• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Joikusoft JoikuSpot Premium 2.40.657 S60v3/5 by illusion

ngkhanhhoang

Hi all,

Đây là chương trình cho phép biến chiếc điện thoại của bạn thành 1 Wifi hotspot qua đó có thể share Internet trên điện thoại qua Laptop, iPod,..và bất cứ thiết bị nào có tích hợp Wifi.

JoikuSpot Premium Features:
- All the JoikuSpot Light functionality +
- Secured access to corporate intrawebs (VPN)
- Email support
- Full support for all network access protocols such as Outlook, Skype, Gmail, YouTube, Messengers...
- No forced default landing page
- 100% customizable for operator and corporate whitelabeling and licencing

Screen shots:

Link down: http://www.4shared.com/file/8214142...3S60v5SymbianOS9xUnsignedCrackedillusion.html

Just download & enjoy!!! :D

Chỉnh sửa cuối:
Xoá tập tin đính kèm này đi và đưa lên HotFree Hoàng nhé.Đây là PM Cr@ck,đưa như vầy là sai quy định đó.Sửa nhanh nhé,ko bị xoá đó

Hoàng cho mình hỏi lợi ích của phần mềm này không? Mình thắc mắc nếu điện thoại mình phát Wifi được tức mình ngồi gần trạm phát wifi thì các thiết bị khác cũng truy cập được wifi lúc đó đâu cần thông qua điện thoại.

Hoàng cho mình hỏi lợi ích của phần mềm này không? Mình thắc mắc nếu điện thoại mình phát Wifi được tức mình ngồi gần trạm phát wifi thì các thiết bị khác cũng truy cập được wifi lúc đó đâu cần thông qua điện thoại.

Cùng câu hỏi:-/:-/:-/:-/

Nếu bạn ngồi tại 1 trạm phát wifi thì có cần đến kết nối GPRS của đt ko nhỉ? Soft này giúp bạn share GPRS qua cho laptop hay thiết bị khác có wifi mà ko cần dùng đến dây nhợ. Let's enjoy!!! b-)

Nếu bạn ngồi tại 1 trạm phát wifi thì có cần đến kết nối GPRS của đt ko nhỉ? Soft này giúp bạn share GPRS qua cho laptop hay thiết bị khác có wifi mà ko cần dùng đến dây nhợ. Let's enjoy!!! b-)
À có lẽ dùng đt cài pm này, có đk gprs và bật pm này lên!
Sau đó nó sẽ dùng gprs này phát ra sóng wifi share cho lapy.
Posted via Mobile Device

Vậy thì quá tuyệt! Nếu đứa bạn nào đăng kí GPRS trọn gói thì share Free cho mình =D>. Thank Hoàng

Nếu đt bạn bắt đc wifi thì chắc hẳn thiết bị bạn muốn share cũng bắt đc wifi chứ nhỉ :-?

Bác nói có lý lắm. Nhưng chỉ hỏi thêm thôi.
Còn vấn đề chính xin mọi người chỉ giáo.
Chuyện là thế này. Gần nhà mình có cái quán cafe wifi. Liền ra tiệm mua cái PCI - Card wifi. Bắt sóng rất tốt. Bây giờ mình muốn dùng PC chia sẽ kết nối wifi cho N95 (Vì N95 bắt sóng wifi của quán cafe rất kém). Mọi người vui lòng hướng dẫn cách chia sẽ kết nối giúp em với!

Bác nói có lý lắm. Nhưng chỉ hỏi thêm thôi.
Còn vấn đề chính xin mọi người chỉ giáo.
Chuyện là thế này. Gần nhà mình có cái quán cafe wifi. Liền ra tiệm mua cái PCI - Card wifi. Bắt sóng rất tốt. Bây giờ mình muốn dùng PC chia sẽ kết nối wifi cho N95 (Vì N95 bắt sóng wifi của quán cafe rất kém). Mọi người vui lòng hướng dẫn cách chia sẽ kết nối giúp em với!

cái này laptop làm được nhưng pc làm dc ko thì em ko biết ...

vào control panel -> network connection -> wireless conection ( chuột phải chọn properties

trên tap chọn wireless networks -> chọn advance-> chọn dòng thứ 3 ..computer to computer -> close

trong phần preferred networks -> chọn add -> trong phần ssid name và key thì mình tự thix ghi thì gi -> ok tắt đi

ra ngoài .. chọn local areal connection (properties) -> advance
tick vào chỗ alow other network..

chỗ home networking connection thì chọn wireless network connection

ok . xong .. thử xem

Co ai share gprs duoc chua? Minh start thi no bao can not start.
Posted via Mobile Device
Đã test! ;;)
Pm ok! :D
Y như 1AP k dây! ;)
Tốc độ tùy vào gprs. ;)
Tên thì k đổi đc :((
Posted via Mobile Device

cái này laptop làm được nhưng pc làm dc ko thì em ko biết ...

vào control panel -> network connection -> wireless conection ( chuột phải chọn properties

trên tap chọn wireless networks -> chọn advance-> chọn dòng thứ 3 ..computer to computer -> close

trong phần preferred networks -> chọn add -> trong phần ssid name và key thì mình tự thix ghi thì gi -> ok tắt đi

ra ngoài .. chọn local areal connection (properties) -> advance
tick vào chỗ alow other network..

chỗ home networking connection thì chọn wireless network connection

ok . xong .. thử xem

Nếu lap với lap thì còn nói làm gì nữa hả bạn :D, lap có thể tự tạo ra một sóng wireless (ở nơi chẳng có wifi và bluetooth gì cả) để có thể share tất cả cho máy kia, thậm chí mình đã thấy thằng bạn mình dùng lap này điều khiển lap kia (muốn cop muốn xóa gì cũng đc). Nhưng với lap PC thì chưa bít àh :(

ùh mình có nói lap với lap đâu
mình nói là lap với handy mà ^^ .. thì bác ấy muốn thử thì hưóng dẫn cho bác ấy thử thôi .. vì đối với lap thì cũng chĩ là tích hợp thêm card wifi trong máy thôi .. cho nên ko biết là mấy cái card dành cho pc có chức năng tương tự ko (nhưng theo e nghĩ là có )

còn về cái khoảng lap điểu khiển lap thì cũng lâu rồi .. PDA còn điểu khiển dc cả pc cơ mà ^^ ..

Chỉnh sửa cuối:
Vậy thì quá tuyệt! Nếu đứa bạn nào đăng kí GPRS trọn gói thì share Free cho mình =D>. Thank Hoàng

Mình thấy nếu bạn nào công việc đòi hỏi thường online thì nên đắng ký gói cước trọn gói để khỏi phải thót tim vào cuối tháng. Như Mobifone chỉ khoang 200k - 250k là xài vô tư. Sắp tới lên mạng 3G chắc đã nữa..hehe:))

Back