• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.
Backup thành file text là Best MessageStore phải không? Nếu cái đó thì mình có ròi, nhưng mà file text khó đọc lắm. Cho mình hỏi có chương trình nào khác không? Backup tin nhắn rồi khi mình restore các tin nhắn cũ sẽ nằm trong Inbox luôn đó. Thanks nha:p

Backup thành file text là Best MessageStore phải không? Nếu cái đó thì mình có ròi, nhưng mà file text khó đọc lắm. Cho mình hỏi có chương trình nào khác không? Backup tin nhắn rồi khi mình restore các tin nhắn cũ sẽ nằm trong Inbox luôn đó. Thanks nha:p

:D Không có đâu nha! Mà cũng có thể "nông cạn" quá nên ko biết :p Chờ người khác hen.

CHo hỏi em muốn chặn cuộc gọi của 1 số đt lạ thì fải dùng phần mềm nào?Em đang dùng đt Nokia E61i.Ai có share cho em với.Nếu chặn đc cả tin nhắn thì em xin cám ơn nhiều :p

CHo hỏi em muốn chặn cuộc gọi của 1 số đt lạ thì fải dùng phần mềm nào?Em đang dùng đt Nokia E61i.Ai có share cho em với.Nếu chặn đc cả tin nhắn thì em xin cám ơn nhiều :p

chặn cuộc gọi hay nhất thì chỉ có ACM (mình thường xài).Tuy nhiên nếu bạn xài thuê bao trả sau thì có sẵn dịch vụ chặn cuộc gọi của mạng hổ trợ (mật khẩu mặc định thường là 1234)

Posted via Mobile Device
Cho minh hỏi ttpod trong hình giới thịêu có phần hiển thị chuyển động theo nhạc ,mà sao mình cài mở lên nó ko có .

Có anh em nào có phần mềm chặn cuộc gọi xài được cho E90 thì cho em xin
XIn cảm ơn trước nhiều nhiều

Giúp mình cách thay logo mạng nha

Bạn nào biết cách thay logo mạng cho trong suốt hay thành 1 hình hay chữ gì đó thì chỉ mình với nha...

Symbianguru AutoThemes v1.3.0 S60v3 Unsigned

Tự động đổi theme theo thời gian.

code là 00000,mốt bro kojiro nhớ cho code mấy em luôn nha ^^

sao mình cài cái don't touch không được nhỉ, mình bấm vào ứng dụng là nó lại thoát ra, mặc dù mình đã cài python và Accelerometer rồi. có bạn nào test thành công rồi hướng dẫn giúp mình với. Mình dùng N82

CHo hỏi em cài fm AnimSprite 2.32 dành cho FP1, nhưng lúc vào chọn được ảnh động làm nền nhưng ko sao di chuyển ảnh ra vị trí khác. ( thằng bạn xài Os 9.3 (fp2) thì làm được ngon, Vậy cái này do hỗ trợ từng loại máy khác nhau hay do phiên bản cũ ạ !

sao mình cài cái don't touch không được nhỉ, mình bấm vào ứng dụng là nó lại thoát ra, mặc dù mình đã cài python và Accelerometer rồi. có bạn nào test thành công rồi hướng dẫn giúp mình với. Mình dùng N82

cài thêm megapack nửa bản 1.5.1 chịu khó search đi bạn;;)

CHo hỏi em cài fm AnimSprite 2.32 dành cho FP1, nhưng lúc vào chọn được ảnh động làm nền nhưng ko sao di chuyển ảnh ra vị trí khác. ( thằng bạn xài Os 9.3 (fp2) thì làm được ngon, Vậy cái này do hỗ trợ từng loại máy khác nhau hay do phiên bản cũ ạ !

Lâu ko sào nhưng nhớ mang máng là có cái Position, nhấp vào đó, sẽ chuyển ra màn hình chính cho bạn chọn vị trí. Bạn xem lại thử có phải ko? Hồi đó trên N73 làm vậy k à!

Mình đang dùng Nokia E90 non-hacked, ai có PM WebGate Advanced Call Manager mà dùng được cho Nokia E90 gửi cho mình với. Mình cài thử các bản cr***ed, singed hoặc unsigned cho OS9.1 rồi nhưng không được. Thanks nhiều.

Mình đang dùng Nokia E90 non-hacked, ai có PM WebGate Advanced Call Manager mà dùng được cho Nokia E90 gửi cho mình với. Mình cài thử các bản cr***ed, singed hoặc unsigned cho OS9.1 rồi nhưng không được. Thanks nhiều.

Vậy thì bạn hãy hack đi rồi cài. Không thì bạn phải có file cer để sign. Nếu muốn có file cer thì mời bạn qua đây: http://pdaviet.net/showthread.php?t=22905

Mình đang dùng FW 300.34.84 cho Nokia E90 unhackable, buồn ghê. Biết vậy không update cho xong.

Vậy bạn làm theo hướng dẫn, xin file cer đi. Sau đó post số thứ tự vào chủ đề đó, khi nào có mình sẽ lấy dùm cho.

Nokia kị số 4 thì làm gì có số 4 nhĩ. Lạ thật. ĐT không có cái tên số 4. và tên hệ điều hành củng và phiên bả không bao giờ có số 4

Status
Không mở trả lời sau này.
Back