• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.
Khác chứ bạn :) Nghĩ sao mà nói KJR nhầm được :p

Nó không những khác mà còn "hơi bị" bất tiện nữa :(,nó hiện tin nhắn cho mình xong mà ko cho mình tùy chọn đã đọc,vẫn hiện lại tin nhắn đến chứ ko tự đánh dấu đã đọc X-(
=>Xài best full message vẫn hơn :-?

Pác nào có phần mềm tắt tiếng khi chup hình va quay phim của E71 cho mình xin nha, thanks, ah, may mình chưa hack phone, chỉ cài phần mền signS60, cám ơn nhìu nhìu

bác kojiro ơi. Em vừa down python và megapy o bai http://pdaviet.net/showthread.php?p=613840 của bác. Em muốn hỏi là trong file đính kèm ở bài trên đã có pythonscriptshell 1.45 chưa. Và nếu chưa có thì bác có thể cho em xin chương trình đó và cả cách sài nó nữa . Đây là lần đầu tiên em cài python trên máy mình nên kô hiểu rõ lắm. hj. Mong bác chỉ giáo

bác kojiro ơi. Em vừa down python và megapy o bai http://pdaviet.net/showthread.php?p=613840 của bác. Em muốn hỏi là trong file đính kèm ở bài trên đã có pythonscriptshell 1.45 chưa. Và nếu chưa có thì bác có thể cho em xin chương trình đó và cả cách sài nó nữa . Đây là lần đầu tiên em cài python trên máy mình nên kô hiểu rõ lắm. hj. Mong bác chỉ giáo

Python, python scriptshell và megapymodule là đủ bộ python. Nếu cài hết những thứ trên thì đảm bảo các phần mềm chạy nền python sẽ hoạt động tốt.
Hiện nay bản mới nhất là python 1.91 đủ bộ cả scriptshell và ultramegapymodule pack 3.02. Cái này ko biết có ai post chưa.
Bắt buộc phải cài vào bộ nhớ máy.
Còn về sử dụng thì nó chỉ là nền tảng, thấy có mỗi cái nháy máy, kết nối BT của những máy hỗ trợ accelerometer với PC hoặc kết nối 2 máy với nhau để chơi game mới cần đến scriptshell.
Tự mày mò bạn sẽ biết thêm.

BÁC KOJIRO ƠI BÁC HƯỚNG DẨN SỬ DỤNG PHẦN MỀM JAF.MÀ CAICHỨC NĂNG DEAD PHONE MÌNH PHẢI LICK VÀO Ô NÀO VẬY.VỚI LẠI MÌNH MỚI UP BẢN 7.1 NÊN BỊ MẤT Connectivity_Cable_Driver N95 RÙI KHÔNG BIẾT CẤM CABLE CHẠY PHẦN MỀM JAF.NÓ CÓ NHẬN ĐƯỢC KHÔNG VẬY HA BÁC.TẠI LÚC MÌNH UP FW V30 BẰNG PHẦN MỀM JAF.RỒI MÌNH ÚP FW V31 BẰNG Nokia Software Updater TỤ NHIÊN MÀNG HÌNH NÓ TRẮNG NHÁCH.MỞ NGUỒN NÓ RUNG 1 CÁI RỒI NÓ LẠI TĂT NGUỒN.GIỜ LẢM SAO ĐỂ ĐIỆN THOẠI SỐNG LẠI ĐƯỢC.BÁC KOJIRO GIÚP MÌNH NHE.

Chú ý không được viết bài bằng chữ in hoa cả bài nhé!

Last edited by a moderator:
BÁC KOJIRO ƠI BÁC HƯỚNG DẨN SỬ DỤNG PHẦN MỀM JAF.MÀ CAICHỨC NĂNG DEAD PHONE MÌNH PHẢI LICK VÀO Ô NÀO VẬY.VỚI LẠI MÌNH MỚI UP BẢN 7.1 NÊN BỊ MẤT Connectivity_Cable_Driver N95 RÙI KHÔNG BIẾT CẤM CABLE CHẠY PHẦN MỀM JAF.NÓ CÓ NHẬN ĐƯỢC KHÔNG VẬY HA BÁC.TẠI LÚC MÌNH UP FW V30 BẰNG PHẦN MỀM JAF.RỒI MÌNH ÚP FW V31 BẰNG Nokia Software Updater TỤ NHIÊN MÀNG HÌNH NÓ TRẮNG NHÁCH.MỞ NGUỒN NÓ RUNG 1 CÁI RỒI NÓ LẠI TĂT NGUỒN.GIỜ LẢM SAO ĐỂ ĐIỆN THOẠI SỐNG LẠI ĐƯỢC.BÁC KOJIRO GIÚP MÌNH NHE.

Chú ý không được viết bài bằng chữ in hoa cả bài nhé!

Nhắc lần nữa: Chú ý không được viết bài bằng chữ in hoa cả bài nhé!, lần sau tái phạm sẽ del bài.

Trường hợp của bạn nên qua đây tham khảo: http://pdaviet.net/showthread.php?t=37488

không biết có cách nào để kết nối laptop với dtdd n81 8gb thông qua wireless không ta, nếu có thì ae hướng dẫn dùm nha, search mãi mà không thấy gì hết.

Mình xài E 63 cài Ultimate voice Record (ghi âm cuộc gọi) bản 5.75.2 mới nhất ,ghi âm rất tốt nhưng có 1 nhược điểm là thời gian ghi âm tối đa chỉ 51 giây .Tìm mãi không có cái nào thay thế Ultimate voice Record

Mình xài E 63 cài Ultimate voice Record (ghi âm cuộc gọi) bản 5.75.2 mới nhất ,ghi âm rất tốt nhưng có 1 nhược điểm là thời gian ghi âm tối đa chỉ 51 giây .Tìm mãi không có cái nào thay thế Ultimate voice Record

bạn dung Total recall bản 3.01 trở lên là ok.

Dùng Total recall Thì không được trên máy mình (bị kêu beep),máy khác thì không

Sao thế nhỉ? Mình dùng Total recal trên E63 và N95 đều k bíp. Nếu dùng Ultimate thì phần cài đặt: Recording limit: chọn là No limit. Nếu k được bạn tìm bản 3.01 đó. Dùng tốt đó

Sao thế nhỉ? Mình dùng Total recal trên E63 và N95 đều k bíp. Nếu dùng Ultimate thì phần cài đặt: Recording limit: chọn là No limit. Nếu k được bạn tìm bản 3.01 đó. Dùng tốt đó

Hình như bản 3.01 không có chức năng chạy ẩn
Nếu được cho mình xin bản gốc Ultimate voice Record 5.75.2 (vì mình đang xài bản việt hóa nên không biết có phải bị lỗi không)

tôi nhận file cer từ elisphuong, chạy chương trình binsign, hay pdaviet sign six thì chương trình thông báo this file isn't six file! các bạn giải thích giúp nhé

tôi nhận file cer từ elisphuong, chạy chương trình binsign, hay pdaviet sign six thì chương trình thông báo this file isn't six file! các bạn giải thích giúp nhé

Thường là Cer có kèm theo Pm để Signd của nó mới được bạn à, bạn dùng Pm kèm theo anh em đã post trong DD rồi đó thử xem.

thì mình đã download binsign và Pdaviet sign sis rồi đấy thôi, và file cer thì nhờ elisphuong ở đầu diễn đàn, hay phải xin thêm phần mềm sign của elisphuong nữa:D. Mong bạn giúp triệt để nhé! thanhks

thì mình đã download binsign và Pdaviet sign sis rồi đấy thôi, và file cer thì nhờ elisphuong ở đầu diễn đàn, hay phải xin thêm phần mềm sign của elisphuong nữa:D. Mong bạn giúp triệt để nhé! thanhks

Bạn dùng cái này phải không? nếu không phải thì bạn hãy dùng nó cài lên đt:

Status
Không mở trả lời sau này.
Back