• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

Bao giờ Tùng về nghỉ Tết dương lịch thì anh em ta gặp gỡ nhau chút. Năm nay nghỉ Tết dương lịch dài ngày. Anh em lên kế hoạch gặp nhau đi.

Bao giờ Tùng về nghỉ Tết dương lịch thì anh em ta gặp gỡ nhau chút. Năm nay nghỉ Tết dương lịch dài ngày. Anh em lên kế hoạch gặp nhau đi.

cho mấy cái ảnh chụp NOTE2 so sánh với con Galaxy Note E160L của tôi xem hơn nhiều không ? nghe nói hàng HQ chụp đẹp hơn cty VN
"Mua mấy hôm rồi mà chưa bán được" - nghịch chán rồi

E dạo này làm xa nên cũng it về lắm . Thấy ae off liên tục mà k dc tham gia :( cũng k bít đc là tết dương lịch có về đc k nữa.

cho mấy cái ảnh chụp NOTE2 so sánh với con Galaxy Note E160L của tôi xem hơn nhiều không ? nghe nói hàng HQ chụp đẹp hơn cty VN

Tôi cũng ko để ý ảnh chụp lắm. Có vẻ chụp ko đẹp

có giao lưu đầu xuân mới ko đây ????????

Có chứ, muốn lắm chứ, chỉ cái anh em mình khó tập hợp được đông đủ thôi. Năm nay anh em mình chương trình định đi đâu nhỉ? anh em tham gia xem có ý tưởng gì mới mẻ, độc đáo không nhé.

có giao lưu đầu xuân mới ko đây ????????

Có chứ, muốn lắm chứ, chỉ cái anh em mình khó tập hợp được đông đủ thôi. Năm nay anh em mình chương trình định đi đâu nhỉ? anh em tham gia xem có ý tưởng gì mới mẻ, độc đáo không nhé.

Bán trả góp đê

Đi chỗ nào có ao h, Sông núi, sẽ thú vị hƠN bác Trung ạ =))

Chỉnh sửa cuối:
Những ý tưởng rất táo bạo, anh em nào còn ý tưởng gì mới hơn không nào?
Ý tưởng
Đi chỗ nào có ao hỒ, Sông núi, sẽ thú vị hƠN bác Trung ạ
có lẽ Ao vua hoặc hồ Núi cốc hội tụ đủ yếu tố này, giá như chỗ "NÚI ĐÔI" mà gần thì tổ chức offline cho anh em ngắm cũng thú vị đấy nhỉ

Đi biển đi anh em. Không biết anh Diệp đang dùng máy gì nhỉ!

Cũng hay đấy,Trung lên kế hoạch anh em mình đi 2 ngày thôi nhé
Vẫn đang chung thủy với em EVO3D,đang thích OptimusG

Cũng hay đấy,Trung lên kế hoạch anh em mình đi 2 ngày thôi nhé
Vẫn đang chung thủy với em EVO3D,đang thích OptimusG

Dưng cơ mà lên rồi thì bác có đi không hay anh em cứ đi đi anh ủng hộ tinh thần.... :-?

Back