• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JoikuSpot.Premium.v2.50.812 - Modem WiFi cho điện thoại

Mình dùng cái này thấy rất ok. share cho cả phòng cùng vào luôn. Nhưng rất tốn pin. N95-8g của mình dùng bình thường 5 ngày mới hết pin. Sử dụng cái này chỉ được 4 tiếng (mặc dù vừa sạc đầy).Sóng wifi khỏe. Cái này đông người sử dụng rất tiện lợi nhưng nếu chỉ dùng cho cá nhân thì theo mình chỉ cần kết nối bluetooth với laptop là lướt wep cũng rất ổn (mình đang dùng 3G mobifone) khỏi cần cài thêm phần mềm và cũng đỡ tốn pin hơn

bạn dùng kiểu gì mà 5 ngày mới hết pin. chắc là N95-8Gb + ít dùng đt :D

Bl 6f trâu hơn thằng 5f rùi. Mà 5ng thì chắc ít sd với pin mới chứ ko thì.... Còn cái pm này thì nóng máy lẫn tốn pin nữa. Xách cộng cap xài có vẻ ok hơn. Wa bluetooth thì cũng tốn pin.

Con N95-8g của mình mua ở Doubai khi công tác ngang qua đấy. Nếu chỉ nghe, gọi, nhằn tin thì 5 ngày là bình thường.Ko biết máy của các bạn dùng thế nào hay mua phải hàng kém chất lượng

xài pm này có hại máy k vậy mấy bạn,mất công ham xài quá mấy tuần sau hư máy nữa thì khổ

Em cũng đang xài phần mềm này, cộng thêm gói cước GPRS D3 của Mobi (0d/kbp trong 4 ngày, chí phí tổng cộng 16k) = xài miễn phí 100% nhưng 3G của mobi còn hơi chậm vs lại xài 1 lúc con E71 của có thể mang đi là quần áo luôn :D (nóng quá í mà). Nói chung phần mềm này rất tốt, rất tiện lợi, nhà em không có Wi-fi có nó online cho con iPod Touch cũng đỡ ghiền tuy hơi chậm... Em đã kiếm đc bản Premium miễn phí hoàn toàn, không trial 2 ngày như trước nữa..!

hic. mà mình xài phầm mềm này thấy rất nóng và hơi chậm đó. không hiều sao vô gôgle thôi mà nó cũng chậm. dù là mình dùng phầm mềm Quản Lý Kết Nối xem thấy đã lấy dữ liệu rồi nhưng nó chuyển qua bên wifi thì rất chậm.

xài pm này có hại máy k vậy mấy bạn,mất công ham xài quá mấy tuần sau hư máy nữa thì khổ

Em cũng đang xài phần mềm này, cộng thêm gói cước GPRS D3 của Mobi (0d/kbp trong 4 ngày, chí phí tổng cộng 16k) = xài miễn phí 100% nhưng 3G của mobi còn hơi chậm vs lại xài 1 lúc con E71 của có thể mang đi là quần áo luôn :D (nóng quá í mà). Nói chung phần mềm này rất tốt, rất tiện lợi, nhà em không có Wi-fi có nó online cho con iPod Touch cũng đỡ ghiền tuy hơi chậm... Em đã kiếm đc bản Premium miễn phí hoàn toàn, không trial 2 ngày như trước nữa..!

hic. mà mình xài phầm mềm này thấy rất nóng và hơi chậm đó. không hiều sao vô gôgle thôi mà nó cũng chậm. dù là mình dùng phầm mềm Quản Lý Kết Nối xem thấy đã lấy dữ liệu rồi nhưng nó chuyển qua bên wifi thì rất chậm.

PM này hữu dụng khi đi công tác xa mà k có wifi, nét,... để các bạn tranh thủ check mail, đọc tin thôi vì chạy nó rất tốn pin và nóng máy!!

sau khi sử dụng mình có 1 số nhận xét,đây là chương trình rất hay,giúp điện thoại biến thành modem wifi phát sóng cho các laptop sử dụng.Mình đã mở và sử dụng chương trình trên 5h(vừa sạc vừa xài) vẫn ko thay

Bữ hôm lấy phầnmêm này cho 1 máy phát ra sóng wifi gọi mấy thằng bạn mang máy sang phòng dùng hay thật nhưng cái máy phát wifi thì nóng như cục than áy...!

Ặc vừa sạc vừa dùng thì chắc bác khanhkhanhtran xác định là sẽ từ biệt em pin zin rồi nhỉ. N95 8G của mình thì 1 máy 1 laptop thôi cũng chỉ đc 3h, vì pin dùng cũng lâu rồi mà.

sao mình làm vẫn ko dc... cài đc.. chạy đc.. mát PC nhận dc wifi nhưng ko kết nối dc là sao trời?? ai bị vầy hay biết cách giúo mình với... vừa đang ký gói cước d30 của mobiphone mà không xài phí của lắm

:-? Mình củng bị tình trạng như vậy. Laptop kết nối wifi với ĐT ->OK. nhưng nà không vô internet được, có ai biết tại sao ko? mình đoán là cần điền thông số gateway gì đó mà không biết là bao nhiêu? Ai biết chỉ giúp với, mình đang sài mobi

Dùng phiên bản mới nè.
Joikusoft.JoikuSpot.Premium.v2.60.907.S60v3.v5.SymbianOS9.x.Unsigned.Cracked-FoXPDA.rar
Đã Hỗ trợ tạo khóa ngăn ngừa "xài chùa".Khi sài cài setting để có các thông số mong muốn.Mà mình thấy đâu cần fải cài gateway vì pm đã tự chỉnh các thông số cần thiết,mình chỉ cần đặt tên cho nó và thêm pass nếu cần mà thui.

Bản 2.50 cũng vẫn khoá pass được, bản 2.60 mỗi lần nhấp vào trình duyệt là nó nhảy vào trang chủ Joiku, mình quay lại xài bản 2.50 này trên con 5800, dùng vớ4 IDM trên lap tốc độ download 3G vẫn cứ 500Kb/s!

cái này set pass thế nào vậy mọi ng?e mới thử hôm nay chưa rành lắm,có : rỗng thì chắc là k có mã rồi,còn 2 cái WEP chia sẻ và WEP mở là ntn?(đang dùng bản VH thấy nó ghi thế)
đặt con điện thoại cạnh máy xách tay ông a,ông ấy trỗ mắt bảo nhanh vãi đạn,hơn cả mạng net nhà mình =)),thế mới thấy thêm cái hay của điện thoại,đâu chỉ nghe và gọi \-/

Chỉnh sửa cuối:
Xin loi vi khong go dau duoc,dang onl bang mobile
Cac bac cho minh hoi la phan mem nay co the bat song wifi va truyen bang cap sang may tinh de ban de vao internet duoc khong? Hoac co phan mem nao nhu the thi chi giup minh voi

dùng phần mềm Nokia PC Suite, sync điện thoại với máy tính là có thể dùng máy tính vào mạng internet thông qua 3G của đt rồi @.@

Back