• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JbakTaskMan v1.30 (Eng-Viet)

Status
Không mở trả lời sau này.
Là sao thế. Có gì lạ hả bác;;)

À mình biết lý do tại sao DT cũa THIÊN không bị giựt rồi .Tại mình THAO TÁC SAI

Đây ne ..Mở lên >> gạt qua phải >> menu >> thêm vào D.sách >> ứng dụng >> nếu dùng chức năng Search chọn thì kô bi giựt , nhưng di chuyển con trỏ xuống để tìm là giựt TỐT luôn

Không giựt bác ơi, do dòng máy của bác rồi, quay lại cuối trang 3 xem Video thực hiện theo lời của bác đó

Nếu Mình không lầm thì THIÊN đang xài dòng E .Nên lúc chọn mình thấy nó có mấy icon trên 1 dãy nẳm ngang , cỏn dỏng N chỉ có 1 icon cho dù mình đã xoay ngang mán hình, Cũng có thể vì lẽ này mà dòng E không bị giựt chăng ?

OK để mình Show luôn 1 dãy icon mặc định cho bác xem ha:p Mình dùng dòng E

Muốn có Dãy Icon nằm ngang thì vào Cài đặt>Cài đặt giao diện > đánh dấu x vào 4 mục cuối thì máy nào cũng như thế à

[video=youtube;ieAbVCshHiU]http://www.youtube.com/watch?v=ieAbVCshHiU[/video]

Bực quá 4mart cài lại 1 cái này thôi >> thử lại >> kết quả y như cũ>>bó tay (fomart phone + memory )

Thiện đoán chắc chắn thế này! Do máy của bác dùng đến 8GB nên tốc độ truy xuất chậm hơn bình thường so với máy có bộ nhớ 96MB đến 128MB

Thằng mập bao giờ chạy cũng chậm thằng ốm >> Quy luật là thế:D

AUTO em Tets thử dùm anh với EM .THANKS

PS : EM đứng ngó không à TETS dùm anh thử

Thiện đoán chắc chắn thế này! Do máy của bác dùng đến 8GB nên tốc độ truy xuất chậm hơn bình thường so với máy có bộ nhớ 96MB đến 128MB

Thằng mập bao giờ chạy cũng chậm hơn thằng ốm >> Quy luật là thế:D

Tùy từng máy bác Thiện àh :D Mình cài vào con E63 của mình chạy ngon lành cành đào, cái TH giật giật này các bạn khác đã phản ánh từ các bản khác mà mình cài có bị đâu :D
Còn về dung lượng thì cũng hok phải, mình gắn cho con E63 cái thẻ 4Gb mà nó vận chạy tằng tằng, N95 thì mình chưa thử được, cho con vợ nó dùng rồi nên chưa Test được :D

Bản này mình định lấy nó làm giao diện Menu chính luôn .Mình mở Menu >> cài đặt >>cài đặt phím DS >> ở hàng đầu tiên mình chọn DS chương trình >> thoát ra ngoài >> vô lại thấy đẹp quá mà không xài dc giựt dữ quá >> buồn 5s

Gắn thẻ thì nói làm gì. Mình nói là bộ nhớ máy kìa:-?
Dòng E chắc hẳn không bị

Bộ nhớ máy của N95 thì có 12xMb chớ mấy thiện, cái 8Gb thì nó cũng tuơng đuơng như thẻ nhớ của mấy máy hok có bộ nhớ trong thôi mà :D (Mình nghĩ như vậy :D)
Bản 1.30 nâng cấp rất đáng kể >> rất đáng để dùng :))

Con N82 của e khi vào chương trình mà không có ứng dụng nào đang chạy (hiện ở bên trái màn hình) nếu click vào phím ok (không chọn vào phần mềm nào) là bị văng ra ngay là sao nhỉ.Có bác nào bị giống e k

AUTO em Tets thử dùm anh với EM .THANKS

PS : EM đứng ngó không à TETS dùm anh thử

bản này vẫn là bản beta mà bác .có một số dòng máy bị lỗi giựt .rồi out khi bấm phím Menu....như máy của bác .N97 mini...em dùng 58 thỉnh thoảng bấm thử ,nhấn giữ menu là out ngay .
chắc chắn là sẽ có bản fix lỗi sớm thôi .

Có ai đã từng so sánh cái này với handy taskman chưa? Mình thấy cái này chạy ko ổn định bằng handy taskman.

Có ai đã từng so sánh cái này với handy taskman chưa? Mình thấy cái này chạy ko ổn định bằng handy taskman.

Đây là phần mềm quản lý file hay nhất từ trước đến nay trên symbian đó bạn ơi :D

Làm gì có chuyện nó thua kém hàdy taskman được nhỉ :|

CHúc vui !

cái giao diện nhìn đã con mắt quá vậy nè.....công nhận bên v3 dạo này thịnh quá đi.....chủ động mọi pm về sym....v5 chắc ít bữa mới có bản vh quá.....ăn cắp cái này test dùm anh thiện luôn heng.....

cái giao diện nhìn đã con mắt quá vậy nè.....công nhận bên v3 dạo này thịnh quá đi.....chủ động mọi pm về sym....v5 chắc ít bữa mới có bản vh quá.....ăn cắp cái này test dùm anh thiện luôn heng.....

Bản này dùng tốt cho V5 đó bạn :D

Bản này ngốn ram kinh ...phải gấp 3 bản trước.mình dùng n76 thấy chả giật nhưng mà font nó to wá ko thấy ram of máy nữa nếu chỉnh font nhỏ lại thấy chữ nhỏ.dùng theme màu đen nên chả thấy gì khác biệt...

Status
Không mở trả lời sau này.
Back