• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KIẾM TIỀN THẬT DỄ

Status
Không mở trả lời sau này.

PhuongAnh

TÌNH HÌNH LÀ GIỜ MÌNH CÓ 2 KHOẢN NỢ RẤT KHÓ ĐÒI

1.SM XuanTruong: 350.000PVD
2.MOD TuanQuang: 200.000PVD (vay từ năm ngoái đến giờ không chịu trả)

Bạn (or 1 nhóm) lấy lại giúp hộ mình,mình sẽ xin chiết khấu ngay cho bạn (or 1 nhóm) 40% số tiền bạn (or 1 nhóm) lấy lại giúp mình.

Xin chân thành cảm ơn mọi người.

P/s:Mặc dù anh Trường là đại sư huynh nâng đỡ e nhiều nhất.Còn TuanQuang bạn sương máu trên chiếu bạc cá độ và phỏm nhưng chuyện gì ra chuyện đó nhất là chuyện PVD thì không thể ... được.=))=))=))=))=))

Chỉnh sửa cuối:
anh XuanTruong, Anh TuanQuang nữa nhé trả tiền cho P.A nhanh nhanh nhanh em xin 40% 350k +200k PVD nào

P/s:Mặc dù anh Trường là đại sư huynh nâng đỡ e nhiều nhất.Còn TuanQuang bạn sương máu trên chiếu bạc cá độ và phỏm nhưng chuyện gì ra chuyện đó nhất là chuyện PVD thì không thể .. được

Có thù phải trả có nợ phải đòi......... bớ làng nước ơi trả nợ trả nợ... 40% của em hahha :):))

Last edited by a moderator:
Để khi về phép trả bằng hiện vật hoặc VNĐ luôn, đến mùa QUÝT trả cũng được!:)):)):))

sặc sặc hix mình có 56 PVD định kiếm 40% mà đến mùa quýt trời ơi... đem đi kiện lên tòa án đòi nợ đi sis PHUONG ANH :)):))

cái j vậy PA.sao nợ nần j thế.ngày trc nợ anh Tú 200.000. PA bắt 1 trận 500.000 chuyển cho Quang có 300 + luôn 200.000 nợ cũ là 500 .000.trận đấy PA thua là hết nợ rồi ma.TQ ko nợ ai hết check lậi di PA

cái j vậy PA.sao nợ nần j thế.ngày trc nợ anh Tú 200.000. PA bắt 1 trận 500.000 chuyển cho Quang có 300 + luôn 200.000 nợ cũ là 500 .000.trận đấy PA thua là hết nợ rồi ma.TQ ko nợ ai hết check lậi di PA

Quang check đi nhé PA chưa bao giờ cá độ 500.000 đâu nhé.:)):)):)):))

Để khi về phép trả bằng hiện vật hoặc VNĐ luôn, đến mùa QUÝT trả cũng được!:)):)):))

sặc sặc hix mình có 56 PVD định kiếm 40% mà đến mùa quýt trời ơi... đem đi kiện lên tòa án đòi nợ đi sis PHUONG ANH :)):))

Kiểu này chắc chắn phải lên Tòa Án kiện rồi.Anh Trường thấy PA là con gái yếu thế lên bắt nạt đấy :(:)(:)(:)((

HEHHEHHE kiện đi vui vui vui chết đại ka xuantruong kakkaka hãy làm theo phương châm có thù phải trả, có nợ phải đòi sis PA ơi

Kiểu này chắc chắn phải lên Tòa Án kiện rồi.Anh Trường thấy PA là con gái yếu thế lên bắt nạt đấy :(:)(:)(:)((

HEHHEHHE kiện đi vui vui vui chết đại ka xuantruong kakkaka hãy làm theo phương châm có thù phải trả, có nợ phải đòi sis PA ơi

Kiểu như đòi Người đi bán vé số 1 tỷ VNĐ! Anh là Người đi bán vé số đây!=))=))=))

Quang check đi nhé PA chưa bao giờ cá độ 500.000 đâu nhé.:)):)):)):))

100% Quang ko nhớ nhầm đâu PA.hôm đấy chat = yahoo trận ngoai hạng PA ơi.PA đòi Quang tiền của anh Tú.Q bảo PA cứ bắt đi rồi trừ. Q baỏ PA bắt hẳn 1 triệu, nhưng PA ko đồng ý.bảo bắt 500 thôi. Q đồng ý. sau đó PA chuyển cho Q 300 + 200 nợ là = 500. trận đấy PA thua, Q nói hết nợ luôn. Bây giờ tìm lại chuyển khỏan sâo đc PA, vì có quá nhiều ng chơi nên Q xóa hết mail rồi.

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:
Kiểu như đòi Người đi bán vé số 1 tỷ VNĐ! Anh là Người đi bán vé số đây!=))=))=))

có lẽ vậy nhưng sống mà không ác là có tội với bản thân... vì thế sis cho anh xuân trường nợ đi cứ tính lại 1 ngày 50.000 PVD =))=)):))

Đòi nợ thuê đây! Không nói chuyện nhiều, chỉ nói chuyện bằng dao và súng ống.... :)):)):)):))

hix sắp phải tốn tiền mua nhang cho 2 đại ca chuẩn bị PA sách súng lên nhà tìm hehhhe

choy, sặc mùi xã hội đen HK, đậm đặc bạo lực Mỹ, sến như VN
PhuongAnh ui, a sẽ đòi giúp cho e nhé !
Ê, 2 anh thiếu nợ kia, bi giờ nói 1 tiếng có trả tiền đây hem, hem trả hả......năn nỉ 2 a trả tiền cho e gái mình đi mà, năn nỉ đóa....mình hứa sau khi 2 a đưa tiền cho e rùi, e sẽ dẫn 2 a đi nhậu và hát KROK í í nhé, tại dzì e nó hứa mình mà đòi đc nợ 2 a thiếu thì e nó sẽ cho mình gấp đôi số tiền í, hehehe...ủa lộn, huhuhu....

Mọi người trên PV hình như toàn con nhà giàu hay sao mà chẳng ai quan tâm đến PVD thế :(:)(:)(:)((

Status
Không mở trả lời sau này.
Back