• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Iphone Desktop - Giao diện iPhone cho Symbian.

ừa ! Thanks bạn nhiều nha
à sẵn bạn cho mình hỏi,làm thế nào để biết máy mình đã hack hay là chưa ? mình có cài cái Hellox2 rồi,cài đặt được rồi nó có hiện biểu Tượng con Trâu với Roompac gì đó. như vậy đã là hack chưa bạn ?

Bạn vào Rompatcher, apply cho hiện lên màu xanh tại file tên open4all, nhớ add to auto nữa, rồi test cài càc Pm, nếu cài được là ok rồi đó.

làm cái đó mỗi Open4ll thôi hả bạn,còn cái dòng ở trên nữa mình có cần làm gì không hay chỉ 4ll thôi bạn

ừa ! Thanks bạn nhiều nha
à sẵn bạn cho mình hỏi,làm thế nào để biết máy mình đã hack hay là chưa ? mình có cài cái Hellox2 rồi,cài đặt được rồi nó có hiện biểu Tượng con Trâu với Roompac gì đó. như vậy đã là hack chưa bạn ?
Chạy hellox xong rồi vào Rompatcher apply và add to auto file open4all.mà muốn biết hack hay chưa thì b cài lại mấy cái themé đó mà nó k báo lỗi chưng chỉ nữa là máy b đã hack đó.
Posted via Mobile Device

làm cái đó mỗi Open4ll thôi hả bạn,còn cái dòng ở trên nữa mình có cần làm gì không hay chỉ 4ll thôi bạn

Cái intallserver hả bạn? Apply luôn. Vấn đề hack chấm dứt tại đây nha, vì đây ko phải là nơi bàn luận cái đó :)
Chúc bạn như ý!

Iphone Desktop v1.0

Đây là trình giả lập giao diện của iPhone trên máy điện thoại của bạn.
Chỉ cần cài ứng dụng vào máy, chọn icon của các chương trình để truy cập vào nó.
Một ứng dụng nhỏ, thay đổi tí cho vui chứ ko có gì cao siêu cả :)

Đang dùng VHome nhưng thử test cái xem sao ! Thank na !

Back