• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KList 2.2 Vol 44 - Tra cứu bài hát Karaoke trên iPhone

Sao tác giả không up version mới lên App store luôn vậy, phone em không có JB nên không thể chép file list update vào được :(

Chừng nào mới tổng hợp vol 36 vậy mấy a?E khoái pm này này nhất nè

Trên trang chủ của Arirang chưa thấy thông tin về Vol. 36, khi nào có Vol. 36 thì mình sẽ cập nhật cho các bạn.

ủa, thưa bác, mình thấy trên trang chủ có vol 36 rồi mà, vài quán KA ở khu vực mình cũng update rồi mà... bác giúp mình với . thank so much !

ủa, thưa bác, mình thấy trên trang chủ có vol 36 rồi mà, vài quán KA ở khu vực mình cũng update rồi mà... bác giúp mình với . thank so much !

Đúng là có Vol 36 rồi, nhưng có lẽ chủ topic đang bận chưa làm được, các bạn chịu khó chờ đi :D

2g FW 3.1 cài app klist 1.0.1 toàn bị văng không à ?????????

Vừa Test thử trên OS 3.1 chạy TÍT Bạn nhé!8-|​

KList đã cập nhật lên phiên bản 2.0, các bạn có thể cập nhật hoặc cài đặt mới trên App Store nhé & dữ liệu Vol.36 cũng đã được cập nhật lại cho KList 2.0 ở trang đầu tiên.

P/S: Nhờ MOD sửa lại tiêu đề của Topic này giùm nhé >>> KList 2.0 - Tra cứu bài hát karaoke trên iPhone Vol.36

Chỉnh sửa cuối:
KList đã cập nhật lên phiên bản 2.0, các bạn có thể cập nhật hoặc cài đặt mới trên App Store nhé & dữ liệu Vol.36 cũng đã được cập nhật lại cho KList 2.0 ở trang đầu tiên.

Tuy nhiên không biết nguyên nhân gì mà những bài hát mới của Vol.36 không được hiển thị cũng như search trong KList 2.0, mặc dù mình đã kiểm tra rất kỹ cấu trúc dữ liệu & sự tồn tại của dữ liệu Vol.36 trong file klist.sqlite thì tất cả đều tốt cả. Không lẽ tác giả đã khóa dữ liệu đến Vol.35 thôi sao !? Rất mong các bạn cùng tìm hiểu & nghiên cứu nhé !

P/S: Nhờ MOD sửa lại tiêu đề của Topic này giùm nhé >>> KList 2.0 - Tra cứu bài hát karaoke trên iPhone Vol.36

Đã Edit lại tiêu đề theo yêu cầu của Bạn!:D

Vừa mới cập nhật lại dữ liệu Vol.36 cho KList 2.0 theo yêu cầu cấu trúc database của tác giả nhằm mục đích Sort theo chức năng index A, B, C, ... Các bạn hãy download lại file data mới này nhé.

@XuanTruong: Về mặt cấu trúc database có thay đổi một ít, nên bạn dùng đúng database sẽ hay hơn. Cụ thể, khi bạn dùng chức năng Search thì phần liệt kê sẽ được index theo A, B, C, ..., còn phần Yêu Thích sẽ được database quản lý thêm 1 field nên sử dụng data cũ có thể dữ liệu sẽ liệt kê không đúng & tính năng Yêu Thích sẽ không hoạt động.

KList 2.0 này có sử dụng được với IP 3G, FW 2.2 ko vậy các bác?
Cài vào rồi biết :| Ở đây chỉ thảo luận cách sử dụng. Còn muốn biết có tích hợp hay không thì phải thử.

Back