• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaspersky Mobile Secuirty v8.0.38 Beta S60v3 S60v5

Tui xài cái này 1 thời gian thấy cũng chẳng hữu dụng gì nên gỡ ra rồi...hehe. mà các ông thấy k, nó có quét được gì k nào? máy tui cài vào chỉ để làm đẹp thôi:D

Tui xài cái này 1 thời gian thấy cũng chẳng hữu dụng gì nên gỡ ra rồi...hehe. mà các ông thấy k, nó có quét được gì k nào? máy tui cài vào chỉ để làm đẹp thôi:D

tui thì cài đc nhưng mà ko co code nên ko sài đc. code phải mua ah bạn (bạn sài ròi nên mình hỏi chút :D)

Phần Mềm mình đang cần đây.khá hữu ích cho dt. Chưa cài vô máy nhưng vẫn cám ơn bạn trước..:D

Em cài đc rồi, thanks mấy anh nhiều lắm ạ, nhưng ko biết có xài đc như trên kia quảng cáo ko nữa !

dem zô máy sao bung ra huk đc zậy??
noá báo la catificate error hjx koá pro nèo giúp mỳnh với...

dem zô máy sao bung ra huk đc zậy??
noá báo la catificate error hjx koá pro nèo giúp mỳnh với...
Bạn có cài babnr nào trước bản này mà chưa xoá ko??? Nhớ xoá đi rùi hãy cài bản mới nhé, mà bạn hackphone thì cài sẽ ok thui.

Mình cài xong rồi nhưng nó báo hết hạn xử dụng, ai có cái key mới thì cho mình xin 1 cái với

Nó hỏi code là sao bạn.... Máy mình vừa cài fw 21+ hak rùi mà k đc,hjx....! Fw 20 vẫn cài ngon lành thế mới lạ chứ.

anh ơi nó báo lỗi not grante thì làm thế nào ạ???:(:)(:)(:)(:)((
Mình cài xong rồi nhưng nó báo hết hạn xử dụng, ai có cái key mới thì cho mình xin 1 cái với
Nó hỏi code là sao bạn.... Máy mình vừa cài fw 21+ hak rùi mà k đc,hjx....! Fw 20 vẫn cài ngon lành thế mới lạ chứ.
Cướp đâu ra code cho các bạn, tất cả chỉ dùng trial thui. Mình đã dùng thử code dành cho PC mà ko ăn thua, mún dùng full thì vào site của nó mà mua.
Thật ra cái này để cho đẹp, chứ dùng trial thì chẳg đc tích sự j đâu. Mình thấy v7 (tin nhắn từ số lạ sẽ hiện ra ngay bên ngoài, khi cắm thẻ nhớ vào sẽ bắt chack virus) còn hữu ích hơn v8, mọi người thử xem.

Back