• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iSmart dialer - Thay thế hoàn hảo cho Dialpad của iPhone

sorry, bản patch ở trên chỉ làm cho iphone ko hiện thông báo trial nhưng thực sự thì sau thời hạn trial thì ismart dialer ko làm việc nữa. đành chờ tiếp vậy.

sorry, bản patch ở trên chỉ làm cho iphone ko hiện thông báo trial nhưng thực sự thì sau thời hạn trial thì ismart dialer ko làm việc nữa. đành chờ tiếp vậy.

Test rồi mới thấy!:))

Trước đây vài tuần mình có crac.k ismart dialer sẵn rồi nhưng sau đó mình restore lại toàn bộ , và hiện giờ muốn crac.k chúng nhưng ko thể được bởi vì nó hết thời hạn thử . đành thử tuy crac.k được nhưng trong keypad không thấy gì hết . các bạn xem giúp đỡ xem có cách nào bỏ qua bước activate trial không , mà vẫn có thể cài được. ??? cám ơn

sau vài ngày tính toán, hôm nay thấy ismart dialer đã cập nhật phiên bản mới, quyết định mua bản quyền 1 cái xài cho sướng :D

oài bác mekid chơi ác thế..nếu có thể thì share cho em với nhá..thanks bác

Cập nhật phiên bản mới v2.3.2-2

Hic, được dùng Tray cho tới 22-6 :( Đau lòng quá :(
Muốn dùng tiếp thì vào chỉnh thời gian lùi lại 10 ngày di bạn cứ tiếp tục như vậy ? vì chưa có crack đâu bạn .

Mình cài bản trên Cydia vào rồi cũng đành gỡ bỏ do chưa hỗ trợ tốt tìm danh bạ tiếng Việt, lại chưa thể can thiệp để customize.
Bản iSmart Dialer trên AppStore thì còn kém hơn do không tích hợp với Phone Pad.

callway sao so sánh đc với ismart dialer, tôi cũng khoái cái này lắm, nó giống smart dialer của HTC. ai bán thi tôi mua luôn, tôi k có acc trên cydia, nếu ai có mua tôi trả tiền. hhhehehhehe. Kết em nó quá rồi. thanks

Back