• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JbakTaskMan 1.36 EN-VI MOD phím MENU

Status
Không mở trả lời sau này.
Xì pham 1 tí.Bản vh của vothien thì cập nhật vô tư rồi không lo lắng gì.Vothien vh là ổn.Đúng là tuổi trẻ tài cao.Chịu vọc.Thank nhé

ko còn trẻ đâu bạn . mấy con rồi đấy >:)

Chắc bro nhầm thẽ nào chứ.Có vợ con thì "vọc" cái khác chứ làm j có thời gian mà vh nhữg pm cho a e.Mà b nói máy con gì...Hehe.

Để khi nào ra bản 1.4 thì cài vậy. Với tốc độ như này thì bản 1.4 chắc chỉ vài hôm nữa là ra. Nhanh quá xá

Để khi nào ra bản 1.4 thì cài vậy. Với tốc độ như này thì bản 1.4 chắc chỉ vài hôm nữa là ra. Nhanh quá xá

Bản nào cũng cài hết, cài mới biết nó cập nhật những gì! Ai hỏi còn biết đường mà trả lời chứ:-?

sao E63 của anh Thiện Ram nhìu thế ạk :-?? E63 của em Ram chỉ khoảng 60mb là cùng :(

sao E63 của anh Thiện Ram nhìu thế ạk :-?? E63 của em Ram chỉ khoảng 60mb là cùng :(

Lúc mới khởi động ở chế độ kết nối với mạng viễn thông GSM là 76 MB RAM ah. Hàng chính gốc nó thế đó. :p

Lúc mới khởi động ở chế độ kết nối với mạng viễn thông GSM là 76 MB RAM ah. Hàng chính gốc nó thế đó. :p

hic, thế chắc máy em là hàng dởm, mà sao JBak này cái menu Giải phóng bộ nhớ ko hoạt động anh nhỉ :-??

Chắc bro nhầm thẽ nào chứ.Có vợ con thì "vọc" cái khác chứ làm j có thời gian mà vh nhữg pm cho a e.Mà b nói máy con gì...Hehe.

có vợ vọc chàn rùi mới có thời gian vọc cái này chứ pác ;;)

có vợ vọc chàn rùi mới có thời gian vọc cái này chứ pác ;;)

Bác kienvp sao biết em có vợ và có con thế? vothien còn đi học mà đã có vợ và 2 con >> Quả là tuổi trẻ tài cao, Cường đô la cũng phải sợ=))

Bác kienvp sao biết em có vợ và có con thế? vothien còn đi học mà đã có vợ và 2 con >> Quả là tuổi trẻ tài cao, Cường đô la cũng phải sợ=))

xì pham tè le lun.Vothien và kienvp thành cái chợ hugo thành svd âu tran pot..Haha.Biết 2 con của vothien rùi.Cái này Cường dona cũng có nhưng ko bằng...Hugo tự hào cũng có nhưng càng jà càng ...Mò ..

xì pham tè le lun.Vothien và kienvp thành cái chợ hugo thành svd âu tran pot..Haha.Biết 2 con của vothien rùi.Cái này Cường dona cũng có nhưng ko bằng...Hugo tự hào cũng có nhưng càng jà càng ...Mò ..

thui xì pam tí cho vui . ham quá mod chém chít :p

hai bác này chém nhau tới tấp . em cho 2 bác mỗi người một phát cho nó sướng cái thằng người .:D

Bác Thiện xài E63 mà ram nhiều vậy? Mình cũng đang xài E63 mà ram chỉ tầm 70-71MB. Bác có cách gì giúp tăng ram cho em này thế?.:D.

Bác Thiện xài E63 mà ram nhiều vậy? Mình cũng đang xài E63 mà ram chỉ tầm 70-71MB. Bác có cách gì giúp tăng ram cho em này thế?.:D.

Bình thường khi khởi động lại máy và để khoảng 20 giây sau máy của vothien sẽ có mức RAM tối đa là 77,7 (vì chạy thêm pm chụp màn hình nên còn 77,2:)

Đơn giản chỉ cần vào Settings cài lại ngày 01-05-2005 vậy là có thêm 4 đến 5 MB=))

sao mình cài từ phiên bản 1.34 -> 1.36 thì mình xài được khoảng 1,2 ngày là nó ko còn autostart nữa vậy.

sao mình cài từ phiên bản 1.34 -> 1.36 thì mình xài được khoảng 1,2 ngày là nó ko còn autostart nữa vậy.

- Lúc cài đặt có chức năng auto start nhớ là đánh dấu nó thì nó mới tự khởi động lúc mở nguồn. Chúc bạn thành công.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back