao bị sao không ? tại mấy lần Down cái gì về là bỏ vô sài thử mà toàn không được,rồi lại Down cái khác về. nếu vậy thì mình sài Cáp hay Thẻ nhớ lợi cho máy hơn hả bạn ! Thank bạn trước hé

à bạn nếu mình cài Themes thì có cần phải Hack Phone gì không vậy ? bữa có mấy cái đẹp lắm mà cài vào nó báo Chứng Chỉ gì đó bạn, híc híc

Last edited by a moderator:
ừa Thanks bạn nha ! à bạn cho mình hỏi cái này ngoài lề xíu nha,mình sài N78 mà thẻ nhớ mình tháo ra tháo vô liên tục thì sao bị sao không ? tại mấy lần Down cái gì về là bỏ vô sài thử mà toàn không được,rồi lại Down cái khác về. nếu vậy thì mình sài Cáp hay Thẻ nhớ lợi cho máy hơn hả bạn ! Thank bạn trước hé

à bạn nếu mình cài Themes thì có cần phải Hack Phone gì không vậy ? bữa có mấy cái đẹp lắm mà cài vào nó báo Chứng Chỉ gì đó bạn, híc híc

Nếu báo lỗi chứng chỉ thì phải hack hoặc sign trước khi cài bạn à.
Tháo thẻ thì tháo cho đúng cách là ok, nhưng tháo ra tháo vô hoài cũng mệt, nên đầu tư cái cáp hay bluetooth cho PC là ok.

Nếu báo lỗi chứng chỉ thì phải hack hoặc sign trước khi cài bạn à.
Tháo thẻ thì tháo cho đúng cách là ok, nhưng tháo ra tháo vô hoài cũng mệt, nên đầu tư cái cáp hay bluetooth cho PC là ok.

ừa ! Thanks bạn nhiều nha
à sẵn bạn cho mình hỏi,làm thế nào để biết máy mình đã hack hay là chưa ? mình có cài cái Hellox2 rồi,cài đặt được rồi nó có hiện biểu Tượng con Trâu với Roompac gì đó. như vậy đã là hack chưa bạn ?

Back