• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iPhone MASTER package! HOT NEW

iPhone MASTER package! (BETA!)

Một gói phần mềm với các giao diện dùng hiệu ứng trượt và các button to kiểu IPHONE nhưng lại được cài đặt chỉ với một file CAB duy nhất

Giao diện gồm có :

• Ifonz 0.88
  • S2P 0.39
  • S2V 0.35
  • S2U2 1.00
  • IContact 0.6
  • Battery Status 0.04
  • ThumbCal 0.5.1
  • Total Commander
  • Reg Edit
  • Task Manager
  • Advanced Config 1.0
  • Pim Backup 2.8
  • All Black Theme
Huớng dẫn cài đặt :
  1. Download
  2. Giải nén
  3. Copy vào PPC và cài đặt file CAB
  4. Khởi động lại PPC
  5. Thưởng thức
  6. Hỗ trợ tốt 2K5 và 2K6 QVGA

Wow, đã thiệt, nhưng mà thằng này có luôn cả overclock nhưng ko biết có đáng tin cậy ko, đồng chí nào biết thì lên tiếng cho anh em nha.thanks

Wow, đã thiệt, nhưng mà thằng này có luôn cả overclock nhưng ko biết có đáng tin cậy ko, đồng chí nào biết thì lên tiếng cho anh em nha.thanks
Rất đáng tin cậy , down về và thưởng thức . Nhớ click thanks người post bài nhé .;;);;);;);;)

Các bác, em đang phân vân giữa cái I Phone Master và ITask, cái nào cool hơn và dễ cài hơn các bác nhỉ?

iPhone MASTER package!1.1

Thêm một số ứng dụng
* Ifonz 0.99
* S2P 0.40
* S2V 0.35
* S2U2 1.01
* IContact 0.6
* Battery Status 0.04
* ThumbCal 0.5.1
* Total Commander
* Reg Edit
* Task Manager
* Advanced Config 1.0
* Pim Backup 2.8
* All Black Theme​

bác làm ơn up lại link khác, bên mediafire dạo nào down được có 99% là đứng, bực mình quá !

Các bác, em đang phân vân giữa cái I Phone Master và ITask, cái nào cool hơn và dễ cài hơn các bác nhỉ?
* Tất nhiên là I Phone Master Cool hơn roài vì nó gồm nhiều phần mềm có giao diện vuốt, trượt sẽ tạo cho bạn cảm giác thoải mái hơn khi sử dụng hơn nữa lại dễ dàng khi setting
*Itask thì chủ yếu là giao diện Today, nếu bạn chỉ cần Today thì dùng itask cho nhẹ nhàng mà lại có thêm mục thời tiết :D, chỉ có một điều là phần mềm này config hơi mất thời gian vì phải edit bằng text trong file input

bác làm ơn up lại link khác, bên mediafire dạo nào down được có 99% là đứng, bực mình quá !
*Bạn nên Down bằng Flashget hoặc mặc định của máy. Nếu muốn Down bằng IDM thì phải dùng bản 5.12 build 10 thì sẽ không bị lỗi.

*Bạn nên Down bằng Flashget hoặc mặc định của máy. Nếu muốn Down bằng IDM thì phải dùng bản 5.12 build 10 thì sẽ không bị lỗi.

Cũng không biết là tại vì gì nữa hầu hết là DL thành công, nhưng có lúc bị 99,99% rồi dừng mãi ở đó mặc dù đã dùng 5.12 như bạn nói.

bạn vào các trang mega, 4shared, mediafire, rapid..v v..đăng ký làm thành viên rùi up lên thôi

Sao bác connguab này viết nhiều bài, được Thanks cũng lắm. Thế mà cũng chỉ được làm "Chuyên viên 5 sao" chứ không được làm "Trưởng phòng (VIPmember)" hay được làm lãnh đạo "mod" nhỉ???:-?:-?:-?:)):)):)):)):))

Cũng không biết là tại vì gì nữa hầu hết là DL thành công, nhưng có lúc bị 99,99% rồi dừng mãi ở đó mặc dù đã dùng 5.12 như bạn nói

bạn hãy update bản IDM 5.12 build 11 nhé, build 10 vẫn bị lỗi tải dữ liệu đứng ở mức 99,99% đó
chúc bạn luôn vui :D

cho mình hỏi ancola66 , sao mình vô phần Contasts k vô SIM đc ?

mình vừa tải về test thử thấy rất hay nhưng mình có thể hỏi bạn điều này được ko ?
mình muốn gán các nút vào phần mềm mình cài vào thì làm như thế nào vậy ? (ví dụ : mình muốn khi ấn vào nút SMS thì sẽ vào phần mềm SMSCHAT mà mình đã cài thêm vào ) thank các bạn !

Phần mềm này thật tuyệt vời, cài đặt đơn giản. Nhưng ko hiểu sao mình gặp vấn đề với Slide to Answer, mình chỉnh lại trong phần setting rùi, nhưng khi cuộc gọi đến, lúc thì trượt okie để trả lời, lúc thì có 2 nút accept và reject như bình thường, ko ổn định.
Mình muốn lúc nào cũng trượt để trả lời giống iphone, các bro chỉ giúp mình nhé! Ths

Chỉnh sửa cuối:
Sư phụ ơi, em cài khởi động lại máy Atom Life của em thì nó báo lỗi Old version Microsoft@.NET, có khắc phục được ko ạ?
Em cảm ơn rất nhiều

thật là đau khổ khi sài VGA...toàn hàng cho QVGA mà hok có hàng cho VGA.. chúa ơi sao mà người bất công thế:-??

thật là đau khổ khi sài VGA...toàn hàng cho QVGA mà hok có hàng cho VGA.. chúa ơi sao mà người bất công thế:-??
Bạn không đọc hay cố ý Spam vậy:-? Bản dùng cho VGA ở trang 3 mà chủ đề này mới có 6 trang :-??

Cool thì có cool thiệt nhưng khổ nỗi 1 cái là cài vô thì được nhưng gỡ bỏ không được,mặc dù trong phần gỡ bỏ đã báo gỡ bỏ thành công,nhưng khi ra ngoài xem thì nó vẫn còn trơ trơ trong programs,dùng spb back up để back up lại như củ thì treo máy luôn,chủ topic vui lòng chỉ mình cách khắc phục đi ạ!

Em có một vấn đề cần hỏi các brô! Em dùng máy O2 Flame cài bản WM6.1 (003), nhưng khi cài cái iPhone MASTER package!1.1 lên thì các icon bé tí con con, nhìn muốn đau hết cả mắt. Bác nào giúp đỡ em vụ này với.

ok, giao diện tuyệt vời, vuốt trượt nhanh, hỗ trợ ứng dụng tốt. Tui cài trên VODAFONE 1520 cảm giác sử dụng tốt hơn IPHONE. Hy vọng bác ancola sớm đưa bản mới hơn, rất kết PM này.=D>

Back