• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.
pác nào có cái megamodule cho em xin 1 cái nào,em tìm mãi mà ko thấy (truớc có download về PC nhưng xóa từ bao giờ ko bít nữa:D

các pro ơi sao em cài phần mềm vietmap theo hướng dẫn của diễn đàn và đã sử dụng được 3 ngày đến ngày thứ 4 thì em vào nó bảo em đã hết hạn sử dụng và đá em ra. Các pro vui lòng chỉ em cách sửa với, em đang xài N82. Thanks các pro nhiều:-/

các bạn ơi. mình cần bộ Handy tool cho N73(gồm 11PM thi phải) mình đã kiếm trên 4rom mà không đầy đủ, chỉ có một số thôi. có cái của KJR nhưng ko down đc vì bị bandwith.Bác nào có thì up cho mình qua www.mediafire.com nha.Thank all!!!

các pro ơi sao em cài phần mềm vietmap theo hướng dẫn của diễn đàn và đã sử dụng được 3 ngày đến ngày thứ 4 thì em vào nó bảo em đã hết hạn sử dụng và đá em ra. Các pro vui lòng chỉ em cách sửa với, em đang xài N82. Thanks các pro nhiều:-/

Vietmap chỉ là bản Trial chứ đã có bản Full đâu bạn. Dùng thử vài ngày đến khi hết hạn dùng thử thì nó đá ra là phải rồi. Giờ không có cách Fix, chỉ có bỏ tiền ra mua hoặc chờ tác giả tặng bản Full mà dùng thôi :)

các bạn ơi. mình cần bộ Handy tool cho N73(gồm 11PM thi phải) mình đã kiếm trên 4rom mà không đầy đủ, chỉ có một số thôi. có cái của KJR nhưng ko down đc vì bị bandwith.Bác nào có thì up cho mình qua www.mediafire.com nha.Thank all!!!

Dẫn mình cái link đó đi,mình xem rồi tìm link lại cho.

Mọi người có biết phần mềm Nghe nhạc này tên gì không?
Phần mềm này em thấy ở trên N72.
Tại sao em lại thích phần mềm này à. Tại vì phần mềm này có thể kết hợp để lắc tay nghe nhạc. Còn phần mềm gốc của máy rất dễ nhảy qua nút Stop nên k ưng ý.
Em lấy nó ở bên kho theme 3rd do giot_tinh_cay_dang post

Mọi người có biết phần mềm Nghe nhạc này tên gì không?
Phần mềm này em thấy ở trên N72.
Tại sao em lại thích phần mềm này à. Tại vì phần mềm này có thể kết hợp để lắc tay nghe nhạc. Còn phần mềm gốc của máy rất dễ nhảy qua nút Stop nên k ưng ý.
Em lấy nó ở bên kho theme 3rd do giot_tinh_cay_dang post

Cái đó là chương trình nghe nhạc mặc định của N72 và các N-Series cũ. Máy N-Series mới giờ giao diện Music Player đc thay đổi rồi :D

xin phần mềm chụp ảnh N73 me

mình đang dùng N73 me,thấy sao hình chụp của nó cứ bị nhòe ở 2 góc phía trên và hình (chụp ngoài ánh nắng) thì hay bị chá sáng (nhân vật bị chá sáng chứ không phải do chụp ngược sáng nha) nhưng không khắc phuc được dù đã chỉnh đúng chế độ chụp.pro nào có các chương trình chụp hình dùng cho N73 thì cho mình xin nha.thank.máy mình là hàng FPT sử dụng kỹ phần mềm đã test thử bảo đảm không phải do lỗi phần mềm.

mình đang dùng N73 me,thấy sao hình chụp của nó cứ bị nhòe ở 2 góc phía trên và hình (chụp ngoài ánh nắng) thì hay bị chá sáng (nhân vật bị chá sáng chứ không phải do chụp ngược sáng nha) nhưng không khắc phuc được dù đã chỉnh đúng chế độ chụp.pro nào có các chương trình chụp hình dùng cho N73 thì cho mình xin nha.thank.máy mình là hàng FPT sử dụng kỹ phần mềm đã test thử bảo đảm không phải do lỗi phần mềm.

Bạn có thể cho 1 bức ảnh lên làm ví dụ được không ?

Cái đó bạn đã so sánh với máy khác chưa? Không phần mềm nào chụp đẹp bằng phần mềm của máy đâu. N73 đúng là có những nhược điểm như bạn nói, chỉ khắc phục được bằng kỹ thuật chụp thôi, cái này cần 1 số kinh nghiệm về nhiếp ảnh và chụp ảnh:)

Cho em hỏi fm giả lập game Vnes hình như ko có chế độ lanscape như ở Vbag đúng ko ạ. Hay do em xài bản cũ nên ko có. Ai có cho em xin nhé. ( Do thắc mắc bên topic game chắc còn khuya mới có người giải đáp nên em xin phép vô đây thắc mắc 1 tý... !)

Một bài thôi đấy!

Last edited by a moderator:
Help: bạn nào có bản LandscapePro v 1.50 full

hix. mình tìm bản này mãi mà ko thấy. bạn nào có xin Up giùm nha. thanks thanks thanks nhìu. nhưng test thành công rùi hãy Up nha.:D

tất nhiên là ko roài. 2.1 dành cho N95 mà. mình xài 6120c nên chỉ xài đc 1.5 thôi. hix

Status
Không mở trả lời sau này.
Back