• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.
các bạn làm ơn cho mình xin cái phần mềm nháy máy dùng cho E71 với hôm bữa có nhìn thấy ko down về mà hôm nay tìm mãi ko thấy có híc híc

mấy anh ơi cho em hỏi em dow phim tren Youtube định dạng file là mg4 nhưng sao đưa vào máy E 71 của e nó bị giựt giựt chỉ phát được tiếng chứ không phát được hình. em mới sử dụng máy mong anh chị cao tay chỉ giúp em nhé. em dùng ct Real Player của máy để phát.

Ai có mã unicode cho điện thoại nokia e 63 help mình với, mình bị lổi font chữ khi lướt web và đọc văn bản tiếng việt.AI biét xin vui lòng gởi email giúp mình :thanh_vubmt@yahoo.com
thanks mọi người!

Có ai có chương trình tạo logo mạng cho 3250 k nhỉ? Share cho mình với!
Jống như phần mềm OPman của N70 ấy!
Thankx!

Gần như là xong tất cả các bước rồi. Chỉ còn bước cuối cùng thì nó lại hiện ra là "Required application access not granted" là sao vậy? :-/

Thử cài bản này nha bạn:
Máy phải hack nhé!

Vẫn k đc rồi! :-<
Chắc fải hack thật!
Khổ nỗi mình lại k biết cách hack.
Mặc dù trong diễn đàn có chỉ cách nhưng mình vẫn thấy khó quá! :(

cảm ơn bạn mình có cài PM này và Miscalme vào nhưng install xong xuôi chọn để open sử dùng thì nó đứng im kể cả đã khởi động lại

Phải cài Python vào mới chạy được bạn nhé.

Ai có mã unicode cho điện thoại nokia e 63 help mình với, mình bị lổi font chữ khi lướt web và đọc văn bản tiếng việt.AI biét xin vui lòng gởi email giúp mình :thanh_vubmt@yahoo.com
thanks mọi người!

Tìm cái Font nào hỗ trợ Unicode cài vào là được thôi mà bạn.

Tìm Giúp Em Phần Mềm

Em có rất nhiều tài liệu văn phòng cần phải đọc trên điện thoại có dạng .doc.
Mong các anh tìm giúp em phần mềm có thể đọc được và link down.
Máy của em là N81 2GB.
Mong các anh giúp. Cám ơn các anh trước

Em có rất nhiều tài liệu văn phòng cần phải đọc trên điện thoại có dạng .doc.
Mong các anh tìm giúp em phần mềm có thể đọc được và link down.
Máy của em là N81 2GB.
Mong các anh giúp. Cám ơn các anh trước

Máy N82 đã có quick office cài sẵn trong máy và đọc được các định dạng .doc và txt ... nếu bạn muốn cập nhật version mới nhất (hỗ trợ office 2007) thì có thể tham khảo thêm ở đây :http://pdaviet.net/showthread.php?t=53727

Có phần mềm nào mà khi mình gọi đi khi cuộc gọi đi được kết nối thì máy rung 1 cái không hà các bạn. (Cho máy N82). Mình đã tìm nhưng có phần mềm nó rung cho đến khi cuộc gọi kết nối (Tốn pin lắm). Thank trước.

Có phần mềm nào mà khi mình gọi đi khi cuộc gọi đi được kết nối thì máy rung 1 cái không hà các bạn. (Cho máy N82). Mình đã tìm nhưng có phần mềm nó rung cho đến khi cuộc gọi kết nối (Tốn pin lắm). Thank trước.

Chưa có bạn à, chỉ có rung tới khi bên kia bắt máy thôi.

Chào cả nhà ! Cho e hỏi có pm nào dùng để quản lý ánh sáng cho các ứng dụng không ah ? Nghiã là pm nào mà mình ko cần dùng nhiều ánh sáng thì làm cho đèn màn hình kém sáng đi chẳng hạn . Thanks trước !

Chào cả nhà ! Cho e hỏi có pm nào dùng để quản lý ánh sáng cho các ứng dụng không ah ? Nghiã là pm nào mà mình ko cần dùng nhiều ánh sáng thì làm cho đèn màn hình kém sáng đi chẳng hạn . Thanks trước !

Ko có Pm nào thông mình vậy đâu em :) Chỉ có các Pm bật đèn màn hình liên tục hoặc điều chỉnh độ sáng trong mọi thời điểm chứ ko tự chỉnh được.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back