• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.
uh.mình thấy hack nó khó quá nên mình chẳng cài nữa.mình lùi thời gian về tháng 6/2007 rồi nhưng vẫn ko đc?:((

Bạn tự đổi thời gian lên 2008 chẳng hạn, nếu không được thì nên Hack thôi bạn ơi, chúc bạn thành công.

Bạn tự đổi thời gian lên 2008 chẳng hạn, nếu không được thì nên Hack thôi bạn ơi, chúc bạn thành công.

bạn chỉ giúp mình cách hack nào đơn giản nhất đc ko?pm của bạn ko chạy đc trên các theme động khác ah?

bạn chỉ giúp mình cách hack nào đơn giản nhất đc ko?pm của bạn ko chạy đc trên các theme động khác ah?

Chạy tốt bạn à, tất cả các theme động của S60V3 là ok. Hack thì bạn vào Topic đã có rồi đó nghiên cứu làm, không hiểu thì hỏi anh em giúp.

uh.mình thấy hack nó khó quá nên mình chẳng cài nữa.mình lùi thời gian về tháng 6/2007 rồi nhưng vẫn ko đc?:((

Trời ơi,hack dễ thôi mà. Bạn cố gắng hack đi cài pm cho nó dễ đỡ phải lùi ngày về.Háck còn nhanh hơn là sign pm đấy.

Chạy tốt bạn à, tất cả các theme động của S60V3 là ok. Hack thì bạn vào Topic đã có rồi đó nghiên cứu làm, không hiểu thì hỏi anh em giúp.

nhưng mình có mấy cái theme động chạy chẳng động gì cả?

nhưng mình có mấy cái theme động chạy chẳng động gì cả?

Nếu đúng là theme động thì tại sao lại không động được nhỉ?Mình chưa gặp trường hợp này bao giờ,bạn test với mấy theme động khác thì sao?:-?

Đây là Theme động OWNSKIN khi cài vào máy nó sẽ tạo cho bạn 1 pm động có tên là Aimator4. Bạn chỉ việc chọn cái Theme vừa cài và thiết lập các thông số ở pm động là động thôi. Bạn thử xem nhé file Theme mình úp lên cho bạn đó.

uh lúc trước mình cài nó cũng có ra cái pm Aimator4.nhưng từ lúc mình fomat lại thẻ thì cài nó ko ra nữa.hic phải làm sao đây bạn?hic

Status
Không mở trả lời sau này.
Back