• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

thì ra có người ấm ức mấy hôm nay, cứ tưởng gì !
để hôm nào sửa sai, ô Bạn cùng cơ quan cũng được đấy- có thiện cảm, :-?

Mời mọi người điểm danh BIA chiều t7 ngày 28/7 ạ !

Trống trải quá các bác , các chú , các anh ơi , tình hình là cháu có tham khảo qua a Trung rồi nên mạo muội mời mọi người ở PDA HD giao lưu tý bia cho vui ạ , cũng là để cháu biết mặt và làm quen với mọi người , vấn đề quan trọng là tạ lỗi mấy lần k đi of với hội được , mọi người cố gắng tham gia cho vui , hè rồi bia mát lắm ạ :D
Thời gian bắt đầu là 1h chiều t7 ngày 28/7 ạ , cháu chỉ lên được vài tiếng lên mong mọi người đúng giờ , tập trung ở 31 Chi Lăng nhé chú thangbb :D
Mọi người cho ý kiến để lập bài điểm danh chính thức ạ !
Xin cảm ơn :)
P/s : A Hiển kiểu gì cũng phải có mặt đấy nhé , a xù e mấy bữa tết là k có đc đâu đấy !

Trống trải quá các bác , các chú , các anh ơi , tình hình là cháu có tham khảo qua a Trung rồi nên mạo muội mời mọi người ở PDA HD giao lưu tý bia cho vui ạ , cũng là để cháu biết mặt và làm quen với mọi người , vấn đề quan trọng là tạ lỗi mấy lần k đi of với hội được , mọi người cố gắng tham gia cho vui , hè rồi bia mát lắm ạ :D
Thời gian bắt đầu là 1h chiều t7 ngày 28/7 ạ , cháu chỉ lên được vài tiếng lên mong mọi người đúng giờ , tập trung ở 31 Chi Lăng nhé chú thangbb :D
Mọi người cho ý kiến để lập bài điểm danh chính thức ạ !
Xin cảm ơn :)
P/s : A Hiển kiểu gì cũng phải có mặt đấy nhé , a xù e mấy bữa tết là k có đc đâu đấy !

oho, ae mình đã gặp nhau chưa nhỉ ? sao lại gọi bằng chú là sao ta ? từ kinh mon lên vài tiếng thì say về làm sao được. Cũng chẳng cần lập topic riêng đâu, bạn cứ p/m riêng cho bang chủ là được rồi và nhớ gọi dt riêng cho aHien vì dạo này a ấy rỗi PDA hay sao đấy mà ko thấy online

Đi uống bia mà sao hẹn nhau từ 1h cứ như đi làm thế? giờ này 99,99% mọi người vừa mới ăn trưa xong và đang ngủ trưa. Theo anh nếu muốn sớm thì hẹn nhau từ 11h còn không thì cũng phải tầm 17h thì hợp lý hơn.

chắc cafe đến 4h, rồi bia bọt luôn thể để còn đường về quê nữa chứ

Nếu vậy thì chuyển sang 16h đc k ạ ?
@thangbb : Dạ chưa gặp ạ , hì sợ a nhiều tuổi nên gọi chú cho chắc :D ................ Dạ phải cố k say chứ ạ , gặp mọi ng là vui rồi , cố gắng đi đến nơi về đến chốn ạ :D

Nếu vậy thì chuyển sang 16h đc k ạ ?
@thangbb : Dạ chưa gặp ạ , hì sợ a nhiều tuổi nên gọi chú cho chắc :D ................ Dạ phải cố k say chứ ạ , gặp mọi ng là vui rồi , cố gắng đi đến nơi về đến chốn ạ :D
mình có 35t thôi, ae được rồi
thời gian là ok rồi, thế gọi cho aHien chưa ? phải có H thì ae mới có mặt đấy - ko thì thôi

mình có 35t thôi, ae được rồi
thời gian là ok rồi, thế gọi cho aHien chưa ? phải có H thì ae mới có mặt đấy - ko thì thôi

Nghe có vẻ khó khăn nhỉ. Anh em nha minh hãy cố gắng có mặt đông đủ cho vui nhé

Hiển trong saigon ae nhé
Quả này về anh em mình lại có quà rồi đây, mong chú Hiển về quá đi mất cơ! Không biết quà của mình là cái gì đây, nếu là cái bắt tay "anh có khoẻ không" thì cảm ơn trước nhé chú cứ đưa anh đi Hải Phòng để kiểm tra sức khoẻ thì biết! Được thế lần sau chú đi Sài gòn anh lại mong! \-/ \-/ \-/
Hì.......hì...........

sao ko lụi thêm tuần nữa nhỉ em đang ở nhà mún đi quá mà chưa ra dc:D

l

Mấy sếp quyết đi em xem nào !

Vậy muốn đông đủ thì để thứ 7 tuần sau, tức là ngày 4/8 nhé. Anh em cho ý kiến xem thế nào. Riêng chú Hiếu T7 này lên HD thì gọi cho anh nhé nhưng đừng gọi sau 5h chiều vì sau 5h anh ko cầm điện thoại theo người đâu.

Back