• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.
hi...hi...thanks in advance.....e chả biết hát karaoke, mỗi lần đi đâu bạn bè hát mình toàn ngủ khì..xí hổ quá...

dow cái này về tập hát, đóng cửa kín... [/COLOR][/B][/URL]

Last edited by a moderator:
Cảm ứng chuyển động có mà a. Có phải mình xoay tay là nó tự chuyển động các chương trình đúng ko a? VD: Vào xem ảnh chẳng hạn. Đúng ko anh?

Giờ mới biết, N81 không dùng được cảm ứng chuyển động như FlipSilent nha, chỉ N82, N95 mới dùng được thôi.

Bạn tìm sao k ra nhỉ, mình tìm ra rồi nè: http://pdaviet.net/showthread.php?p=390445&highlight=screenshot#post390445

Bác Kojiro ơi bác xem chỉ lại cho em cách trèn Logo mạng = 1 cái loge màu cái.Em mày mò mãi mà vẫn ko đc chán wa' =((
Em cắt 1 cái ảnh làm logo rồi.Chuyển duôi ảnh vè *.mbm rồi. Nhưng đến bước cuối đổi tên file ảnh.mbm rồi cop chèn vào C:\PRIVATE\10000850\chép file bạn vừa tạo vào folder này.
rồi restart lại máy mà vẫn ko đc mới đau em:D
Bác xem chỉ em cái em dùng mang VN MOBIFONE và máy N81 nhá...Thank bác nhiều:p

Chuyển sang đuôi mbm là em dùng mbmtools hay rename nó đó, e chuyển được 1 file mbm chưa? Phải ra file đó (trên PC xem k dc) thì mới đúng à nha.

Giờ mới biết, N81 không dùng được cảm ứng chuyển động như FlipSilent nha, chỉ N82, N95 mới dùng được thôi.

Bạn tìm sao k ra nhỉ, mình tìm ra rồi nè: http://pdaviet.net/showthread.php?p=390445&highlight=screenshot#post390445

Chuyển sang đuôi mbm là em dùng mbmtools hay rename nó đó, e chuyển được 1 file mbm chưa? Phải ra file đó (trên PC xem k dc) thì mới đúng à nha.
tất nhiên là = mbmtools rồi:)) Mình có phải gà đâu nói chung là làm đúng tất cả các bước rồi nhưng chữ VN MOBIFONE vẫn hiên lù lù:(
Bác giải thích cho em cái ko bác bày cho em cách làm khác cũng đc thank bác trước;)

kô pác nào giúp tui hết dzậy?

Posted via Mobile Device
để chỉ gọi được các số trong sim (tối đa 10 số tùY từng sim) bạn phải có mã PIN2. sau đó bạn vào danh bạ
. chọn opitoN.
chọn Sim contacts
chọn Fixed dial contacts
nos sẽ báo chưa activate
bạn chọn opinion Activate Fixed dial
nó sẽ hỏi mã PIN2
nhập mã PIN2 Vào
CuốI cùng bạn nhập vào nhưng số cần liên lạc. khi nào Bỏ tHì bạn chỌn deactive...
Chúc bạn thành công!

tất nhiên là = mbmtools rồi:)) Mình có phải gà đâu nói chung là làm đúng tất cả các bước rồi nhưng chữ VN MOBIFONE vẫn hiên lù lù:(
Bác giải thích cho em cái ko bác bày cho em cách làm khác cũng đc thank bác trước;)

Mình không biết cách nào khác cả. Hay bạn gửi file đó qua đây mình test thử xem sao.

bác nào có cái mobiola converter không? cho mình xin với. cám ơn

Trước đây mình dùng máy Moto E680i có phần mềm EZXPlayer (định dạng .mpkg) chơi đủ mọi định dạng luôn: từ 3gp, avi, mp4, rm đến cả WMV cũng chơi luôn. Giờ dùng sang Symbian chán quá. BÁC nào đổi được phần mềm này sang đuôi .sis không? Mình sẽ post lên

bác nào có cái mobiola converter không? cho mình xin với. cám ơn

Trước đây mình dùng máy Moto E680i có phần mềm EZXPlayer (định dạng .mpkg) chơi đủ mọi định dạng luôn: từ 3gp, avi, mp4, rm đến cả WMV cũng chơi luôn. Giờ dùng sang Symbian chán quá. BÁC nào đổi được phần mềm này sang đuôi .sis không? Mình sẽ post lên

Converter bạn vào đây nhé: http://www.symbian-freeware.com/download-mobiola-video-converter-and-remote-file-manager.html

Còn không có cách nào chuyển file trên qua file sis đâu bạn à :( Trên Sym có cái CorePlayer cũng mạnh nhưng không xem đựoc wmv. Trên sym không có ứng dụng nào hỗ trợ để xem wmv cả.

Đây gửi cho bác 2 cái logo ảnh đuôi .mbm bác thử cho vào xem có đc ko nhé:D
link nó đây bác : http://www.mediafire.com/?l2m4eqjpfm8

Thử cái này nha bạn. Vấn đề của bạn là không resize kích thước, người ta có 132*33 bạn lại để 640*200. Mình đã resize bạn thử lại xem.

Smart Guard (SM) - Ứng dụng bảo mật theo 1 dạng khác so với ADL.

Với ADL, các phần thông tin bạn cần bảo mật sẽ được bảo vệ bằng code. SM thì khác, các phần bạn muốn bảo mật sẽ “biến mất” (hidden) khỏi các trình sử dụng chúng như số điện thoại cần dấu sẽ không hiển thị trong Contacts, film bạn muốn dấu sẽ không thấy trong SmartMovie…

............

anh ơi em dơ ve roi nhung ma khong mo winrar dc, pas khong phù hợp, hic..

Cho em hoi thêm, em xài dong N81 2G setup bản nào cho phù hợp thanks .....

Guardian-Mobile Guardian Free Edition v1.02

Ứng dụng bảo mật:
- Gửi tin nhắn tới số mặc định khi bị thay sim.
- Đặt Password cho messaging, gallery, contacts hoặc các ứng dụng khác.
- Bảo mật thông tin GPS Localization và Tracking đã duyệt qua GoogleMaps
- Ít tốn bộ nhớ và pin.

Hỗ trợ các máy S60v3.

Anh có thể nói rõ hơn về Mobile Guardian Free Edition , em chưa rõ lắm.. với lại em setup nhưng thua, không có code nó không cho xài :(

thanks...

Chỉnh sửa cuối:
Converter bạn vào đây nhé: http://www.symbian-freeware.com/download-mobiola-video-converter-and-remote-file-manager.html

Còn không có cách nào chuyển file trên qua file sis đâu bạn à :( Trên Sym có cái CorePlayer cũng mạnh nhưng không xem đựoc wmv. Trên sym không có ứng dụng nào hỗ trợ để xem wmv cả.

Thử cái này nha bạn. Vấn đề của bạn là không resize kích thước, người ta có 132*33 bạn lại để 640*200. Mình đã resize bạn thử lại xem.

Em cop thử vào rồi vẫn ko đc.Thôi đành đơi nó ra phần mềm làm Logo như LogoOPsman như S60 vậy:-??

anh ơi có phần mềm nào giúp install nhieu file một lúc o hả anh,em co gan 100 cái gêm mà vào máy install từng cái mệt quá,các anh pro chi bảo em với,em xài nokia n95

bạn ơi bạn nói rõ hơn được không,phần mềm Shake O’Clock báo giờ = tiếng anh hay tiếng việt hay tiếng .....Campuchia hì hì hì .thanks

Chỉnh sửa cuối:
bạn ơi bạn nói rõ hơn được không,phần mềm Shake O’Clock báo giờ = tiếng anh hay tiếng việt hay tiếng .....Campuchia hì hì hì .thanks

Phần mềm cho cả thế giới dùng thì tất nhiên là tiếng anh là chính, bác đợi pro nào việt hoá được mấy cái motion App này thì hẵng cài:p

Phần mềm cho cả thế giới dùng thì tất nhiên là tiếng anh là chính, bác đợi pro nào việt hoá được mấy cái motion App này thì hẵng cài:p

Đồng chí! A đọc thấy PM này chưa việt hóa nha, test thử đi.

Bác làm ơn cho em hỏi cái " không hiểu sao mà e ko thể nào cài đc bất kể 1 chương trình quản lý file nào cả.hầu như tất cả mấy PM bác Up lên e load về cài mà ko đc.toàn báo là Chứng chỉ hết hạn hoặc chứng chỉ bị lỗi. em dùng N76.Mong bác chỉ giáo :(. thz bác nhìu

xin các bác giúp đỡ !! bác nào có phần mền lọc tiếng ồn khi nói chuyện điện thoai thì pót lên cho anh em trong forum xài với !! riêng tui thì dang rất cần phần mền này !!
VD: đang ở ngoài đường có tiếng xe cộ , nhung khi sử dụng phần mền này thì khi còn nghe tiếng gì nữa , giống như đang ở nhà hay một nơi nào đó yên lặng , mà thật chất dang o nơi đông duc ồn ào !!

Bác làm ơn cho em hỏi cái " không hiểu sao mà e ko thể nào cài đc bất kể 1 chương trình quản lý file nào cả.hầu như tất cả mấy PM bác Up lên e load về cài mà ko đc.toàn báo là Chứng chỉ hết hạn hoặc chứng chỉ bị lỗi. em dùng N76.Mong bác chỉ giáo :(. thz bác nhìu

Không cài được có nhiều lý do nếu báo chứng chỉ hết hạn thì bạn cần chỉnh lại thời gian,và phải Sign trước khi cài cũng có thể pm không thích hợp với máy của bạn vì nó thuộc dòng os9.1 chẳng hạn máy của bạn thuộc dòng os9.2 bạn cần tìm pm khác để thích hợp.

BÁc nào có cho em xin phần mềm xoay màn hình cho N81 cái.Tên nó là landscape thì phải...Cho em xin phần mềm Cr4ck rồi nhé chứ mấy cái em tìm đc chưa cr4ck và xoay xong hết xoay lại luôn chán òm...

Status
Không mở trả lời sau này.
Back