• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.
Ngoài Smart movie còn soft nào xem avi tốt hơn không, mình xem 1 bô phim chất lượng 700mb mà được 1 tí là giật đùng đùng , hay phải chỉnh chọt gì đó để hết giật nhỉ ??

Ngoài Smart movie còn soft nào xem avi tốt hơn không, mình xem 1 bô phim chất lượng 700mb mà được 1 tí là giật đùng đùng , hay phải chỉnh chọt gì đó để hết giật nhỉ ??

Mèn ui,chưa từng xem bộ phim nào file avi mà 700Mb như bác :-/
Bạn cài bản smart movie bao nhiêu vậy?Dùng chương trình convert film của smart movie xem sao

Hix, tại file avi đó là bản đẹp của phim xem trên PC mà , mình tương luôn vào đt xem =.=" , mình dùng SM 3.41 đó , convert thì sẽ làm giảm chất lượng mà không biết có hết giật không, mà hay bị audio và video không khớp , khó chỉnh :-<

Hix, tại file avi đó là bản đẹp của phim xem trên PC mà , mình tương luôn vào đt xem =.=" , mình dùng SM 3.41 đó , convert thì sẽ làm giảm chất lượng mà không biết có hết giật không, mà hay bị audio và video không khớp , khó chỉnh :-<

Smart movie xem định dạng avi chuẩn nhất trong dòng Symbian rồi,bạn cài lên SM 4.01 đi,hỗ trợ xem thêm flv.Dùng chương trình của SM convert là chuẩn rồi,không có hình 1 nơi,tiếng 1 nẻo đâu :)) ,convert dung lượng sẽ giảm đáng kể đấy
Hiện tại có rất nhiều Soft hỗ trợ cho việc convert film theo mọi định dạng,bạn chịu khó tìm thêm nhé :)

Mình chạy SM convert giờ toàn bị lỗi crash, không hỉu kỉu gì, có 1 số film mp4 mà real player lại không chạy được chỉ có tiếng không có hình :|

Nhờ các Bạn xem làm thế nào để dùng được lại chương trình Foreca.Weather.v1.3.0s60v3.Hoặc 1.4.0s60v3. Trước đây Mình dùng bình thường nhưng sau một lần phải cài lại nó bắt đăng ký nên đành chịu,chỉ có thể dùng bản thấp hơn thôi.Máy của Mình N95-GB đã H... . Xin được cảm ơn trước các Bạn quan tâm nhé.

Bạn ơi ! Mình không tìm được phần mềm ghi âm môi trường , chỉ toàn là ghi âm cuộc gọi thôi .
Mình tìm được một cái Ultimate record nhưng nó chỉ cho ghi âm trong 1 phút
Giúp mình đi

Có soft nào xem được nhiều định dạng video không, mình down file flv ở youtube về xem = Flash player mà toàn bị màn hình đen

Có soft nào xem được nhiều định dạng video không, mình down file flv ở youtube về xem = Flash player mà toàn bị màn hình đen

Bạn search cái Coreplayer có thể đáp ứng được yêu cầu của bạn. bản mới nhất là 1.30 đó

giúp tớ với. tớ cài ttpod3.30 chạy bt. nhưng hôm sau xóa đi cài bản ttpod3.30( bao gồm cả EN-VN-CH). không hiểu sao cài vào thì được. nhưng khi vào chương trình thì nó search bài hát. được 4 bài thì tự dưng out ra. tớ đã thử xóa bản ý. cài bản đầu tiên nhưng vẫn bị thế. thế là bị làm sao ạ?

Nhờ các Bạn xem làm thế nào để dùng được lại chương trình Foreca.Weather.v1.3.0s60v3.Hoặc 1.4.0s60v3. Trước đây Mình dùng bình thường nhưng sau một lần phải cài lại nó bắt đăng ký nên đành chịu,chỉ có thể dùng bản thấp hơn thôi.Máy của Mình N95-GB đã H... . Xin được cảm ơn trước các Bạn quan tâm nhé.

Không có cách gì sao các Bạn?

Mình chơi Coreplayer được rồi, giờ máy mắc bệnh không vào Web được, ấn vào biểu tượng web là bật ra luôn, ai biết bệnh này không ?

Mình chơi Coreplayer được rồi, giờ máy mắc bệnh không vào Web được, ấn vào biểu tượng web là bật ra luôn, ai biết bệnh này không ?

Chà,máy bạn lắm bệnh thế :)) ,chưa gặp bệnh này,có thể ứng dụng đang treo,tắt nguồn khởi động lại xem nào :)

Posted via Mobile Deviceminh dung dt , nen viet ko co dau mong cac ban thong cam. xin hoi ai biet cai pm "phay tay "de dieu khien dt. xin cho duong link de minh download . minh tien hoai ma ko thay ?
Rồi down bằng gì đây ^^!
English =>
http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=117455&d=1238382544
Việt =>
http://pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=117737&d=1238561698?
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.
Back