• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kinh nghiệm làm nhẹ bộ nhớ máy

Hack theo HelloOX thì bạn vào Rompatches apply cái file open4all
Hack theo Hello carbide thì run Capsoff trước khi vào.
Vì pm cần truy cập hệ thống nhé!
Posted via Mobile Device
ok rùi. Nhưng sao mình chọn xóa và nó báo đã xóa xong vậy mà trong list thì nó vẫn nằm trơ trơ ở đó
Posted via Mobile Device

ok rùi. Nhưng sao mình chọn xóa và nó báo đã xóa xong vậy mà trong list thì nó vẫn nằm trơ trơ ở đó
Posted via Mobile Device
Bấm phím * là cập nhật
Or vào menu/quét lại danh sách là đc.
Báo đã xóa là đã xóa mà!
Mà kì...xóa xong nó cập nhật lại mà kà!
Posted via Mobile Device

Bấm phím * là cập nhật
Or vào menu/quét lại danh sách là đc.
Báo đã xóa là đã xóa mà!
Mà kì...xóa xong nó cập nhật lại mà kà!
Posted via Mobile Device
mình nhấn C để xóa. Xóa xong nó tự cập nhật . Nhưng ứng dụng đó vẫn đứng hiên ngang trong list
Posted via Mobile Device

mình nhấn C để xóa. Xóa xong nó tự cập nhật . Nhưng ứng dụng đó vẫn đứng hiên ngang trong list
Posted via Mobile Device
pm bạn xóa là pm gì?
Thế ra mục aap nó còn k?
Thoát ra vào lại cũng còn à!
Mình chưa gặp thế bao giờ, pm bạn xóa là gì
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device

Có chương trình còn tên nhưng bấm phím chọn phải vào thông tin, xem đường dẫn thì trống trơn không còn gì bạn à!

Có chương trình còn tên nhưng bấm phím chọn phải vào thông tin, xem đường dẫn thì trống trơn không còn gì bạn à!
đúng là bro . Thanks nhé. Đúng là trống trơn thiệt
Posted via Mobile Device

là sao? Bạn chỉ rõ hơn cho mình đc ko?

Và cho mình hỏi thêm 1 câu ngoài lề là mình sử dụng 1 trình dọn rác trên nền python, liệu khi dọn rác có bao giờ nó vô tình xóa đi 1 file trống nhưng cần thiết nào ko bạn ?

Các bạn giúp mình với

Mình cài pm này dùng ok dc 1 thời gian, hôm nay vào lại tự dưng thấy báo lỗi , 1 bên là exit, 1 bên vào opition cũng chỉ có mỗi nút exit

Mình cài pm này dùng ok dc 1 thời gian, hôm nay vào lại tự dưng thấy báo lỗi , 1 bên là exit, 1 bên vào opition cũng chỉ có mỗi nút exit

Hack theo Hello carbide thì run Capsoff trước khi vào
Hack theo Secman thì vào Turn Plat.Security ON
Thì mới chạy được.

Đã cài mega cũng appy rồi mà vẫn bị lỗi exit. Nó hiện thế này hjx2.
Traceback (most recent call last):
File "C:\private\e3852bd1\default.py", line 2, in ?
import pyUninstaller
File "c:\resource\site.py", line 97, in platsec_import
return _original_import(name, globals, locals, fromlist)
File "C:\Private\e3852bd1\pyUninstaller.py", line 4, in ?
File "c:\resource\site.py", line 112, in platsec_import
raise ImportError("No module named "+name)
ImportError: No module named sis
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:
Đã cài mega cũng appy rồi mà vẫn bị lỗi exit. Nó hiện thế này hjx2.
Traceback (most recent call last):
File "C:\private\e3852bd1\default.py", line 2, in ?
import pyUninstaller
File "c:\resource\site.py", line 97, in platsec_import
return _original_import(name, globals, locals, fromlist)
File "C:\Private\e3852bd1\pyUninstaller.py", line 4, in ?
File "c:\resource\site.py", line 112, in platsec_import
raise ImportError("No module named "+name)
ImportError: No module named sis
Posted via Mobile Device
Bác bị giống hệt e rồi , e đoán chắc bị đụng pm ji rồi, trc em dùng bình thường.hôm qua tự dưng cài sleep music vào làm mấy cái pm chạy nền python hỏng hết :( :( :(

Hack theo Hello carbide thì run Capsoff trước khi vào
Hack theo Secman thì vào Turn Plat.Security ON
Thì mới chạy được.

Rõ là em capoff mà vẫn ko dc mà , hjchjc , trc thì dùng dc tự dưng h die lun:(:(

hix2 cái back up đang bị lỗi ko chạy đc :((. Nó cứ báo có phần mềm đang chạy phải gỡ đi mà tình dùng phần mềm này gỡ thế mà ko dùng đc :((

Ko ai giúp mình cái uninstaller ah!
Posted via Mobile Device

Gửi M.r Tommy!
Có phải bạn cài được Pyuninstaller xong vào có hình như vậy không (hình chụp từ máy mình). Đây là trường hợp bạn chỉnh HelloOX, Cap off, hoặc Secman chưa đúng, không được thì chỉnh lại on hoặc off lần nữa xem thế nào.

Hix2 giờ lại ko biết dùng nó thế nào :(. Gỡ bỏ ứng dụng ra hay xuất dữ liệu các bác
Posted via Mobile Device

Uni này là chương trình gỡ bỏ phần mềm mà bạn đã cài vào máy để có thể giảm bớt bộ nhớ máy hay bộ nhớ RAM. Để chương trình chạy đc thì bạn phải vào Rompatcher apply file open4all lên là sử dụng ok. Mình đã test thành công trên N96

hic. đã vào Rompatcher apply file open4all nhưng vẫn thế. lần trước cài mega modulepack 2.1 thì ok. lần này cài mega modulepack 1.51 để dùng cái XYZcontrol thì cái này lại không dùng được. cả cái Hiisi Suite lần trước thì dùng được nhưn lần này cũng không được luôn.các bạn giúp mình với. thank!

hic. đã vào Rompatcher apply file open4all nhưng vẫn thế. lần trước cài mega modulepack 2.1 thì ok. lần này cài mega modulepack 1.51 để dùng cái XYZcontrol thì cái này lại không dùng được. cả cái Hiisi Suite lần trước thì dùng được nhưn lần này cũng không được luôn.các bạn giúp mình với. thank!

Bạn có apply cái c2z không? Nếu có thì disable (trong RomPatcher) nó đi thử xem? Kinh nghiệm cho thấy: Khi dùng c2z thì có khi cài hoặc chạy một có PM có lúc bị vô hiệu hóa.
Trường hợp này mình gặp rồi.

Back