• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JbakTools v1.12.5 Full (khuyến khích nên dùng)

Status
Không mở trả lời sau này.
Mình vào đó cài đặt thế nào mà phím ok ko còn tác dụn nữa ! mình chỉ cần dùng cái chuc năng bảng tạm cua nó nên tìm bản cũ sài cho lành.
Mình tìm 3 vòng trong 10 trang pm việt hóa mới thấy bản cũ của em nó !
vothien đặt tên thế này " TextPockets hỗ trợ Việt hóa và soạn văn bản " mà cứ tìm jabktools ! bó tay ?

Mình vào đó cài đặt thế nào mà phím ok ko còn tác dụn nữa ! mình chỉ cần dùng cái chuc năng bảng tạm cua nó nên tìm bản cũ sài cho lành.
Mình tìm 3 vòng trong 10 trang pm việt hóa mới thấy bản cũ của em nó !
vothien đặt tên thế này " TextPockets hỗ trợ Việt hóa và soạn văn bản " mà cứ tìm jabktools ! bó tay ?

Tìm thủ công cho chắc đi bạn ơi, chức năng tìm kiếm của DD tìm không ra, mặc dù gõ đúng tên pm muốn tìm.~X(

MinhThang nói:
Tìm thủ công cho chắc đi bạn ơi, chức năng tìm kiếm của DD tìm không ra, mặc dù gõ đúng tên pm muốn tìm.
em tìm thủ công đó chớ tìm bằng tìm kiếm của DĐ có thấy cũng ko làm ăn gì đc . ( kick vào link thì bắt đăng nhập lại , kick vào đăng nhập thì ko đc mặc dù nick và pass hoàn toàn chính xác ) em online bằng Ucweb7 , Ucweb6 luôn , Ko có đk test trên PC .

em tìm thủ công đó chớ tìm bằng tìm kiếm của DĐ có thấy cũng ko làm ăn gì đc . ( kick vào link thì bắt đăng nhập lại , kick vào đăng nhập thì ko đc mặc dù nick và pass hoàn toàn chính xác ) em online bằng Ucweb7 , Ucweb6 luôn , Ko có đk test trên PC .

Sao không dùng Opera 10 beta 3 đó. cực đỉnh:D

N73 mà chạy Opera10 thì sao chạy các chuơng trình khác .
đêm 30 mà ko đi đâu chơi hả , vothien ? mình thì vẫn đang làm ! huhu,

Co toi 4 icon ma sao minh ko the vao Cai dat duoc vay Vothien oi. Chi chay duoc cai TextPocket nen minh chi su dung duoc chuc nang chen 1 mau co san vao doan Van ban dang viet thoi. Chu ko tuy chinh duoc nhu ban huong dan.
Giup minh voi nhe

Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.
Back