• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.
Hỏi về Lexisgoo!

Mình cài phần mềm lexisgoo 1.0.Mình không biết cách nào để xóa phần English-English và phần Anh-Anh,Mong mọi người chỉ với~

Thân!

cho mình xin key đc ko?imei:358984014312667.thank.bản này ko co VH hả bạn?

Hic! Đã nói bản trial rồi mà :-? Chỉ dùng thử thôi, bản 1.30 còn chưa có full, bản này sao có được. Đã nói là nếu cài bản 1.22 thì full, bạn cứ đòi bản trial.

Em dùng Nokia 6120 classic. Em gặp vấn đề với cái pm game Citybloxx. Đây là game mặc định của máy. Bây giờ cái game này nó hiện một lục mấy icon như thế này

Cái icon ban đầu của những cái icon trên là như thế này (cái đầu tiên của hàng thư 2)

Những cái icon này em bấm phím [C] để remove đi mà nó không cho remove. Bình thường các pm khác chỉ cần bấm [C] là nó remove mà.
Bác nào biết bệnh này là bệnh gì và cách chữa không ạ?

Chỉnh sửa cuối:
Em dùng Nokia 6120 classic. Em gặp vấn đề với cái pm game Citybloxx. Đây là game mặc định của máy. Bây giờ cái game này nó hiện một lục mấy icon như thế này

Cái icon ban đầu của những cái icon trên là như thế này (cái đầu tiên của hàng thư 2)

Những cái icon này em bấm phím [C] để remove đi mà nó không cho remove. Bình thường các pm khác chỉ cần bấm [C] là nó remove mà.
Bác nào biết bệnh này là bệnh gì và cách chữa không ạ?

Rất máy bạn đã bị lỗi hoặc bị dính virus rồi. Bạn nên 4mat cả máy lẫn thẻ cho chắc ăn bạn àh

bác nào có cái phần mềm quản lý application (Appman) dành cho s60 3rd không ạ. ở các diễn đàn có Appman nhưng mà toàn dành cho s60 v2 thui à! Em mún dùng cái này để remove hoàn toàn các phần mềm! Thanks các pro trước! Hj

Hic! Đã nói bản trial rồi mà :-? Chỉ dùng thử thôi, bản 1.30 còn chưa có full, bản này sao có được. Đã nói là nếu cài bản 1.22 thì full, bạn cứ đòi bản trial.

Vây bạn cho mình bản 1.22 nha.để mình sign vào dùng cũng đc.thank bạn nhiều.

Vây bạn cho mình bản 1.22 nha.để mình sign vào dùng cũng đc.thank bạn nhiều.

bản x-plore 1.22 full của bạn đây (xóa đuôi 7z đi rồi cài) bản này ko cần sign cài đc lun nhưng còn key thì phải sign bạn nhé

bản x-plore 1.22 full của bạn đây (xóa đuôi 7z đi rồi cài) bản này ko cần sign cài đc lun nhưng còn key thì phải sign bạn nhé

mình vào nó báo phiên bản hết hạn bạn cần có phiên bản mới hơn.là sao vậy bạn?

Con N95-1. Xin cấp cứu mình về Gallery>images& video và Music player>playlist với!!!

Ko biết mình đã cài pm jì hay táy máy ji mùh mình vô "images& video" nó ko hiện ra cái jì cả, chỉ báo "No images or video" thôi. Trong kho thẻ nhớ mình có nhìu hình và video lắm mùh.
* Dùng cách Explore>images-->image--images. của bác giot_tinh_cay_dang nó cũng "No images or video":(
* Dùng Img Exchange thì chỉ coi được mấy hình đứng:(
* Hồi trước dùng PM hình ảnh jì đó thì coi được, nhưng mùh mấy hình mát mẻ dấu trong My video nó cũng lòi ra luôn --> phải năn nỉ bạn gái mấy buổi :|
* Chụp bằng supershot và Move từ thẻ nhớ qua bộ nhớ máy thì nó có hiện lên nhen, nhưng lúc thì có, lúc thì "No images or video".

Còn thằng Playlist trong Music player thì nó trở chứng,mình đã tạo vài cái rồi, buổi nay nó biến mất sạch, cho dù vẫn còn trong thẻ nhớ.
Mình tìm đủ mọi nơi trên đây rồi, nhưng ko thấy chỗ nào có chủ đề này cả, hồi trước thấy 1 chủ đề tương tự, nhưng quên add vô Favorite, jờ tìm ko ra,nên mới hỏi mấy bạn. Mong được giúp đỡ. Cám ơn mấy bạn nhiều nhe!!;;)

Con N95-1. Xin cấp cứu mình về Gallery>images& video và Music player>playlist với!!!

Ko biết mình đã cài pm jì hay táy máy ji mùh mình vô "images& video" nó ko hiện ra cái jì cả, chỉ báo "No images or video" thôi. Trong kho thẻ nhớ mình có nhìu hình và video lắm mùh.
* Dùng cách Explore>images-->image--images. của bác giot_tinh_cay_dang nó cũng "No images or video":(
* Dùng Img Exchange thì chỉ coi được mấy hình đứng:(
* Hồi trước dùng PM hình ảnh jì đó thì coi được, nhưng mùh mấy hình mát mẻ dấu trong My video nó cũng lòi ra luôn --> phải năn nỉ bạn gái mấy buổi :|
* Chụp bằng supershot và Move từ thẻ nhớ qua bộ nhớ máy thì nó có hiện lên nhen, nhưng lúc thì có, lúc thì "No images or video".

Còn thằng Playlist trong Music player thì nó trở chứng,mình đã tạo vài cái rồi, buổi nay nó biến mất sạch, cho dù vẫn còn trong thẻ nhớ.
Mình tìm đủ mọi nơi trên đây rồi, nhưng ko thấy chỗ nào có chủ đề này cả, hồi trước thấy 1 chủ đề tương tự, nhưng quên add vô Favorite, jờ tìm ko ra,nên mới hỏi mấy bạn. Mong được giúp đỡ. Cám ơn mấy bạn nhiều nhe!!;;)

Tình trạng này do lỗi thẻ.Chỉ còn cách 4mat tất cả cài lại.Vấn đề của bạn vẫn còn may mắn vì có thể dùng đầu đọc thẻ vẫn đọc đc để cop ra PC.

mình đang sử dụng N82 . Cho mình xin ứng dụng hay themse cũng được mà xem được đồng hồ dạng Analoge.Cho mình hỏi thêm sao máy mình khi khởi động thì nó báo '' không cài được ứng dụng từ thẻ nhớ .Mà mình vào ql Ứng dụng thì mình thấy đã cài đặt hết rồi mà. Cám ơn nhiều.

Chỉnh sửa cuối:
mình đang sử dụng N82 . Cho mình xin ứng dụng hay themse cũng được mà xem được đồng hồ dạng Analoge.Cho mình hỏi thêm sao máy mình khi khởi động thì nó báo '' không cài được ứng dụng từ thẻ nhớ .Mà mình vào ql Ứng dụng thì mình thấy đã cài đặt hết rồi mà. Cám ơn nhiều.

Sang trang này bạn nhé:
http://pdaviet.net/showthread.php?t=44029

Tình trạng này do lỗi thẻ.Chỉ còn cách 4mat tất cả cài lại.Vấn đề của bạn vẫn còn may mắn vì có thể dùng đầu đọc thẻ vẫn đọc đc để cop ra PC.[/QUOTE]

Cám ơn bạn nhiều nhe, mình format lai, ngon lành rồi. Tiếc là chỉ thanks được 1 lần=D>

mình vào nó báo phiên bản hết hạn bạn cần có phiên bản mới hơn.là sao vậy bạn?

ặc.mình vẫn cài và sử dụng bình thường mà bạn (cả trên n82 và n73 lun) bản này dùng đến năm 2039 cơ mà.chỉ có file key kia là phải sign mới cài đc thôi.

p/s: pác nào thấy cái phóng to phông chữ hệ thống post cho em với em tìm mãi ko thấy :D em để cài cho dt ông già nhà em mắt mũi tèm nhèm chữ nhỏ là chịu ko nhìn thấy

...

p/s: pác nào thấy cái phóng to phông chữ hệ thống post cho em với em tìm mãi ko thấy :D em để cài cho dt ông già nhà em mắt mũi tèm nhèm chữ nhỏ là chịu ko nhìn thấy

Phóng to phông hệ thống trong Xplore hay là của máy vậy bạn :) Khác nhau à, nói dễ hiểu nhầm lắm á. Phóng to phông của máy mình nhớ là trình Psiloc Magnifier.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back