• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.
Bạn nào có pm tự tạo logo mạng dành cho máy N73 không, cho mình xin với. Thank nhiều.

bạn ơi sao mình chạy rùi nó cứ bảo hiện ra bảng thông báo là update eror

Bạn đang nói về PM nào thế :-?

Bạn nào có pm tự tạo logo mạng dành cho máy N73 không, cho mình xin với. Thank nhiều.

Không thể có Pm nào như vậy bạn à! Lí do là mỗi mạng đã có 1 logo riêng, bạn muốn thay thế nó thì bạn phải biết kích thước và hình dáng logo bạn muốn thay, làm sao có PM nào hiểu được logo bạn muốn là như thế nào. Bạn đang yêu cầu điều hơi mâu thuẫn đó.

Kojro nói đúng đó. Không có ứng dụng nào tự tạo logo đâu. Nếu bạn muốn thay logo mạng thì tự làm theo hướng dẫn này nhé:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=25371

Xin phần mềm dùng đèn Flash làm đèn pin...!

Các bác cho em xin phần mềm dùng đèn Flash làm đèn pin cho N6120c HDH s60. 3r 9.2 .
Em thử hết các phần mềm của S60. 3r 9.1 roài không cái nào sáng cả.

Bạn nên post bài đúng nơi quy định nhé, nhờ MOD chuyển dùm bài này.

Last edited by a moderator:
Mọi người ơi mình hỏi chút sao dùng smartmovie converter thì có 1 số film khi convert xong dùng SM để xem trên đt thì thời gian đứng lại ở 00:00 và ko tua đc vậy? Hay là mình chỉnh thông số nào sai nhỉ?

Mọi người ơi mình hỏi chút sao dùng smartmovie converter thì có 1 số film khi convert xong dùng SM để xem trên đt thì thời gian đứng lại ở 00:00 và ko tua đc vậy? Hay là mình chỉnh thông số nào sai nhỉ?

Bạn tham khảo cách chỉnh thông số tại đây xem sao: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=24506

Không biết bạn có Split file không, có một số file nó không cho mình chia mà mình cứ convert thì có thể bị thế.

Các bác cho em xin phần mềm dùng đèn Flash làm đèn pin cho N6120c HDH s60. 3r 9.2 .
Em thử hết các phần mềm của S60. 3r 9.1 roài không cái nào sáng cả.

Bạn nên post bài đúng nơi quy định nhé, nhờ MOD chuyển dùm bài này.

Không có đâu nha bạn. Mà vẫn đề này đã được thảo luận nhiều rồi, đèn flash không nên làm đèn pin vì nó chỉ sáng ngay thời gian đầu, thời gian duy trì sáng làm đèn pin không cao và có thể làm hư đèn.

mấy con muỗi nó nghe o o o còn khoái chí. nó bay lại gần cái loa ạ. Nếu ngũ không giăng màng (mùng) thì nên bật lên và đẻ xa cơ thể ra. Tụi muỗi bay lại gần cái dt đó.

Em hem biết phải nói sao nữa. Ngồi trong quán cafe mà giết chúa tể:))(tốn máu dữ) bèn mở cái Anti muỗi lên. Muỗi nó hem cắn trên tay nữa mà nó bay vèo vèo trên mặt làm nổi da gà,lạnh sóng lưng hết.=))=))=))

Em hem biết phải nói sao nữa. Ngồi trong quán cafe mà giết chúa tể:))(tốn máu dữ) bèn mở cái Anti muỗi lên. Muỗi nó hem cắn trên tay nữa mà nó bay vèo vèo trên mặt làm nổi da gà,lạnh sóng lưng hết.=))=))=))

phần mềm diệt muỗi chỉ là làm ra cho vui vậy thôi. phần mềm này chạy mấy file âm thanh nghe o o.
Muỗi làm j có lỗ tai mà nghe chứ hjhj.
Muỗi chỉ có cơ quan cảm ứng nhiệt và khí CO2
Khi cơ thể đang mồ hôi nhễ nhãi sẽ dễ bị muỗi chích hơn là cơ thể bình thường

Lạ nhỉ dù đã chỉnh tất cả các thông số như hướng dẫn và cả split hay ko trong smartmovie converter đều bị thời gian 00:00 và ko tua đc khi xem trên đt với 1 số film, và phim cứ như tua nhanh ấy dù cũng đã thử mọi chế độ frame.

Lạ nhỉ dù đã chỉnh tất cả các thông số như hướng dẫn và cả split hay ko trong smartmovie converter đều bị thời gian 00:00 và ko tua đc khi xem trên đt với 1 số film, và phim cứ như tua nhanh ấy dù cũng đã thử mọi chế độ frame.

bạn xài total video converter 3.11 nhé >:). cái này nhỏ mà xịn hết mức=D>. chuỷen đổi đa định dạng:O. Nếu phim mà có 2 đường đen ở trên và dứoi thì cái pm này củng cắt nó luôn:)). bây giờ có phiên bản 3.22 roòi;;). mà sao em tải về thì là 3.11 dễ quê:( nên không chơi nữa. :mad:)

Các bạn cho mình hỏi là muốn nghe nhạc thì dùng PM nào là tốt nhất (thấy nhiều quá mà ko biết cái nào hay nữa).
P/S: đang dùng chương trình của máy + core player

sao em cài trình nghe nhạc TPod beta 2 (mới úp bên box Multimediaplayer ....) cho N95. khi mở lên thì nó báo lỗi hệ thống. có ai bị giống em k? tháy cái giao dien đẹp tuyệt.

TPod beta 2 không có bản tiếng anh,chỉ có bản tiếng tàu không ah.nên cài nó báo lổi không ah

sao khi mình cài thì nó hỏi là cài english hay tiếng trung vãn thể.==> chọn english đang cài nữa chừng báo lỗi hệ thống. eydza thiệt là chán quá đi. hàng english không up mà các bác chơi Hồ Cẩm Đào vào thiệt tình

sao em cài trình nghe nhạc TPod beta 2 (mới úp bên box Multimediaplayer ....) cho N95. khi mở lên thì nó báo lỗi hệ thống. có ai bị giống em k? tháy cái giao dien đẹp tuyệt.

sao khi mình cài thì nó hỏi là cài english hay tiếng trung vãn thể.==> chọn english đang cài nữa chừng báo lỗi hệ thống. eydza thiệt là chán quá đi. hàng english không up mà các bác chơi Hồ Cẩm Đào vào thiệt tình

Riêng máy N95 8G của bạn mình mình test okie,chạy rất ngon.Với lại cái bài đấy mình đã chú thích máy N95 8G nào có tiếng China thì mới cài được rồi . PM đấy là người china sản xuất ra,mình thấy giao diện khá đẹp nên post lên.Máy bạn nào dùng được thì dùng thui ;;)

KOJIRO ơi ! SMOD có thể tìm được pm Voice change( thay đổi

KOJIRO ơi , tìm dùm mình pm Voice change (thay đổi giọng nói) dành cho s60v3 được kg ?

bạn ơi vui lòng cho mình sort nào chặn cuộc gọi sài ngon ngon,mình sài xda IIi.trân thành cám ơn các bạn

Status
Không mở trả lời sau này.
Back