• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Games] Photo Hunter tìm điểm khác nhau nữa.

hihi đó la sở thích của mìh mà. Game này hay hơn những bản mình đã post, ah, anh luan cũng là member chung với mình bên vnmagic đúng không, :D thấy anh làm việc hăng say quá. Bái phục.

tuanha dạo này thấy chăm chỉ post ài ghê^"^ chả bù cho mình:D heheh...mang tiếng Mr.KEnNY Cracking Group Team mà biệt vô âm tín :D ngại thế ko bít....cố lên nào...

anh Mr kenny cũng chăm chỉ lắm chứ bộ, hihi nhưng hca81c cham chỉ lột áo e kia. Thấy cái avatar của a thèm quá đi. Muốn biết được cảnh sau của vụ lột áo kìa. Hihi giỡn tí thôi.

các bác ơi.....tớ down về rồi.....nhưng là file zip...mình hok bít cài...chỉ bít cài loại ipa àh......nhờ các bác giúp 1 tay dùm i.....chỉ dẫn cách cài....thanks các bác nhùi

Back