• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.
Hỏi chút về pm cắt nhạc mp3:
Sau khi mình chọn open file và chọn file nhạc cần edit, nó hiện lên thông báo này "unable to execute file for security resons"
bạn nào bít chỉ mình hén

Theo mình dịch ra thì nó có nghĩa là "Ko thể thực hiện đc do file được bảo vệ".Ko bik có giúp ít gì cho bạn ko

Các anh cho em hỏi đã có ai hack được N96 chưa. Bởi vì em hack theo cách dùng HelloOX thì không thể nào truy cập được vào roompatcher. Mong sự giúp đỡ của các anh

Posted via Mobile Device
minh dang dung dien thoai nen ko go co dau duoc. Capsoff bang cach nao cac ban oi, cai secman thi su dung phien ban nao. Nhan tien cho minh hoi luon dung phan mem nao de chat bang yahoo nhe. Xin cam on

Posted via Mobile Device
minh dang dung dien thoai nen ko go co dau duoc. Capsoff bang cach nao cac ban oi, cai secman thi su dung phien ban nao. Nhan tien cho minh hoi luon dung phan mem nao de chat bang yahoo nhe. Xin cam on

Nhấn vào CapsOFF là có thể truy cập các file hệ thống nếu máy đã hack.
SecMan dùng bản 1.1.
Chat thì nhiều, bận dùng thử Slick nhé!

Posted via Mobile Device
trời...
Thế pác hack thế nào?
Pm chat à...là slick or là...rất nhìu :D
E xài slick ;)
Posted via Mobile Device

Mình dùng E63, để chế độ khó phím để tiết kiệm Pin sau 30s, nhưng nhiều lúc dùng xong cho vào túi luôn, khi bỏ ra thấy màn hình vẫn sáng (Chứng tỏ sau 30s chờ khóa máy đã có hiện tượng chạm bàn phím làm cho máy không khóa được), nhưng do không có thói quen khóa máy khi không dùng vì thủ tục mất thời gian (Ấn phím đỏ ngắt cuộc gọi, di chuyển rồi chọn khóa phím). 2 phím chọn của máy khi Setup thì không có phần khóa bàn phím, giờ mình muốn tím 1 phần mềm để cài mặc định vào 1 trong 2 phím đó, khi cần chỉ ấn 1 cái là khóa luôn) - trên O2 trước mình dùng có cái này, chọc vô Icon là khóa luôn rất tiện lợi. Bác nào dùng phần mềm nhiều cho mình xin phần mềm kiểu này với.
Thanks !

Bạn xài Mlock này đi. Cài xong vào settings phone chọn phiếm nhanh phải là Mlock thế là đụng vào phiếm phải là khóa máy thôi.

Hehe, bác cứ down pm chat trên điện thoại về là có thể trò chuyện bằng chát từ PC và ĐT thông qua GPRS đó:-??

Hehe, bác cứ down pm chat trên điện thoại về là có thể trò chuyện bằng chát từ PC và ĐT thông qua GPRS đó:-??
Hông hông!
Ý e là voice kìa...
Nói chiện giữa pc và đt...thông wa internet và wifi đó! ;;)
Có hem pác
Pleaseeee...
Posted via Mobile Device

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi garllado1703 Xem Bài gửi
Bác nào có pm giả tin nhắn cho N82 hem?cho em xin. Em search trên 4rom và tìm thấy rồi nhưng nó có đuôi .sis lúc cài nó báo k hổ trợ. Thanks
Bạn xài thử cái này xem
Giả lập tin nhắn.
Tập tin đính kèm
Dạng tập tin: zip Fake_Messages_3rdEd_Unsigned.zip‎ (87.0 KB, 0 lần tải)
Cho em hỏi là dùng thế nào vậy?cài vô rồi mà sao k thấy icon của nó đâu hết á...

E đang dùng Xplore 1.22 xài đến năm 2039.Vào 1 diễn đàn nc ngoài nó dạy cài bản 1.30 full cho hacked phone.E test thử nhưng không đc giờ cài lại bản 1.22 nó lại báo như hồi 1-1-2009 ý.Bắt nâng cấp bản khác.E đã thử cài 1.13 rồi đè lên vẫn không đc.Ai bít chỉ e cách cài lại. Xplore 1.22 đc không?

Oggplayer 1.70 with WMP11 Skin

Trình chơi nhạc quen thuộc với giao diện WMA 11.
Main features of OggPlay:
+ Plays .ogg audio files
+ Detects and plays audio format supported the phone (MP3, AAC, MP4,M4A)
+ Free!
+ Skins (you can make your own, or use already made ones)
+ User defined hotkeys
+ Autoplay
+ Alarm clock

3blzth
em không thể cài đặt được OGGPlay mod-Winamp WMP11-176x208.zip trên con 3250 của em nó cứ hiện ra dòng chữ "quá hạn sử dụng"làm em khó chịu quá
mặc dù đã chuyển thời gian về năm 2008 thì lại báo update erro
mong các bác giúp đỡ em

Hông hông!
Ý e là voice kìa...
Có Pm nào mà nói chiện giữa pc và đt...thông wa internet và wifi đó! ;;)
Có hem pác
Pleaseeee...
Posted via Mobile Device
Hùi ui có ai bít có pm này hôn?
Có 1thời e nge là skype...j j đó k bít phải hôn?
Posted via Mobile Device

mình mới có cer của N82, nhưng ko bik sử dụng cer đó như thế nào, mấy bạn chỉ cho mình với. thanks nhiều

mình mới có cer của N82, nhưng ko bik sử dụng cer đó như thế nào, mấy bạn chỉ cho mình với. thanks nhiều

Cer bạn dùng để Signd ứng dụng trước khi cài vào máy, các ứng dụng khi cài đặt đòi hỏi phải được Signd, bạn sẽ cần đến nó,dùng pm Signd trên Mobile hoặc pc. Tất cả đã có trong Forum bạn chụ khó Search nhé.

em không thể cài đặt được OGGPlay mod-Winamp WMP11-176x208.zip trên con 3250 của em nó cứ hiện ra dòng chữ "quá hạn sử dụng"làm em khó chịu quá
mặc dù đã chuyển thời gian về năm 2008 thì lại báo update erro
mong các bác giúp đỡ em

Lỗi updata ero là máy của bạn đã cài pm đó rồi, bạn phải gỡ bỏ triệt để file cũ để cài file mới, máy phải được Hack hoặc lùi thời gian lại cho thích hợp để cài bạn nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back