• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JbakTaskMan 1.36 EN-VI MOD phím MENU

Status
Không mở trả lời sau này.
Quản lý ứng dụng quá quen thuộc

2 ngôn ngữ cho các bạn lựa chọn

[DOWNLOAD]http://files.myopera.com/vothienpda/files/JbakTaskMan1.36_EN-VI-MOD%20PHIM%20MENU.SIS[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:
Cái này chạy kô giật như gẫy đàn nữa? Mình cài bản tiếng anh, cập nhật thôi, không đợi bản Việt:)):)):))

Những phần mềm của vothien đóng gói sau này Up lên diễn đàn khi cài vào máy không cần Remove bản cũ mà chỉ việc cài đè là OK\-/

Những phần mềm của vothien đóng gói sau này Up lên diễn đàn khi cài vào máy không cần Remove bản cũ mà chỉ việc cài đè là OK\-/

Up đính kèm file được rồi nên thấy tươi tỉnh nhỉ :)) Pm này cập nhật nhanh quá mà ko biết thêm cái gì :(

phần mềm này cập nhật nhanh kinh chạy theo ko kịp mất ko biết có gì mới chứ mình thấy các chức năng vẫn thế ko có gì thay đổi cả

Không hiểu sao mình cài vào máy N81 từ bản 1.31 đến 1.36 bản nào cũng bị lỗi là cái font chữ của nó cứ từ từ to dần lên theo thao tác của mình, cuối cùng to đùng luôn. không hiểu nổi. mấy bản cũ thì dùng ok

Không hiểu sao mình cài vào máy N81 từ bản 1.31 đến 1.36 bản nào cũng bị lỗi là cái font chữ của nó cứ từ từ to dần lên theo thao tác của mình, cuối cùng to đùng luôn. không hiểu nổi. mấy bản cũ thì dùng ok

Mình thì chỉnh bình thường, bản nào cũng vậy, lần sau có hỏi thì hỏi 1 Topic thôi bạn, hok cần thiết phải Copy Paste Spam 2 Topic như vậy đâu.
Bản này dùng quá đỉnh, theo cảm nhận cá nhân đây là bản dùng OK nhất từ 1.30 đến giờ :D Test trên N95 và E63 rất mượt :)) Mượt hơn 1.31 và còn có thêm nhiều chức năng nhỏ :D

Chức năng sắp xếp, mình đã xếp theo ổ đĩa nhưng lúc vào thì trở lại nguyên trạng? Có thêm bảng đầy đủ điều hướng wa trái sẽ thấy giống như 1 cửa sổ riêng tha hồ chứa những gì mình thích rất hay. Mà bác thien thử PM tác giả kêu ỗng làm 1 gói ngôn ngữ của nước mình thử xem :-? Chứ update kiểu thì cũng hơi cực cho bác :D

Pm này cập nhật nhanh quá mà ko biết thêm cái gì :(

phần mềm này cập nhật nhanh kinh chạy theo ko kịp mất ko biết có gì mới chứ mình thấy các chức năng vẫn thế ko có gì thay đổi cả

Thêm nhiều chức năng, ví dụ vào > Cài đặt>Cài đặt chương trình>Bảng đầy đủ (Danh sách đầy đủ) > Thêm vào danh sách
Thêm bất kỳ ứng dụng nào bạn thích
(Xem hình)

Sửa lỗi thay đổi Giao diện (Themes) của máy (khi thay đổi không phải thoát rồi vào lại mới có Icon đầy đủ như các phiên bản trước)
Tự giải phóng bộ nhớ, tối ưu hóa hệ thộng, không giật màn hình
Và nhiều thứ khác...

Chỉnh sửa cuối:
Ở bản này MÌNH khóai nhất là chổ mà mình di chuyển tới chỗ nào thì chữ ở icon đó nhúc nhíc đó

Bản này có quá nhiều chức năng để khám phá

Ở bản này MÌNH khóai nhất là chổ mà mình di chuyển tới chỗ nào thì chữ ở icon đó nhúc nhíc đó

Bản này có quá nhiều chức năng để khám phá

Cái hay là tự mình khám phá >> Nếu hỏi thì còn gì hay cơ chứ:p

Mình rất ngưỡng mộ anh CM lắm, những phần mềm được CM việt hóa & mod lại, rất dễ sử dụng lắm đó! Mong anh CM cứ cái đà này mà phát huy, để anh em hưởng tí..........,keke

Mình rất ngưỡng mộ anh CM lắm, những phần mềm được CM việt hóa & mod lại, rất dễ sử dụng lắm đó! Mong anh CM cứ cái đà này mà phát huy, để anh em hưởng tí..........,keke

CM là ai vậy bạn?:(

Thực sự là mình cũng không hiểu tại sao cái font chữ nó cứ to dần dần đến không thể nhìn đc. Hay từ bản 1.31 đến bản này nó không phù hợp với máy đã đổi font như máy mình chẳng hạn. tại mình không dùng font của hệ thống.

Thực sự là mình cũng không hiểu tại sao cái font chữ nó cứ to dần dần đến không thể nhìn đc. Hay từ bản 1.31 đến bản này nó không phù hợp với máy đã đổi font như máy mình chẳng hạn. tại mình không dùng font của hệ thống.

bạn chỉnh lại font xem thế nào .cài đặt>>cài đặt giao diện .

To thì YOU vô menu> cài đặt > cài đặt giao diện > cở phông chữ > chỉnh số nhỏ lại là dc

Bản này có thêm phần chỉnh cho phông chữ nhỏ nữa đó

PS : Chịu khó vọc đi bàn này có nhiều cái hay lắm đó

Chỉnh sửa cuối:
Xì pham 1 tí.Bản vh của vothien thì cập nhật vô tư rồi không lo lắng gì.Vothien vh là ổn.Đúng là tuổi trẻ tài cao.Chịu vọc.Thank nhé

Status
Không mở trả lời sau này.
Back