• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.
Các anh cho em hỏi chút.Em dùng N95 2G, em đã hack phone.cài đặt pm bt. Nhưng đợt này, em cài cái smartmovie 4.15.bản VH. Dùng đc 1 thời gian, thì 1 lần, em đang xem clip. Nó bị out ra, vào cũng không đc.Em liền del đi.Cài lại, thì vào đc, nhưng cứ nhấn vào clip, thì bị out lun.Giờ, em không xem đc clip bằng smart nữa, anh nào biết, chỉ giùm em với nhé.thank các anh nhìu !

Posted via Mobile Device em xin mạn phép xim pm
Anh có soft nào sao lưu sms ra file text hok? Mà sao lưu 1 lúc hết sms lun chứ k phải sao lưu từng sms một. Chân thành cám ơn. Nãy em post nhầm box wê wá đi. Mong mod giúp em

Các anh cho em hỏi chút.Em dùng N95 2G, em đã hack phone.cài đặt pm bt. Nhưng đợt này, em cài cái smartmovie 4.15.bản VH. Dùng đc 1 thời gian, thì 1 lần, em đang xem clip. Nó bị out ra, vào cũng không đc.Em liền del đi.Cài lại, thì vào đc, nhưng cứ nhấn vào clip, thì bị out lun.Giờ, em không xem đc clip bằng smart nữa, anh nào biết, chỉ giùm em với nhé.thank các anh nhìu !

SM 4.15 là pm thương mại đấy bạn, không dùng được đâu, nếu bạn không mua bản quyền. Bạn tìm bản 4.10 dùng thử nhé, tất cả đã có trên DD.

Anh Minh Thang ơi, em làm theo lời anh, đã DOWN, bản smartmovie 4.10 VH, nhưng khi cài xong, vào ,click vô clip, thì lại bị văng ra như thường !

Ai cha. Kai nay don gian cuc ky. Ban kai dat ban pythonpack.sis va ultramodulepack.sis cua bac kojiro (da mod de cai tren the nho) tai day:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?p=897171#post897171
, sau do chi cai them file xyzwres.sis
http://www.pdaviet.net/showthread.php?p=899179#post899179
vao bo nho may thoi.

Posted via Mobile Device

nghe đơn giản vậy mà mình cài lên cài xuống mà chẳng được
vậy bây giờ phải làm cách nào ( trừ format ) để cài dược cái python và ultramodulepack ( bản của bác kojiro ) vì giờ mình có xoá hết cái python ở phần appmanager thì cài vào vẫn bị lỗi cập nhật
( mình ngại format lại máy quá rồi )

nghe đơn giản vậy mà mình cài lên cài xuống mà chẳng được
vậy bây giờ phải làm cách nào ( trừ format ) để cài dược cái python và ultramodulepack ( bản của bác kojiro ) vì giờ mình có xoá hết cái python ở phần appmanager thì cài vào vẫn bị lỗi cập nhật
( mình ngại format lại máy quá rồi )

Ban xem xem kon may fan nay trong app Man k nha:
Res
Rdacceremetor
Xyz..
Keypress
Go het ca may game choi bang cam ung chuyen dog nua vi co kai acControl trung voi python

Neu da xoa het trog appMan ma van bi loi cap nhat thi danh botay thoi ah. K co cach khac dau. Thoi chiu kho 4mat lai 1 lan nua. Sau do cai file pythonpack.sis -> ultramodulepack.sis
The la xog fan nen python, bgio co the yen tam cai bat ky soft py roi. Chuk thanh cong!

Posted via Mobile Device

co soft nao sao luu va phuc hoi danh ba dien thoai k nhi cac bac? Em ngai dung pc suite lam, chi kan no sao thanh 1tap tin tren the nho, khi can lai bung ra thoi.tim giup en nha.thk.
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device lại phiền đại ca nữa rùi,đại ka nếu cóa soft osayses(mix giọng nói của khu s60 cho n82 hok? Em thấy pm đó hay mà em search mãi hok thấy ở khu s60v3,nhờ anh giúp em. Thanks mấy anh nhìu

Posted via Mobile Device
Mình dùng E71. Các pro cho hỏi tí: có phần mềm nào có thể xem ảnh kiểu như slide show trên PC không, cho mình xin với.
Chân thành cám ơn!

Các pro cho mình hỏi có phần mềm nào tắt mở đèn màn hình theo ý muốn ko. Vì có những soft mình muốn mở đèn màn hình thường trực thì nó lại tắt sau vài giây, có soft mình muốn tắt màn hình cho đỡ tốn pin thì nó lại mở đèn màn hình hoài. Mấy pro tìm giúp với. Cảm ơn pro nhìu!

Các pro cho mình hỏi có phần mềm nào tắt mở đèn màn hình theo ý muốn ko. Vì có những soft mình muốn mở đèn màn hình thường trực thì nó lại tắt sau vài giây, có soft mình muốn tắt màn hình cho đỡ tốn pin thì nó lại mở đèn màn hình hoài. Mấy pro tìm giúp với. Cảm ơn pro nhìu!

Mở liên tục đến hết Pin thì thôi, thì có PhonePhreak.Software.SmartLight còn tắt thì chỉ có vào Cài đặt mà chỉnh thôi bạn à.

Posted via Mobile Device
Mình dùng E71. Các pro cho hỏi tí: có phần mềm nào có thể xem ảnh kiểu như slide show trên PC không, cho mình xin với.
Chân thành cám ơn!

Bạn qua Khu vực S60v3 Việt hóa tìm PM rescoViewer nhé!

Posted via Mobile Device
Cám ơn pác Kojiro nha, e tìm được rồi. Cho em hỏi thêm câu nữa: các pác ai có phần mềm sms anywhere + ki không, cho e xin với nha.
E xin cám ơn trước.

Có phần mềm nào lưu trữ số lượng tin nhắn nhắn đi theo tuần hoặc tháng không nhỉ, mình muốn kiểm soát theo dõi số tin nhắn mà chưa kiếm được phần mềm phù hợp , ai kiếm giúp mình nhé :)

Có phần mềm nào lưu trữ số lượng tin nhắn nhắn đi theo tuần hoặc tháng không nhỉ, mình muốn kiểm soát theo dõi số tin nhắn mà chưa kiếm được phần mềm phù hợp , ai kiếm giúp mình nhé :)

trên phone cũng có mà vào tin nhắn chọn cài đặt >khác> chọn tin nhắn theo nhóm là xong nó luư theo danh sách bạn bè ,nhóm,ngày giờ đàng hoàng cần gì dùng soft

Status
Không mở trả lời sau này.
Back