• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KAS v8.0.22 Beta S60v3 SymbianOS9.1 Unsigned (FULL)

sao minh tai cái file đính kèm về rồi mà mở lên chi có cai link.txt ko thay kkk o đâu hết!?

nhập "ki" vào nó báo "ki" invaild, chẳng hiểu sao cả

Chỉnh sửa cuối:
có ai cho ra hướng dẫn cụ thể cách sử dụng không? hay là VH cho rùi:D, ai tình nguyện đây?

có ai cho ra hướng dẫn cụ thể cách sử dụng không? hay là VH cho rùi:D, ai tình nguyện đây?

Bản này đã VH rùi nhưng active không được nên chưa post !!khi nào có bản active được sẽ post phục vụ a e!!!:D

Phần mềm này hình như chạy ẩn nên hơi hao pin. N82 mình nhanh hết pin hơn so với lúc chưa cài. Có pác nào giống mình không???:D:D

khi em active nó,đã nhập đúng code, nó kêu em truy cập vào web, em vào nó chạy 1 hồi rồi báo invalid gì đó rồi thôi luôn. không sử dụng được luôn :(( (em cài trên máy N81)

khi em active nó,đã nhập đúng code, nó kêu em truy cập vào web, em vào nó chạy 1 hồi rồi báo invalid gì đó rồi thôi luôn. không sử dụng được luôn :(( (em cài trên máy N81)

Bản này chưa Full đâu bạn, chờ nhé!:D

Bạn active trial nhé (nhớ là kết nối gprs hoặc wifi nhá), mình sài bình thường mà!!! Tuy nhiên hình như nó hơi hao pin!!!:D

Back