• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Latest gameloft full games H.D tuyển

Bạn có hiểu HD là gì không ? High Denifition ! Độ nét cao. Mấy Game bạn đưa ra chỉ có Assassion 's Creed là 3D thui(có thể gọi là HD), còn lại là JAva, java thì hình ảnh sao đạt được HD. Chán, hụt hơi mong! Gameloft chưa tới 10 Game HD. I love Gameloft!

khái niệm HD bạn đưa ra rất đúng,mình nghe nói gameloft sắp có bản HD của Hero Of Sparta, rất đáng mong chờ

Trong số này hình như chỉ có PoP 2008 & Assasin Creed là game HD thui bác nouvu ah (ngại cài hết:D).

Chỉnh sửa cuối:
Bấm vô và đợi cho nó load ra mấy cái links của các trang download phía dưới bạn thích trang nào thì chỉ việc chọn trang đó thôi :D

Bác cho em xin link down từng game đc ko ạ?

Có 10 Mb thôi, down về có sao đâu, ko sợ bị del bài hả bạn?

Prince of Persia ko lưu game dc giữa chừng mà xong 1 phần(có 3 phần, mỗi phần lại chia thành nhiều chap nhỏ) mới lưu dc hả mọi người

khái niệm HD bạn đưa ra rất đúng,mình nghe nói gameloft sắp có bản HD của Hero Of Sparta, rất đáng mong chờ

Thanks bạn ! Nhưng mình chưa biết thông tin đó :D

Thì mình chơi lai rai thôi,ngại gì không biết nữa.

Có thể bạn lấy từ nguồn khác nhưng phải Test trước khi Post cho mọi người chứ :D Và thấy tới tận gần 10 Games mà có mỗi 10Mb thì có thể sẽ biết ngay ko phải là HD :|

nói chung anh nouvu2372 vít nhầm rùi.

nhưng game anh ý mất công sưu tầm và đưa cho mọi người cùng chơi thì phải khen chứ nj

cái sai nên phạt cái đúng cái hay phải khen chứ

theo em anh nouvu đáng khen.hì :p

chỉ tội hơi ngốc tý.hì hì ;;)

Sao không thấy link download nhỉ

sao mình dơn khộng được vây ta,help với

Sao mình ko thấy download chổ nào hết vậy bro.

Latest gameloft full games H.D
ĐÂY LÀ BỘ TUYỂN TẬP NHỮNG GAME H.D FULL(BẢN ĐẸP) CỦA HÃNG GAME NỔI TIẾNG GAMELOFT

HÌNH MINH HOẠ

GAME GỒM CÓ:
Assasin creed H.Definition
Tiger-Woods-PGA-TOUR
WWE-2009
BrianLara08
gangstar2_nokia
HeroOfSparta_
Moto GP
prince of persia 08
shrek family 08
tea shark

Giải nén với Pass: gaganrocks

TẢI TẤT CẢ GAME VỀ VỚI 1LINK ONE IN 4

[ IMG ]http://img247.imageshack.us/img247/6938/downloadna0.gif[/ IMG ]

Sở dĩ có nhiều người không thấy link down là vì bạn í sử dụng cái hình ảnh up bên imageshack mà cái ảnh này đã die rồi nên mọi người không thấy cũng phải. (hoặc có khi nó lúc có lúc không)

Link mà bạn ấy post đây:
List link down

Có bạn đã cung cấp link medifire ở đây:
mediafire

Chúc vui!

Back