• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kapersky Mobile Security 8.0.51 Full & Hướng Dẫn Cách Đóng Gói File SiS !

Ok đã làm xong rồi, dù rằng cũng gặp phải 1 vài vấn đề trục trặc, thanks bạn nhiều nhiều. Hình như khi cài file sau khi sửa lại phải gỡ cái cũ ra đã chứ ko gỡ cái cũ mà cứ thế cài đè thì license vẫn là của năm 2005. Gỡ cái kapersky cũ ra rồi cài cái file mới làm lại là đc license đến năm 2048. Thanks nhiều ^^

Em cũng bị vấn đề như anh ghẹkhua máy em là 5800 và đã hack rồi fw21. Khi cài xong ks thi ở trong thư mục private ko có file setting.

Srr bạn, mình đang dùng 5800 chính hiệu, và fone mình cũng đã hack rồi. Đừng chỉ nhìn hình ảnh mà đoán thế. Đó mới là điều mình thắc mắc, sao file Private của mình lại như thế

bạn đang xài X-plore bao nhiu ? bạn thử xài bản FULL 1.30 xem, bữa mình cũng bị khi cài X-plore 1.32 nhưng cài về 1.30 thì lại thấy ? :D

P.s : ko rõ nguyên nhân, đây chỉ là góp ý ( sai thì bỏ qua cho ) :)

bạn đang xài X-plore bao nhiu ? bạn thử xài bản FULL 1.30 xem, bữa mình cũng bị khi cài X-plore 1.32 nhưng cài về 1.30 thì lại thấy ? :D

Mình cũng ko rõ, nhg có vẻ là vậy vì cũng mới up lên bản 1.32 Trial, để mình thử lại xem

Sau một hồi làm việc. Không biết đã được hay chưa?:
Khi bấm vào biểu tượng KMS8.0 trên điên thoại hiện ra " one of the components not found. please reinstanll the application." Nhưng vẫn cho update, và dùng được. khi bấm license thì tự động thoát ra ngay. không hiên lên 2048?:-?

Khi bấm vào biểu tượng KMS8.0 trên điên thoại hiện ra " one of the components not found. please reinstanll the application." Nhưng vẫn cho update, và dùng được. khi bấm license thì tự động thoát ra ngay. không hiên lên 2048?:-?

xem lại file settings đã nằm đúng vị trí chưa ?

Đã thương thì thương cho trót, mình ko tìm thấy X-plore 1.30 full, bạn có thể giúp mình đc ko

xem lại file settings đã nằm đúng vị trí chưa ?

Kiểm tra đúng vị trí rồi, Mình thấy vẫn cho quét và up bình thường. Khi vào KMS8 thi hỏi như trên và Không có licenkey thôi. Củ chuối quá!:D

Lúc mình mới làm cũng bị như bạn , có thể bạn gặp 1 trong 3 nguyên nhân :
1.File settings.kls của bạn chưa đc đưa vào đúng chỗ
2.Bạn Hex File settings.kls bị sai (Có thể là đoạn Code trong File setting.kls gốc bạn copy sang file setting.kls mới bị thiếu hoặc thừa 1 kí tự)
3.Bạn chú ý cái bước mình bảo là quan trọng nhất ko ? Sau khi add file settings.kls đã Cr@ck vào bạn phải kéo nó xuống như mình hướng dẫn ở trên thì mới đc nhé , chứ add vào rồi OK mà bỏ qua bước đó là ko đc đâu .

-Thử lại đi , chúc bạn thành công

Srr bạn, mình đang dùng 5800 chính hiệu, và fone mình cũng đã hack rồi. Đừng chỉ nhìn hình ảnh mà đoán thế. Đó mới là điều mình thắc mắc, sao file Private của mình lại như thế
Đã thương thì thương cho trót, mình ko tìm thấy X-plore 1.30 full, bạn có thể giúp mình đc ko

Bạn làm thử cách này nhé , bạn xem lại xem trong cái phần mềm Rom Patcher dùng để hack phone đó , bạn đã Apply cái open4all lên chưa ? Nếu chưa thì bạn thử Apply lên xem có đc ko nhé .

X-plore 1.30 full Down tại đây
-Nhưng bạn cứ thử Apply cái open4all lên xem có đc ko đã nhé , vì mình dùng bản X-Plore 1.32 Trial vẫn thấy C:\private\C2001C6CF như thường ko vấn đề gì . Chúc ghecua may mắn nhé ;)

Thực sự là mình ko thể tìm thấy, mặc dù đã remove rồi cài lại mấy lần liền. Mình up cái ảnh này cho bạn xem. Thông cảm vì ko biết chụp màn hình screen shot

bạn vào lại ROMPatcher tích dấu APPly tất cả đi, không phải lỗi Xplore đâu

Kiểm tra đúng vị trí rồi, Mình thấy vẫn cho quét và up bình thường. Khi vào KMS8 thi hỏi như trên và Không có licenkey thôi. Củ chuối quá!:D

xem kỹ lại đi bạn ?

bạn có active CODE dc ko ? nếu Active dc và có wifi thì thử Active bằng CODE này : AAAAA-AAAAA-AAAAA-AAAA3
(code dc share bởi jackpham)
bạn vào lại ROMPatcher tích dấu APPly tất cả đi, không phải lỗi Xplore đâu

mình chỉ Apply mỗi cái install severv21 mà vẫn thấy hết có cần apply mấy cái còn lại đâu

Chỉnh sửa cuối:
Khi copy file gốc có copy dấu chấm cuối cùng không? và sau khi copy trước 7ú có mấy dấu chấm?

Chỉnh sửa cuối:
Khi copy file gốc có copy dấu chấm cuối cùng không? và sau khi copy trước 7ú có mấy dấu chấm?

Bạn đọc thật kĩ đi , vừa đọc vừa làm có phải tiện ko ?

Copy đoạn mã sau :; và trước ...7ú . Nếu trước ...7ú mà có 1 dấu chấm thì cũng phải copy cả cái dấu chấm đấy nhé . Chắc chắn bạn làm sai đoạn copy mã bên setting.kls gốc sang setting.kls mới thôi . Chúc thành công b-)

copy từ dấu ; đến ...7ú
( chừa 3 dấu chấm gần 7ú còn khoảng giữa copy hết )

hãy copy sao cho khi bạn paste cái số hiệu máy wa file settings mà BangLang share ko còn dư chữ XX nào nữa :p (nếu khi paste mà thấy vẫn còn dư chữ X thì làm lại nhé ?)

good luck !

Các bạn cho mình hỏi làm sao de copy file setting từ dt sang pc đc vậy?

1 câu hỏi ngớ ngẩn ?

Đã đọc kỹ hướng dẫn chưa bạn ?

dùng PM X-plorer để copy nhé

P.s : Hãy đọc kỹ hướng dẫn trước khi làm

Hỏi câu này thì chịu rồi :|

Dùng X-Plore vào đường dẫn C:\private\C2001C6CF , copy File setting.kls vào ổ E . Sau đó cắm cáp kết nối đt với pc , copy File setting.kls từ ổ E sang PC . Hoặc bạn có thể dùng cách copy bằng Bluetooth nếu có Bluetooth :|

Mình cài x-plorer rồi, trong dt có thấy file setting lun rồi. Lâu ngày ko vọc máy nên h wên hết, ko nhớ ji nữa. Hiz

Mình cài x-plorer rồi, trong dt có thấy file setting lun rồi. Lâu ngày ko vọc máy nên h wên hết, ko nhớ ji nữa. Hiz

Thế bạn vọc tiếp đi , khi nào thành thạo và nắm đc những bước cơ bản thì làm gì cũng dễ hơn , sau này bạn còn phải cài nhiều nữa :|

Back