• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KAV mobile Bản vô thời hạn & Update qua GPRS

hhkkll

Thấy mấy bạn nói cài KAV mobile mà hok update dữ liệu qua GPRS đc nên bữa này mình up bản KAV mobile này lên cho mấy bạn xài. Bản này thì no limited rùi và Update bằng GPRS vô tư ( có thể máy bị treo sau mỗi lần Update/ tùy theo máy nha ), bửa nào rảnh mình up lại bản KAV kia cho, cũng No limited nhưng hoạt động tốt hơn bản này. mấy bạn xài tạm nhé. Ah, khi setup xong, các bạn chỉ cần setting phần scan, với lại Icon tren destop thui nha, còn lại không phải đụng vào bất cứ thứ gì hết. rùi vào phần update và click enter thui. Chúc dzui nhé. Nếu thấy xài đc thì click Thanks ủng hộ mình hen. :(

Thấy mấy bạn nói cài KAV mobile mà hok update dữ liệu qua GPRS đc nên bữa này mình up bản KAV mobile này lên cho mấy bạn xài. Bản này thì no limited rùi và Update bằng GPRS vô tư ( có thể máy bị treo sau mỗi lần Update/ tùy theo máy nha ), bửa nào rảnh mình up lại bản KAV kia cho, cũng No limited nhưng hoạt động tốt hơn bản này. mấy bạn xài tạm nhé. Ah, khi setup xong, các bạn chỉ cần setting phần scan, với lại Icon tren destop thui nha, còn lại không phải đụng vào bất cứ thứ gì hết. rùi vào phần update và click enter thui. Chúc dzui nhé. Nếu thấy xài đc thì click Thanks ủng hộ mình hen. :(
Dùng cái này có thể update duoc.. hả bạn.. mình vẫn luôn hoài nghi về việc này ..:-/:-/ test thủ xem sao. Thanks!!

Chỉnh sửa cuối:
mình có dùng thử 1 bản, ngày xưa update đc nhưng sau này ko thể nữa,ko hỉu tại sao

xời ơi ! làm vì phải khổ sở đến như vậy thế !có bản đã crack ! mỗi lần Update thì trên nhiều 4r châu âu nó lấy cho mình cái b.data,xài vẫn ngon mà data cũng được cập nhật ! cái hay thì ko dùng ! sao toàn thích mất tiền thế các bạn !

xời ơi ! làm vì phải khổ sở đến như vậy thế !có bản đã crack ! mỗi lần Update thì trên nhiều 4r châu âu nó lấy cho mình cái b.data,xài vẫn ngon mà data cũng được cập nhật ! cái hay thì ko dùng ! sao toàn thích mất tiền thế các bạn !

Bạn có thể chia sẻ cho anh em tại đây bản mà bạn gọi là tốt nhất.

bạn nói nghe ngon quá mà chả thấy pm đó đâu cả thì nói làm gì < mà nói như bạn thì bản KAV Mobile trang trên vẫn chưa crack hả các mod>

bạ không post vậy để mình post hộ bạn nha : xin giới thiêu bản kav đã cracked và có cả update cho 14.6.09 nữa đó

Chỉnh sửa cuối:
Cảm ơn ! không phải là mình không up lên mà mình tự nghĩ đã có rất nhiều bản KVA crck cho v1,v2,v3! mình thiết nghĩ trong 4r PDA đã có ,hoặc 1 ai đó đã biết quá rõ về điều này nên mình cũng ái ngại ! vấn đề nhiều khi có người post lên ,mình lại post lại thì mình cũng không thích điều đó !

symbian 60 không cần cài những thứ này! Nặng máy!:D Anhtam cần 1 con Virus từ rất lâu mà có ai đáp ứng nổi đâu. Nhiều lúc không nhiễm VR mà báo có VR ...bó chiếu>:). Phần mềm diệt Virus chỉ là đánh lừa tâm lý người dùng thôi!

lúc nào máy bị rối vì cài nhiều ứng dụng thì bỏ ra 1 chút thời gian copy dữ liệu sang PC rồi format lại thẻ sau đó copy lại toàn bộ từ PC vào thẻ là máy lại chạy ngon ngay mà
cài KAV cũng ko giúp được gì đâu
máy ko có virut mà vẫn báo
có khi 1 con mà báo mấy lần
pó tay luôn
máy chạy chậm là do cài nhiều pm thôi
thỉnh thoảng dọn dẹp máy 1 tí là chạy cứ vù vù
em dùng N70me này
cài KAV bảo vệ liên tục
cứ tưởng là tốt ai ngờ chạy 2pm 1 lúc là đơ máy
remove KAV luôn
Tóm lại:dọn dẹp thủ công bao giờ cũng tốt nhất,pm chỉ làm yên tâm được 1 phần thôi

Thông thường mình down data theo đường dẫn này :
HTML:
ftp://ftp.kaspersky.ru/bases/av/avc/symbian/kav20sym.avc
sau đó copy vô bộ nhớ máy (để upadte) cho nhanh. Trong thẻ update chọn kiểu : Search on phone là OK.

symbian 60 không cần cài những thứ này! Nặng máy!:D Anhtam cần 1 con Virus từ rất lâu mà có ai đáp ứng nổi đâu. Nhiều lúc không nhiễm VR mà báo có VR ...bó chiếu>:). Phần mềm diệt Virus chỉ là đánh lừa tâm lý người dùng thôi!

anhtam nói đúng đó ,mấy pm diệt vruts trên mobile chỉ cài cho vui thôi, chẳng chết con virut nào cả .cài vào nặng máy thôi hic:-/:((

anhtam nói đúng đó ,mấy pm diệt vruts trên mobile chỉ cài cho vui thôi, chẳng chết con virut nào cả .cài vào nặng máy thôi hic:-/:((

pm này dốt thật . có lúc thì duyệt tốt nhưng có lúc thì không , đúng là gà nhưng cũng cài cho yên tâm

mình mới thấy có con virus lạ lắm, dùng kis quét trên pc thì nó báo là virus sender.

con này tự động truy cập các thư mục, làm các thư mục tự động nhảy lộn xộn,

đặc điểm con này rất khó chịu, 4mat 4 phím ko ăn thua

chạy lại fw mới ok, lây qua bluetooth, anh em nào gặp em này chưa,

lớp tôi có 3,4 người bị rồi, nên cẩn thận:-?:-?

mình mới thấy có con virus lạ lắm, dùng kis quét trên pc thì nó báo là virus sender.

Thanks vì sự cảnh báo trước, vậy phải kiêng dè khi dùng bluetooth rồi, mà bác viết 2 bài giống nhau kìa>:)

fomart 4 ngón mà không duyệt được na bạn , thật vậy àh - nghe cũng khó tin quá vì sưa nay nói tới fomart 4 ngón là giải quyết triệt để mọi lỗi về ứng dụng hay virut , nếu có thật thì cũng lo đề phòng thôi , cảm ơn bạn đã chia sẽ kinh nghiệm quý báu này =D>

Back