• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KỸ THUẬT ROM WM5.0 CHO ATOM/PURE VÀ ATOM EXEC

Mấy cái link để down ROM cho con Atom die hết rùi các bác ah. Bác nào có giúp em với ạ, em đang rất cần. Thank các bác!

cho em hỏi ,các bác có Rom mới nhất của O2 life kg ? cho em xin link nhe !! Thanks !!!!!!!!!

bác lên seeo2.com xem có bản rom mới không thì biết. Bác đợi vài ngày nữa đi. sắp có WM6 cho atom lìe rồi đó. không biết atom đợi đến bao giờ hay là mãi mãi.
mà trong diễn đàn mình có mấy bác cook rom đc sao không cook rom atom thành giao diện WM6 nhỉ.:((

Các bro cho hỏi: Tôi chỉ muốn nâng cấp phần radio thôi thì có được không? Nếu được thì cho tôi xin đường link để tải ( tẩi cả phần ủpom thì lâu quá, đường truyền chỗ tôi củ chuối lắm ). Cám ơn.

cho em hỏi đã có rom WM6 của AtomExec chưa. Thấy của mấy dòng khác mà phát thèm. :-?? :-??

em mới dùng con atom uprom RS20060426MOT0822 nhung ko biết sao dạo này hay bị lỗi nhắn tin phải đợi lâu mới có thông báo "messenge sent", gọi thì lúc được lúc ko?
các bác chuẩn đoán dùm em xem con atom của em bị bệnh gì,dùng rom nào ổn định nhất

Con Atom của em chưa up ROM bao giờ, hiện nay sóng của nó hơi yếu, vào trong phòng kín là mất sóng luôn. Up ROM có cải thiện được sóng không các bác? Em nghe nói có thể kích sóng bằng phần cứng nhưng phải mở máy nên sợ mất bảo hành

Con Atom của em chưa up ROM bao giờ, hiện nay sóng của nó hơi yếu, vào trong phòng kín là mất sóng luôn. Up ROM có cải thiện được sóng không các bác? Em nghe nói có thể kích sóng bằng phần cứng nhưng phải mở máy nên sợ mất bảo hành

Cũng có thể nói là cải thiện được ban ạ (đối với một số máy). Nếu không muốn mở máy ra bạn cứ thử up rom khác xem thế nào đã việc gì chưa chi đã phải tháo máy ra mà nghịch thế. Up đi rồi bạn sẽ biết ngay mà :D:D:D. Thân!!!

Bác nào có kinh nghiệm đăng ký trên trang seeO2.com (cần chú ý vấn đề gì) để down ROM. Em đã đăng ký rồi nhưng nó không cho down về. Mong được chỉ giáo.
Thanks

em mới dùng con atom uprom RS20060426MOT0822 nhung ko biết sao dạo này hay bị lỗi nhắn tin phải đợi lâu mới có thông báo "messenge sent", gọi thì lúc được lúc ko?
các bác chuẩn đoán dùm em xem con atom của em bị bệnh gì,dùng rom nào ổn định nhất

Bị bệnh giống hệt bác, Atom đúng dòng máy lởm, dùng rõ chán, ít rom lại hay lỗi :-?? :-?? :-??

cho em hỏi đã có rom WM6 của AtomExec chưa. Thấy của mấy dòng khác mà phát thèm. :-?? :-??

Mình đã có ROM WM6.0 cho Atom Exec Life:

AL1_CB_0425_WWE_B1_DSUU_IntallShield.exe

Bận quá chưa kịp đưa lên. b-)

Bác nào có kinh nghiệm đăng ký trên trang seeO2.com (cần chú ý vấn đề gì) để down ROM. Em đã đăng ký rồi nhưng nó không cho down về. Mong được chỉ giáo.
Thanks

Đã đăng ký được là dow được mà bạn. Mình vẫn dow ầm ầm bạn xem lại nhé :D:D:D(nó báo gì vậy). Thân!!!

Bác Quang ơi, mọi người đang mong bác từng giờ đấy.Bác bớt chút thời gian giúp anh em up WM6 cho Atom Exec với!
Cám ơn bác nhiều!
Nhưng bác Quang ơi, ROM mà bác nói là dùng được cho cả Atom Exec hay chỉ dùng được cho Atom Life thôi hả bác?

Chỉnh sửa cuối:
Chào Bác Quang mến! Mừng quá chừng các anh em đang chờ đợi từng giây xin bác Quang tranh thủ up lên cho mọi người lúc này thì thật là tuyệt, hãy cứu lấy sự tuyệt vọng của những tín đồ Atom. Chân Thành Cảm Ơn !!!

Chào Bác Quang mến! Mừng quá chừng các anh em đang chờ đợi từng giây xin bác Quang tranh thủ up lên cho mọi người lúc này thì thật là tuyệt, hãy cứu lấy sự tuyệt vọng của những tín đồ Atom. Chân Thành Cảm Ơn !!!
Bạn lào đây tải nhé mình chưa có thời gian thử ( không biết bản này có sử dụng được ATOM ECXEC không nữa?)

Download

Link tải ROM đó đây.

ROM WM6.0 dành cho Atom Exec Life.

http://www.box.net/shared/85eommmsko

Pass.: PDAVIET

Gồm File EXE:

AL1_CB_0425_WWE_B1_DSUU_IntallShield.exe

Back