• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Iphonesque+FlashLite 3.1_Kết hợp lướt web,tải file pro!

sao mình thử up file lên PV bằng điện thoại theo cách này ko được nhỉ, toàn báo up file lỗi :(

CaoMinh up file có cần thao tác gì đặc biệt ko bạn ?
Vẫn được nè bạn, bài này mình post bằng đt & dùng pm này đó.
Cách post vẫn như trên PC thôi

lạ quá, mình thử mãi ko đc.

Máy mình : E63
Cài tất cả pm vào C chung python
UA change chọn FireFox/XP
Mở PV giao diện PC đc
Up file toàn báo lỗi, kể cả ảnh nhỏ

CaoMinh xem mình làm lỗi ở đâu đc ko?

lạ quá, mình thử mãi ko đc.

Máy mình : E63
Cài tất cả pm vào C chung python
UA change chọn FireFox/XP
Mở PV giao diện PC đc
Up file toàn báo lỗi, kể cả ảnh nhỏ

CaoMinh xem mình làm lỗi ở đâu đc ko?

Kỳ nhỉ, màn hình 240x320 như máy mình thì mình test được, còn máy 320x240 thì hok có máy nên cũng hok rõ lỗi xuất phát từ đâu. Tại mình làm rất bt, mình cài bộ Python trn theẻ, pm trên máy, chạy fà fà, ổn lắm

Kỳ nhỉ, màn hình 240x320 như máy mình thì mình test được, còn máy 320x240 thì hok có máy nên cũng hok rõ lỗi xuất phát từ đâu. Tại mình làm rất bt, mình cài bộ Python trn theẻ, pm trên máy, chạy fà fà, ổn lắm
Mình dùng E63 cũng cài python trên thẻ, tất cả "tool" trên C:/

cái này cài đặt trên bộ nhớ máy hết, cài python trước rùi cài nó. đang xài cái này nhưng thấy skyfire ok hơn :D

Mình dùng 5800 cài python bộ Trọn bộ python trên thẻ, iphonesque-1.3-UAChange.sis, UserAgentSelect_v1_0_3.sis mình cũng cài trên thẻ cùng với python, Adobe flash thì cài trên máy.
Dùng duyệt web rất tuyệt nhưng có điều là nghe nhạc trên nhaccuatui thì ko đc, vào youtube cũng ko xem đc clips
Nghe nhạc thì ô phát nhạc trắng tinh, xem clips thì báo lỗi flash

Mình dùng 5800 cài python bộ Trọn bộ python trên thẻ, iphonesque-1.3-UAChange.sis, UserAgentSelect_v1_0_3.sis mình cũng cài trên thẻ cùng với python, Adobe flash thì cài trên máy.
Dùng duyệt web rất tuyệt nhưng có điều là nghe nhạc trên nhaccuatui thì ko đc, vào youtube cũng ko xem đc clips
Bạn hãy dùng pm Skyfire đi.. Rất tuyệt, khj vào Web nó sẽ hjển thị đầy đủ như trên PC vậy, đặc bjệt có thể vào VTC.com.vn xem tivi online đầy đủ các kênh. Nghe nhạc tốt trên Nhạc.vui or Nhạccủatui.. Mp3.zing thì mình chưa thử. Youtoub xem rất mượt.. Chỉ tội xem nghe = Gprs thì tốn tjền vãi chưởng..

Posted via Mobile Device

Mình dùng 5800 cài python bộ Trọn bộ python trên thẻ, iphonesque-1.3-UAChange.sis, UserAgentSelect_v1_0_3.sis mình cũng cài trên thẻ cùng với python, thì cài trên máy.

Máy mình thì lúc up vẫn bt, đến h thì chưa thử, cũng có thể trang NCT nó nâng cấp server lên bảng flash cao hơn, vì thế mà ô phát nó trắng vậy áh.
Chắc phải đợi bản cập nhật của Adobe flash cho mobile thôi bạn àh!

bản flash lite mình mới update trực tiếp trên máy là 3.01(4), lại phải chờ 1 thời gian vậy

mình test trên n96 v30 thì xem phim và nghe nhạc ko được.Còn về phần lươt wed theo mình thấy ko = Ucb wed

Mình cài vào 6120c thì ok nhưng khi load 1 trang web đc chừng 400kb thì máy báo là memory full rồi ngừng lại, có cách nào khắc phục tình trạng này ko nhỉ?

Mình cài vào 6120c thì ok nhưng khi load 1 trang web đc chừng 400kb thì máy báo là memory full rồi ngừng lại, có cách nào khắc phục tình trạng này ko nhỉ?

Cái này là do ram 6120 yếu có bạn àh, chịu thôi!

mình đã làm nhưng trình duyệt web của máy khác và auchange thi màu trắng ko co gi như cả hai dều hoạt động độc lập vậy,chỉ mình với

Em đã xóa bản Adobe Flash Lite V3.0 để cài Adobe Flash Lite V3.1 của anh, nhưng cho em hỏi có bản Adobe Flash Lite V3.1 nào mà cài vào nó hiện Icon không? vì thi thoảng em vẫn dùng đến nó mặc dù trong máy cài sẵn bản cũ rồi.

sao em cài đùng như hướng dẫn nhưng vẫn không xem online được nhỉ? em dùng N95-2GB fw 31.0.017

V3 quả là tiện lợi quá ta, CaoMinh có biết cách nào để cho những máy V2 như N70 có thể hỗ trợ được những chức năng như [Quote +] [Thanks] không?
Ước gì V2 cũng có phần mềm như này :(

V3 quả là tiện lợi quá ta, CaoMinh có biết cách nào để cho những máy V2 như N70 có thể hỗ trợ được những chức năng như [Quote +] [Thanks] không?
Ước gì V2 cũng có phần mềm như này :(

Em dùng SymPas 3.0 của NGUYENTRANDUNG phần BBCode đi, trong đó có cho em đó :)

hic anh Caominh ơi,,cái này hay lắm nhưg hinh như vào các trag web nó toàn tự tải anh thôi,mặc dù e chọn chỉ tải văn bản trong fan cài đặt "trang" rồi,e dùng 5800, nhưg sài good! N82 của anh có bị tải ảnh k?dug lương lớn wa
T2:cái core player e cài k tương thíc nghe nhạc có tiếng nhug k xem đc hình(vi nó hỗ trợ V3 mà) như vậy có ảnh hưởng tới việc tải file và việc chọn đc nơi lưu k??
sau 1 hồi nghiên cứu e thấy wa good,hay nhất là kiểu chọn đc nơi lưu tập tin,có vẻ cai core plaayer k tương thick cug k sao,quan trọng là tập tin vẫn đc lưu trog thẻ và điểm nữa là k fai nó tải ảnh,mà do dug lượng kiểu này lớn thôi,chứ nhin ki vãn k thấy ảnh đâu,hình như vì thế mà k thấy hết cả nút thank quote lun,buồn

Chỉnh sửa cuối:
Em dùng SymPas 3.0 của NGUYENTRANDUNG phần BBCode đi, trong đó có cho em đó :)
Anh ơi, Quote + có thể làm thủ công được, chứ Nút Thanks thì pótay anh à, ko biết bao giờ V2 mới có thể làm được như V3 nữa :)

Back