• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kết hợp voice inbox,My ringtone,Audio Cube,tạo nhạc chuông và nhạc chờ

Mình cũng đã ghi nhận những tâm huyết bạn bỏ ra.Chỉ là góp ý kiên cho những ai không hiểu rõ vấn đề kể cả bạn.Bạn nói set 10s để kịp bắt máy thì trong 10s đó ng gọi có nghe đc nhạc mà bạn set đâu.Bạn bắt máy thì nghe luôn lấy đâu ra nhạc.Mục đích duy nhất là đánh lừa người khác giả vờ là nhạc chờ nhưng thực sự là đã nhấc và nghe nhạc từ máy bạn :D
cái này thì mình thừa nhận.mình thì biết những điều bạn nói.nhưng nếu để 10s,bạn bắt máy dc thj ko hại gì cả,nếu ko,ngươi gọi có thể nge một đoạn nhạc ngắn rồi để lại
lời nhắn cho bạn mà.

Posted via Mobile Device

hic hic

có rất nhiều cách sao lại phải khổ sở thế...nhạc ngóng mất tiền mới cả cách bạn làng nhằng...dú sao cũng cám ơn=D>

có rất nhiều cách sao lại phải khổ sở thế...nhạc ngóng mất tiền mới cả cách bạn làng nhằng...dú sao cũng cám ơn=D>

Thế mới gọi là vọc bạn à, cho dù ý tuởng không mấy khả quan nhưng vẫn là 1 ý tưởng.:D

Thế mới gọi là vọc bạn à, cho dù ý tuởng không mấy khả quan nhưng vẫn là 1 ý tưởng.:D

Một ý tưởng hay nhưng sẽ có ít người gọi cho mình vì không nói chuyện được vẫn bị tốn tiền anh à:D:D:D

Back