• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaiser bị lỗi không thể kết nối chế độ USB drive

Status
Không mở trả lời sau này.

thang789

Em bị vấn đề đó, mỗi khi connect vào chỉ có chế độ Active Sync và chỉ có Internet Modem thôi, không có chế độ disk driver

Mình không biết có chế độ disk driver như bạn nói hay không, hoặc nếu có thì phải như thế nào mới chọn được thì mình không biết. Nhưng từ hồi mua máy đến giờ, up các loại ROM nhung chưa ttừng biết đến chế độ đó, chỉ toàn thấy Active Sync và Internet Modem thôi. Mình cũng không hiểu sao mình up ROM TCP v11 (WM6.5) khi kết nối PC thì tự động mình có thể truy cập internet thông qua máy tính, nhưng khi up ban CornerXV9 (WM6.1) thì không sử dụng internet thông qua máy tính được, không biết là phải cấu hình như thế nào để dùng được

không ai giúp em hết à?
Mình có đọc qua nhưng tiếc là không thể hiểu được ý bạn nói tới vấn đề gì...
Bạn nên mô tả rõ hơn vấn đề bạn cần hỏi,nếu có hình ảnh thì càng tốt,bạn dùng win gì(XP,vista,...)

Mình có đọc qua nhưng tiếc là không thể hiểu được ý bạn nói tới vấn đề gì...
Bạn nên mô tả rõ hơn vấn đề bạn cần hỏi,nếu có hình ảnh thì càng tốt,bạn dùng win gì(XP,vista,...)

windows XP hay vista gì cũng vậy, ngay trên máy điện thoại, chỉ ghi có chế độ là active sync và internet modem, em đang xài bản rom Ultimate X2 v10 ạ

windows XP hay vista gì cũng vậy, ngay trên máy điện thoại, chỉ ghi có chế độ là active sync và internet modem, em đang xài bản rom Ultimate X2 v10 ạ
Ạc...hiểu rồi...
Active sync và Internet Sharing như hình sau chứ gì....

Máy nào chả vậy nhỉ?..Còn disc drive mà bạn hỏi thực ra là gì nhỉ?
-Chia sẻ file từ Kaiser với máy tính?Mở máy tính lên là có rồi.
-Đọc và ghi chép lên thẻ nhớ từ máy tính? Vào Computer là có nốt.
Cái này chỉ là một PM hiển thị cho sự lựa chọn giao tiếp giữa PC với PPC khi bắt đầu kết nối thôi.
Thread Closed!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back