• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JoikuSpot.Premium.v2.50.812 - Modem WiFi cho điện thoại

hduonghn

Joikusoft.JoikuSpot.Premium.v2.50.812.S60v3.SymbianOS9.x.Unsigned.Cracked-CODePDA_Ứng dụng giúp điện thoại S60 3rd thành thiết bị phát Wifi
Để sử dụng được phầm mềm này thì điện thoại của bạn phải hỗ trợ truy cập Wifi
Hoạt động tốt trên mạng 3G (EDGE thì hơi chậm)
Cài đặt xong phải khởi động lại máy thì mới sử dụng được.

Note: Phải hackphone hoặc Sign ứng dụng trước khi cài

DOWNLOAD

Trên E71, ứng dụng này rất tốt, chạy phà phà mượt như bản có license.

Dùng cái này để chuyển 3G thành Wifi hả bạn? hướng dẫn rõ hơn chút đi.

nếu máy có wifi rồi thì dùng cái này làm j nữa. mình cứ tưởng là máy ko hỗ trợ wifi thì dùng được. mới nhìn thấy tupic thí hửng, vào đọc thấy phone phỉa hỗ trợ wifi. Bùn!!!!!!

Joikusoft.JoikuSpot.Premium.v2.50.812.S60v3.SymbianOS9.x.Unsigned.Cracked-CODePDA_Ứng dụng giúp điện thoại S60 3rd thành thiết bị phát Wifi
Để sử dụng được phầm mềm này thì điện thoại của bạn phải hỗ trợ truy cập Wifi
Hoạt động tốt trên mạng 3G (EDGE thì hơi chậm)
Cài đặt xong phải khởi động lại máy thì mới sử dụng được.

Note: Phải hackphone hoặc Sign ứng dụng trước khi cài

DOWNLOAD

mình ko hiểu cụ thể cái PM này để làm cái gì, hỗ trợ cho wifi nuột hơn hay là thu sóng 3G để chuyển thành wifi:-??:-??:-??:-??:-??. bạn có thể nói rõ hơn ko? Hoặc bạn nào đã test biết nó để làm gì nói cho anh em biêt với:p

Nói chung là làm cho DT của bản thành điểm hotspot truy cập wifi, sau đó thì bạn có thể use laptop dò tìm sóng wifi của dt phát ra để lên mạng.

mình ko hiểu cụ thể cái PM này để làm cái gì, hỗ trợ cho wifi nuột hơn hay là thu sóng 3G để chuyển thành wifi:-??:-??:-??:-??:-??. bạn có thể nói rõ hơn ko? Hoặc bạn nào đã test biết nó để làm gì nói cho anh em biêt với:p

pm này dùng để phát WIFI. Cần phải có kết nối 3G chứ GPRS chậm lắm anh à. Dùng cái này lập 1 quán cà fe chơi cũng đc chứ nhỉ???? Em đang phát Wifi cho mấy đứa bạn nó bon chen nè :D:D

sao máy e đã hack rồi mà cài vào vẫn báo lỗi file corrupted vậy a
File tải về bị hỏng đó bạn, tải lại bản khác đi, nhớ là tốt nhất nên giải nén bằng Winrar hay Freeunrar nhé, Xploer giải nén thỉnh thoảng hay bị lỗi .

mình thử các phiên bản từ trước tới giờ thấy cài bt nhưng dùng đt kết nối wifi do nó phát ra chẳng đc là sao nhỉ

Miễn có mạng là đc.3G cũng đc.GPRS cũng đc.Chỉ khác nhau là nhanh hay chậm thôi :D
Anh em nào ra tay VH cái này đi.

mình thử các phiên bản từ trước tới giờ thấy cài bt nhưng dùng đt kết nối wifi do nó phát ra chẳng đc là sao nhỉ

Bạn cũng táy máy giống m nhỉ. Nhưng m nghĩ ng sx nghĩ “đâu có thằng nào dư hơi, phát wifi lại còn truy nhập vào wifi do m phát“ :D

Cái này thật tuyệt mình dùng gprs con E72 vào mạng phà chỉ sợ tốn tiền thôi nếu giá gprs mà mềm thì dùng em này trên cả tuyệt vời ,mới anh bán usp 3G ế luôn

ôi chòy ơi!! Dùng điện thoại làm cái hotspot để thằng khác nó bon chen dùng chùa ah!!!

tùy lòng hảo tâm của mọi ng thui a ơi,em còn dư 752mb của vitteo nên share cho mọi ng hết.
Posted via Mobile Device

tùy lòng hảo tâm của mọi ng thui a ơi,em còn dư 752mb của vitteo nên share cho mọi ng hết.
Posted via Mobile Device

bạn xài gói j mà có nhiều dung lượng để xài thế.

Back