• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCG Jukebox 2.40 S603rd update

vnpt1706

Next [3] : Tua đi bài nhạc đang phát [phím tắt 3]
Previous : Lùi lại bài nhạc đang phát
Pause : Tạm dừng bài nhạc đang phát
Stop [2] : Dừng hẳn bài nhạc đang phát [phím tắt 2]
Remove [c] : Xóa bỏ,di chuyển bài nhạc đang phát [phím tắt c]
Details [5] : Chi tiết của bài nhạc đang phát [phím tắt 5]

- Playlist : Danh sách các bài hát

Edit playlist [7] : Chỉnh sửa lại tên danh sách [phím tắt 7]
Play foder [4] : Mở danh sách phát nhạc trong thư mục [phím tắt 4]
Station manager [sent] : Quản lý tất cả thư mục[có thể sent qua mạng bluetooth]

- Equalizer : Điều chỉnh chế độ nghe nhạc

Edit [8] : Chỉnh sửa lại chế độ theo tùy thích [phím tắt 8]
Flat : Chế độ nghe trong phòng
Bass+Treble : Chế độ nghe bass+treble đồng đều
Super Bass : Chế độ nghe Bass nhiều
Rock : chế độ nghe rock
Classical : Chế độ nghe bình thường
Dance : Chế độ nghe kiểu dance (mạnh)
Pop : Chế độ nghe nhạc dịu
Club : Chế độ nghe kiểu vũ trường,bar
Reggae : Chế độ nghe kiểu lọc âm thanh

bum Art image : hình album của 1 tác phẩm

View[*] : Xem hình album[phím tắt *]
Download : Tải về từ trên mạng
Delete : Xóa hình trong album

Lyrics: Lời bài hát được ưa thích

View [#] : Xem lời bài hát [phím tắt #]

Tools : Công cụ chỉnh sửa

Configuration [0] : Xem lại toàn bộ các cấu hình chỉnh sửa [phím tắt 0]
Sleep times : Hẹn giờ tắt chương trình
Program update : Cập nhật chương trình
Color setup : Cài đặt lại màu sắc (giao diện của chương trinh)
About : Thông tin chương trình

Buy anh unlock : Mua hoặc mở khóa chương trình

Các bạn có thể mua online nhưng hầu hết các chương trình đã có Key,các bạn đưa số IMEI lên và nhập số key thích hợp là chương trình đã được mở khóa nhé.

Exit : Thoát hoặc (đóng) chương trình

Có thể những lời giới thiệu chương trình như ở trên của mình không đầy đủ,nhưng mong rằng các bạn sẽ hiểu và nắm rõ một số chức năng chính của chương trình.​

Tải về

hix. mod up lên oy. nhưng sao xipam 2 bài lận. hix. cái này chỉ có máy có wifi mới check internet và bẻ khóa đc thôi. còn máy nào ko có thì cứ dùng bản 2.17 đi cho đỡ mất công.hehe

hix. mod up lên oy. nhưng sao xipam 2 bài lận. hix. cái này chỉ có máy có wifi mới check internet và bẻ khóa đc thôi. còn máy nào ko có thì cứ dùng bản 2.17 đi cho đỡ mất công.hehe
Không có WIFI thì dùng GPRS cũng được mà bạn. Đâu có nhất thiết phải là WIFI :D

Mình check rồi nhưng không thành công toàn bị báo ngược lại là Internal error không à. Mod xem lại phần đăng ký nha. Thanks

Ban VNPT1706 minh load chuong trinh LCG Jukebox 2.40 S603rd ve rui.Nhung chi la ban dung thu thui ah.ban co ban full ko post len cho minh xin nhe.Thanks

Chú ý viết bài bằng tiếng Việt có dấu đầy đủ!

Last edited by a moderator:
Hic, sao bản 2.40 này không connect server để xác nhận được nhỉ, mặc dù wifi ầm ầm. Đã sửa file hosts nhưng nó cứ báo cannot connect to server :(
Trước đó mình cài v2.30 thì bình thường :(

mình củng thế. cài bản 2.30 ok. xong rồi cài bản 2.40 giờ quay về 2.30 k đc nữa. chì còn cách là xài 2.17 :((

mình củng thế. cài bản 2.30 ok. xong rồi cài bản 2.40 giờ quay về 2.30 k đc nữa. chì còn cách là xài 2.17 :((

Được chứ bạn, bạn cứ copy file của bản 2.30 vài thẻ nhớ rồi cài như bình thường, hình như là không cần active code nữa, mà chỉ cần chép lại file Host rồi check online là ok thôi. Hôm nay mình làm mấy lần và ok hết đó. Chỉ có cái là bản 2.40 này chưa dùng được thôiX-(

Được chứ bạn, bạn cứ copy file của bản 2.30 vài thẻ nhớ rồi cài như bình thường, hình như là không cần active code nữa, mà chỉ cần chép lại file Host rồi check online là ok thôi. Hôm nay mình làm mấy lần và ok hết đó. Chỉ có cái là bản 2.40 này chưa dùng được thôiX-(

theo mình 2.17 và 2.30 như nhau cả thôi. Còn 2.40 đẹp, đáng dùng

Chüa dùng bän này duoc. Dùng 2.30 tot chan. Cho illusion *** thôi
Posted via Mobile Device

Đúng rùi, bản này ko cho "kiểm tra" qua host khác, lonelycatgames ac thật mới bị "làm thịt" 2.30 liển fix lại rồi tung ra bản 2.40 cho anh em "chờ đợi", mà bản này hay thật dùng theme của máy luôn :D.

Nó mà dùng được phím Multimedia của dòng N95, N85, 81, 96 nữa thì qua tuyệt :)

Mod nên close topic này đi thôi, bản 2.40 hoàn toàn chưa cr@ck được, tuy đẹp nhưng phải ngồi nhìn thôi, bản mới nhất bây h có thể sử dụng được là 2.30 :D

minh đang xài 2.17 ngon lành ,xong mình xóa đi cài bản 2.30 nó bắt check mình thấy rắc rối quá ,mình lại xóa đi xóa lại mấy lần xong mình lại cài lại 2.17 thì hỡi ôi ; mỗi lần mình vầo lại LCG 2.17 nghe nhạc sao mà nó chậm quá cả xploxe 1.22 cũng bi chậm ,nhưng tốc độ máy vẫn bình thường ,mình đang xài N82 đã hack nên không dám format lại máy sơ. mất hack .bạn nào có cách khắc phục chỉ cho mình với mình cảm ơn rất nhiều .....

minh đang xài 2.17 ngon lành ,xong mình xóa đi cài bản 2.30 nó bắt check mình thấy rắc rối quá ,mình lại xóa đi xóa lại mấy lần xong mình lại cài lại 2.17 thì hỡi ôi ; mỗi lần mình vầo lại LCG 2.17 nghe nhạc sao mà nó chậm quá cả xploxe 1.22 cũng bi chậm ,nhưng tốc độ máy vẫn bình thường ,mình đang xài N82 đã hack nên không dám format lại máy sơ. mất hack .bạn nào có cách khắc phục chỉ cho mình với mình cảm ơn rất nhiều .....

Remove nó đi rồi chuyển sang TTPOD 3.10 Eng Ver. đi bạn :) Tốt hơn LCG rất nhiều,nếu vẫn kết LCG thì format máy rồi cài lại,đảm bảo ok,hack thì nhanh ko ý mà,chưa đến 2ph là xong,ngại gì hả bạn :D Chúc bạn vui vẻ!

N82 FW 20 thì hack lại còn nếu FW 30 thì không Hack được bạn nhé, nếu lúc trước Hack rồi Backup, thì bây giờ bạn có thể làm như vậy.

Back