• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

Sau một đêm ngủ dậy bị mất luôn chức Mod, ko bit co đc làm chủ tịch CLB nữa hay ko đay

Oái. Sao đã chuyển chức danh Mod thế này. Bác Trung vào phòng họp xem co thấy thông báo gì ko?

Chỉnh sửa cuối:
Cuộc gặp hôm qua của anh em mình rất vui! Món ăn rất ngon, chỗ vui chơi cũng mới lạ, các giọng hát đều rất cảm xúc. Chỉ tiếc cái vụ NFC chưa thông tỏ!

Hiển đã về nhà chưa vậy? mọi chuyện ổn chưa?
ảnh ọt đâu hết rồi mấy bác phó nháy?

Mấy ngày lễ nhậu nhiều quá, rất chi là ko tốt cho sức khoẻ.Hic
Trung lại cbị vụ Ninh Giang đi là vừa nhỉ.
Anh em tư vấn để anh lên đời máy nào.Chán EVO3D rồi.

Tư vấn hả bác. Bác có bao nhiêu tiền vậy? tầm 15tr thì làm HTC One hoặc S4 cho hót không thì tầm 6-7tr kiếm con one x hoặc S3 dùng tạm. Nếu thích note II thì bỏ ra tầm 10tr để dùng hàng 2nd.

Tư vấn hả bác. Bác có bao nhiêu tiền vậy? tầm 15tr thì làm HTC One hoặc S4 cho hót không thì tầm 6-7tr kiếm con one x hoặc S3 dùng tạm. Nếu thích note II thì bỏ ra tầm 10tr để dùng hàng 2nd.

Khoảng 8-10tr thôi,anh chuyên dùng secondhand mà.Hi hi
Chú Hiển chán Note2 chưa thanh lý nội bộ nào
Mà ảnh đâu hết rồi

10tr giờ có 3 lựa chọn cho hàng 2nd là Xperia Z, HTC Butterflyvà Note 2 (nếu thích màn to) còn không thì nên dùng S3 đỡ tầm 2,5-3 củ vì cấu hình note 2 và s3 tương đương nhau.

Em vẫn chưa về nên ảnh vẫn nằm trong máy chưa thể upload. Bây giờ anh Diệp chơi thì có quá nhiều lựa chọn còn gì!

Em vẫn chưa về nên ảnh vẫn nằm trong máy chưa thể upload. Bây giờ anh Diệp chơi thì có quá nhiều lựa chọn còn gì!

Vẫn chưa về à em?Anh vẫn thích con Note2 của chú

10tr giờ có 3 lựa chọn cho hàng 2nd là Xperia Z, HTC Butterflyvà Note 2 (nếu thích màn to) còn không thì nên dùng S3 đỡ tầm 2,5-3 củ vì cấu hình note 2 và s3 tương đương nhau.
HTC làm mình chán quá,ngày xưa dùng I900 và I8000 thấy HTC nó update ROM và app mà thèm,bây giờ chuyển qua thì thấy nó chẳng thèm update gì cả.Galaxy 2 lên 4.1 mà EVO phải dùng 4.2.2 cook mới buồn chứ.

Note 2 dc đấy D. A xem thêm con Sky 870 xem. Đẹp lắm
Hì,bỏ hơn chục củ mà dùng hàng Hàn xẻng lãng phí quá,chỉ vài tháng nữa nó còn 7-9 củ thôi.Bài học em Sky 800

Thôi có khi làm con lô,sau đó tính nhỉ:))

thế thì mua sony Z đi a D ơi, e cũng máu Z mà chưa đẩy dc bớt máy đi để đủ tiền mua hehe

thế thì mua sony Z đi a D ơi, e cũng máu Z mà chưa đẩy dc bớt máy đi để đủ tiền mua hehe

làm mấy con s3 tàu khựa, vì hôm qua HD mấy thợ dt mà còn bị mấy thằng lừa- tuy gần giống như 2 giọt nước mưa nhưng quan trọng là tham nữa. Chết 5 triệu đấy- mua lại 1tr5 thôi :-?

Back