• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaspersky Mobile Security v7.0.32 S60v3 dành cho máy đã hack!

File update ngày 11/7

Máy mình ko có GPRS thì cài làm sao đây bạn? (Lúc cài nó bắt fải hết nối GPRS mới dc)

cái này đâu cần đến GPRS đâu bạn . CÁi này thứ nhất chỉ cài được khi phone đã hack ( có thể tìm trong box ) . Còn cái update này thì chỉ cần copy những file update ( đã có bên trên vào ) c:\private\200112C4 là đã thành công .

troly ơi bạn có thễ chỉ cho mình cách mở 2 hàng cuối ,của mình nó chỉ díable và off thôi và của mình hàng trên cùng cũng là off luôn.của mình chỉ cài mấy file các bạn gửi chứ kg tự updat dc.Cảm ơn bạn trước nha.Hay bạn gửi cho mình file cài dặt luôn dược không

Anti spam thì bạn vào fan anti spam chọn settings -Enable là ok. Cái cuối cùng là tường lủa bạn vào phần Firewall và chọn settings thui. Hàng đầu thì mình ko biết chức năng của nó bạn muốn bật nó lên thì chọn phần Scanner vào settings - Readl time..... là đc

troly ơi bạn có thễ chỉ cho mình cách mở 2 hàng cuối ,của mình nó chỉ díable và off thôi và của mình hàng trên cùng cũng là off luôn.của mình chỉ cài mấy file các bạn gửi chứ kg tự updat dc.Cảm ơn bạn trước nha.Hay bạn gửi cho mình file cài dặt luôn dược không

cái này là file KMS 7.0.32 và cả file dat đó , bạn cứ copy và đúng chỗ là nó sẽ tự động update cho bạn mà ko phải down riêng nữa . Còn cái mấy cái khác thì ở bài trên bạn venusian đã nói rồi đó

http://www.box.net/shared/2c2f1nqas4

Của mình:last full scall 03-08-2008,datbase date 30-07-2008,nhưng mỗi lần mở nó báo là:liense expired mình ok xong vào chỉnh như bạn venusia chỉ,vô phần nào nó củng expired hết là sao hả bạn

Mình dùng phai của "hnt20042000" sài cho đến hôm nay đấy. Lâu lâu thì dow update là được thôi. ko dùng các phai các bạn up từng ngày đâu.

A ui! Nếu không dùng mạng wifi hay gprs thì a up bằng gì nhỉ :D
File up dạng chép vào folder mà các bạn ahy up là dành cho các bạn không có mạng để up chứ có mạng thì a chỉ nhấn update là xong. Cần chi chép cái file mà hnt20042000 up nhỉ :-?

A ui! Nếu không dùng mạng wifi hay gprs thì a up bằng gì nhỉ :D
File up dạng chép vào folder mà các bạn ahy up là dành cho các bạn không có mạng để up chứ có mạng thì a chỉ nhấn update là xong. Cần chi chép cái file mà hnt20042000 up nhỉ :-?

À thế à! Mình nghỉ hiện nay chổ nào cũng có rpgs chứ? Cảm ơn nhiều nhé!

Back