• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JbakTasMan v1.0(R18) Thêm Tùy chọn nâng cao

chắc bạn nhầm 2 dòng rùi dòng trên là " hỏi trước khi đóng " ( phải là đóng ko cần hỏi mới đúng ) còn cái dòng đóng ko cần hỏi ở dưới ko liên quan đến vụ này :-/

XĐóng không cần hỏi > Bạn chuyển qua Tab bên phải rồi nhấn C nhé. Thôi dừng vụ này kẻo Spam:D

Có lẽ bác Thangnd31082 vào test đi. Hehe

Đóng không cần hỏi >> mà nó hỏi thì có bị điên>:)

Stop here ! Ai thấy chưa chuẩn thì tự chỉnh lại ! Mọi vấn đề có liên quan Stop tại đây cho khỏi loãng! X_X
Anh em nào test thấy không như Vothien "quảng cáo " thì Pót bài phản hồi nhé !:D
Vừa test thấy đúng là không phải lấy chân giận phím menu như mọi khi --> đúng như "quảng cáo"

Stop here ! Ai thấy chưa chuẩn thì tự chỉnh lại ! Mọi vấn đề có liên quan Stop tại đây cho khỏi loãng! X_X
Anh em nào test thấy không như Vothien "quảng cáo " thì Pót bài phản hồi nhé !:D
Vừa test thấy đúng là không phải lấy chân giận phím menu như mọi khi --> đúng như "quảng cáo"

Cái này vẫn chưa ẩn hệ thống được, nếu nó ẩn hệ thống được thì hay, em hok thích dấu tròn tròn hiện trong Menu :D
Mà em hỏi cái nữa là ấn Menu 1 lần vào Jbak thì làm sao vào Menu của máy được vậy? << Ấn thêm lần nữa là vào Menu, có hơi bất tiện khi vào Menu nhưng lại thuận tiện để vào Jbak :D
Bác Thiện có bản đã chỉnh sửa này phiên bản tiếng Anh hok? Share cho em với ^^!

Cái này vẫn chưa ẩn hệ thống được, nếu nó ẩn hệ thống được thì hay, em hok thích dấu tròn tròn hiện trong Menu :D
Mà em hỏi cái nữa là ấn Menu 1 lần vào Jbak thì làm sao vào Menu của máy được vậy?
Thì én 1 phát nữa là vô :))

Cái này cho v5 đc hem??? chuyển cho qua media ý .... cái này bấm zô thì thấy chữ down load nhưng bấm zô down nó báo gì gì đó ....bấm ok cái out ra....

Thì én 1 phát nữa là vô :))

Bản này có phần chỉnh phím Menu mà :D
Cái này mà ẩn được hệ thống như Free iSMS hay Smart Setting nữa thì vô đối :D

Theo mình thì dùng handy taskman hay hơn.

Mỗi người một sở thích riêng mà bạn , bạn dùng handy taskman thì phải + handy weather + handy shell nữa mới hoàn chỉnh .

Còn nếu để nói phần mềm quản lý hay hay nhất hiện nay thì chỉ có 1 và chỉ 1 : Jbaktaskman mà thôi ;;)

Chúc vui !

Theo mình thì dùng handy taskman hay hơn.

tùy vào cảm nhận mỗi người thôi theo mình thì handy taskman sao bằng jbak taskman được, jbak taskman co rất nhiều chức năng so với handy taskman, có lẽ bạn chưa sử dụng hết các chức năng nên chưa biết
@vothien12345 hình như phiên bản này có lâu rồi phải không bạn, cái tùy chọn nâng cao của bạn hình như là cách chỉnh phím menu thôi, tùy vào cách sử dụng của mỗi người, lỡ người ta không biết cách chỉnh lại như cũ thì phiền nữa

tùy vào cảm nhận mỗi người thôi theo mình thì handy taskman sao bằng jbak taskman được, jbak taskman co rất nhiều chức năng so với handy taskman, có lẽ bạn chưa sử dụng hết các chức năng nên chưa biết
@vothien12345 hình như phiên bản này có lâu rồi phải không bạn, cái tùy chọn nâng cao của bạn hình như là cách chỉnh phím menu thôi, tùy vào cách sử dụng của mỗi người, lỡ người ta không biết cách chỉnh lại như cũ thì phiền nữa

Hum nay võ thiện up lên cũng hay , tuy có lâu nhưng nhiều anh em mới vào nên hôk biết tìm ở đâu ;;)

Tương lai thì chưa biết nhưng quá khứ và hiện tại thì chưa thèng nào = jbaktaskman :D

Chúc vui !

JBAk LÀ VÔ ĐỊCH rồi
E dùng từ trước tới nay k thể thiếu thằng này..rất hữu ích cho nhiều việc của em
Khuyên cả nhà ai chưa dùng nên dùng và tận hưởng hết lợi ích của nó
Ver new của a nhìn cũng đẹp ghê nhưng e đang quen dùng ver cũ rồi..thôi thì ấn menu cũng được =))

Cái ấn 1 lần vào ngay menu taskman không phải nhấn và giữ thì ở phiên bản cũ cũng có.Bạn vào cài đặt phím danh sách - trong hệ thống-phím bấm bạn chọn danh sách chương trình là được.Còn bạn chọn danh sách hệ thống thì nhấn 1 lần sẽ ra Menu của hệ thống,nhấn và giữ sẽ ra menu taskman

Cái ấn 1 lần vào ngay menu taskman không phải nhấn và giữ thì ở phiên bản cũ cũng có.Bạn vào cài đặt phím danh sách - trong hệ thống-phím bấm bạn chọn danh sách chương trình là được.Còn bạn chọn danh sách hệ thống thì nhấn 1 lần sẽ ra Menu của hệ thống,nhấn và giữ sẽ ra menu taskman

quá chuẩn. Em sài ver cũ cũng có chức năng này, thật ra có lẽ võ thiện cài đặt sẵn, rồi sau đó vào c\system\data\JbakTaskMan.ini copy vào và đóng gói lại thôi à (trubic đóan như thế :D)

Mà em hỏi cái nữa là ấn Menu 1 lần vào Jbak thì làm sao vào Menu của máy được vậy? << Ấn thêm lần nữa là vào Menu, có hơi bất tiện khi vào Menu nhưng lại thuận tiện để vào Jbak :D
Bác Thiện có bản đã chỉnh sửa này phiên bản tiếng Anh hok? Share cho em với ^^!

Ẩn hệ thống là sao? Ý của bạn muốn ẩn cái gì:D. Vào cài đặt mà chỉnh nó thôi, còn muốn ẩn hay hiện ngoài màn hình chính của JbaKTaskMan thì chỉ cần nhấn phím Gọi xanh nhé

Vẫn biết là như thế nhưng Thiện dạo 1 vòng Sài Gòn toàn thấy người ta nhấn giữ phím Menu muốn gãy tay>> Đâu phải ai cũng biết cài vụ này đâu:D

Ẩn hệ thống là sao? Ý của bạn muốn ẩn cái gì:D. Vào cài đặt mà chỉnh nó thôi, còn muốn ẩn hay hiện ngoài màn hình chính của JbaKTaskMan thì chỉ cần nhấn phím Gọi xanh nhé

Vẫn biết là như thế nhưng Thiện dạo 1 vòng Sài Gòn toàn thấy người ta nhấn giữ phím Menu muốn gãy tay>> Đâu phải ai cũng biết cài vụ này đâu:D

Ngày xưa còn phải lấy chân giận nếu phím Menu sắp hóa vàng ! Nhìn chung là tốt !

Lâu nay mình cứ dùng bản english suốt. Có nhiều chức năng m chẳng bao giờ động tới lần này fải xem mới dc. Thanks.

Cái này cho v5 đc hem??? chuyển cho qua media ý .... cái này bấm zô thì thấy chữ down load nhưng bấm zô down nó báo gì gì đó ....bấm ok cái out ra....

Cái này dùng cho V5 được, nhưng giao diện nhỏ, để mình Up bản dùng cho V5, giao diện nó to hơn 1 tí nhưng chưa VH :D

Đây, Links down đây bạn :D Có cả lựa chọn Auto Start khi cài đặt nữa :D

http://www.mediafire.com/?yfjtjyddzdk

Ẩn hệ thống là khi vào Menu mình hok thấy Jbak nó chạy ẩn áh bác :D

Chỉnh sửa cuối:
hi , sao mình cài vào nó có luôn smarrtmovie và lGK mặc dù mình ko cài???

Back