• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kinh nghiệm và ứng dụng cho những máy chưa hack và chưa thể hack

Phần mềm này bùn cười quá. Nhiều chức năng nhưng các chức năng lại ko có gì thực sự mạnh :))

Kệ nó đi!
Bạn cứ thoát ra rùi vào lại icon của nó là sẽ đc....☺

Và cũng xin có mấy lời thế này!
Nó kô thể chỉnh sửa cũng như sao chép ở các file, thư mục hệ thống trên máy chưa hack.
Kô thể sữa đc các file như .txt và cũng kô giải nén đc như file .zip chẳng hạn....
Đã chia tay em nó rùi....hehe☺

Chính xác là chưa hack thì cũng chỉ "ngó" đc file hệ thống chứ chẳng làm đc gì .

Xét về File Manager thì mình thấy X-plore vẫn hơn vì giao diện dể sử dụng .

Soft đa tính năng thì chắc chắn nó kô thể good nhất , sau khi test thử thì mình cũng đã cho e nó ra đi ^_^ .

đúng là sau khi vào thì nó kô chỉnh sữa đc file thât. Nhưng dù gì đây cũng là phần mềm đa chức năng, hy vọng hack phone lại vô vọng!

Có thêm một số tính năng bản thân khám phá và muốn giới thiệu cho các bạn biết:

+ Scan malware và scan installation files: Có thể chọn quét từng ổ đĩa C, E và F.

+ Khóa các ứng dụng tự khởi động cùng với lúc khởi động máy giúp máy khởi động nhanh hơn.

+ Bảo vệ máy bằng phần mềm diệt virus của chính hãng.

+ Quản lý dung lượng kết nối mạng, có thể giới hạn dung lượng xài tối đa trong 1 tháng.

+ Xem dung lượng trống của các ổ đĩa và của ram.

+ Quét. và rọn rác trong các ổ đĩa đồng thời thống kê tất cả các tin nhắn. Chưc năng này giúp cho những bạn nào có nhều tin nhắn lưu trữ trong máy mà muốn xóa nhưng ngồi xóa từng cái một thì mất thời gian quá thì các bạn dùng chức năng này nó sẽ giúp bạn xóa rất nhanh chóng. Ví dụ như số điện thoại bạn thường xuyên nhắn tin mà số tin nhắn lên đến 100 tin hoặc hơn thế nữa thì nó gom lại và công việc của bạn chỉ cần tích vào ô và chọn xóa là hết chỉ trong vài giây.

Back