• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kinh nghiệm và ứng dụng cho những máy chưa hack và chưa thể hack

stupid1314

Đầu tiên nếu Mod đọc bài này nếu Mod thấy trùng hay là sai quy định thì mong Mod bỏ qua dùm. Nhưng mình thấy nếu không viết về ứng dụng này thì phí quá. Ứng dụng mình đang nói đến là Netqin Mobile Guard V2.4.
Ứng dụng này có rất nhiều ứng dụng con có thể nói là n trong 1. Có thể qué virus, task maneger....

Nhưng cái mà làm mình ngạc nhiên nhất là ứng dụng File maneger,

ứng dụng có thể truy nhập tập tin hệ thống như tập tin: Private và sys ở cả ổ C và E mà các ứng dụng quản lý tập tin khác không thể truy nhập như X-plore chẳng hạn

. Vì vậy ứng dụng này kết hợp với ứng dụng sign ứng dụng của bạn tienquoc87 ngay trên điện thoại của bạn vậy là điện thoại của bạn không cần hack cũng có thể sử dụng đến 99% của 1 máy đã hack =D>=D>=D>. Các bạn có thể xem qua bài của bạn tienquoc87 theo link http://www.pdaviet.net/showthread.php?101345-Hướng-dẫn-cách-Hack-Phone-đơn-giản-nhanh-nhất-hiện-nay!

Ứng dụng này đã được giới thiệu trên Ovi nếu các bạn vào ovi thì biết rồi. Tải từ ovi thì nó sẽ tự cài đặt cho mình, còn nếu không thì có thể tải theo link của mình. Chúc các bạn có thể phát huy tối đa tính năng của điện thoại mà mình đang sử dụng.

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/download.php?33i1j0103tmotrx[/DOWNLOAD]

Hì, các bạn test rồi cho biết ý kiến nhé. Theo cảm nhận của mình thì x-plore bây giờ sẽ đứng sau Mobile Guard.

bác nói hay thật nếu so sánh về diệt virus thì quả thật x-plore đứng sau .còn về q.lý file thì vì sao mọi người lại thi nhau dùng x-plore mà lại ko dùng Mobile Guard ???? : X_X

Tuy máy mình đã hack rồi, song để mình test thử, bài viết của bạn khá thu hút đấy.

bác nói hay thật nếu so sánh về diệt virus thì quả thật x-plore đứng sau .còn về q.lý file thì vì sao mọi người lại thi nhau dùng x-plore mà lại ko dùng Mobile Guard ???? : X_X

Hì, bạn không nhìn thấy mình nói là " theo cảm nhận của mình sao". Dù sao cũng là cảm nhận cá nhân mà bạn. Mình thấy cái truy nhập vào file hệ thống của Mobile Guard là thấy hơn rồi, còn việc mọi người thi nhau xài x-plore là do nó xuất hiện trước và mọi ngừoi đã quen rồi. Còn cái này mới xuất hiện nên chưa chiếm được ưu thế thôi. Bạn thử nói xem tính năng nào mà x-plore có mà mobile guard không có nào?

Chỉnh sửa cuối:
Nếu mà truy cập vào các thư mục hệ thống liệu có chỉnh sửa đc kô như tạo thư mục, sao chép...nếu đc thì cũng có nhiều tiện ích.... như hack phone kô cần file Cert ở một số máy!

Nếu mà truy cập vào các thư mục hệ thống liệu có chỉnh sửa đc kô như tạo thư mục, sao chép...nếu đc thì cũng có nhiều tiện ích.... như hack phone kô cần file Cert ở một số máy!

Hoàn toàn được bạn à, hãy xem hình dưới nhé bạn.

Mobile:
Ong ban chua dung x-plore bao gio hay sao ma ko bit xplore vao dc thu muc he thong qua vjec cai dat bang phim 0 ha? He thong phim tat, shortcut hoat dong rat tot nua. K phai tu nhien ma nguoi ta chuong xplore hon ca winfile dau ban

Mobile:
Ong ban chua dung x-plore bao gio hay sao ma ko bit xplore vao dc thu muc he thong qua vjec cai dat bang phim 0 ha? He thong phim tat, shortcut hoat dong rat tot nua. K phai tu nhien ma nguoi ta chuong xplore hon ca winfile dau ban

Mình dùng cả 2 bạn à, nói chung sau khi dùng cái này rồi bản thân thấy x-plore chỉ để chim ngưỡng :)).

bạn cũng đang spam đó thôi kaa

Mình đang bảo vệ bài viết của mình sao gọi là spam được bạn? Nếu bạn cảm thấy không thích những bài mình viết thì xin bạn miễn bình luận. Một bài viết có thể hay hoặc không hay, nhưng tôi được một số bạn động viên là được rồi dù kiến thức của tôi về lĩnh vực này không nhiều nhưng tôi đã dùng qua rồi thì tôi cũng có chút kinh nghiệm. Còn bạn muốn đánh giá người khác hãy đánh giá lại chính bản thân mình nhé.^^

Mìh ko kich hoạt đc là sao ?
sory ! You have not been able obtain authorization for the use of this product
kích vào ic0n nào cũg nối mạng sau đó như thế

Mìh ko kich hoạt đc là sao ?
sory ! You have not been able obtain authorization for the use of this product
kích vào ic0n nào cũg nối mạng sau đó như thế

Kệ nó đi!
Bạn cứ thoát ra rùi vào lại icon của nó là sẽ đc....☺

Và cũng xin có mấy lời thế này!
Nó kô thể chỉnh sửa cũng như sao chép ở các file, thư mục hệ thống trên máy chưa hack.
Kô thể sữa đc các file như .txt và cũng kô giải nén đc như file .zip chẳng hạn....
Đã chia tay em nó rùi....hehe☺

Kệ nó đi!
Bạn cứ thoát ra rùi vào lại icon của nó là sẽ đc....☺
Và cũng xin có mấy lời thế này!
Nó kô thể chỉnh sửa cũng như sao chép ở các file, thư mục hệ thống trên máy chưa hack.
Kô thể sữa đc các file như .txt và cũng kô giải nén đc như file .zip chẳng hạn....
Đã chia tay em nó rùi....hehe☺

ok cũng đã chia tay.nhiều chức năng nhưg k ăn thua

Back