• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCG.Jukebox 2.42.VIỆT-ENG_Edit Skin-Icon VIP

Status
Không mở trả lời sau này.
hihi. Chính xác anh trai ah. Nhưng nói thế để có ý bảo bạn ý cách sửa thui mà.

Mình đang dùng bản 2.30 eng crack theo NTD. Theo cảm nhận của mình dùng jukebox nghe bằng tai nghe hay hơn TTPOD. Ai có cùng ý kiến ko nhỉ ? :)
Posted via Mobile Device

Mình đang dùng bản 2.30 eng crack theo NTD. Theo cảm nhận của mình dùng jukebox nghe bằng tai nghe hay hơn TTPOD. Ai có cùng ý kiến ko nhỉ ? :)
Posted via Mobile Device
Chỉ thíck mỗj chế độ EQ "bass+ treble" của jukebox thuj. Còn nghe = headphone thì trình mặc định vừa hay vừa tiện lợi (os 8).

đang nói đến pm hỗ trợ nghe nhạc chứ đâu nói đến pm nghe nhạc mặc định. Mà đâu fải ai cũng có tai nghe có chuyển bài như của n70me.
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device

Mình cũng nhất trí với bạn dùng Juke hay hơn nhiều khi nghe tai phone,còn TTpod dùng EQ cuối cùng tăng bass lên nghe cũng đỉnh lắm

đang nói đến pm hỗ trợ nghe nhạc chứ đâu nói đến pm nghe nhạc mặc định. Mà đâu fải ai cũng có tai nghe có chuyển bài như của n70me.
Posted via Mobile Device
Mình nój vậy thuj mà, có bảo là jukebox ko hay đâu chứ, :) Vả lạj mình đã "( )" ở cuốj bàj rồj cò gì, có aj bảo máy nào cũng có taj nge chuyển bàj đâu?
Ko tranh luận nữa nhé, anh em vuj vẻ hé :)

phần mềm bị lỗi hoàn toàn khi chạy thên N95 8G chỉ được 1 giờ thì nó đòi kết nối mạng để làm gì không biết không chịu chạy nữa

phần mềm bị lỗi hoàn toàn khi chạy thên N95 8G chỉ được 1 giờ thì nó đòi kết nối mạng để làm gì không biết không chịu chạy nữa

Ặc.Bản này dùng cho các máy S60V2 mà bác cài vào N95 8GB chạy S60v3 được à. Chỉ cho mình cách cài với nào. Lộn tiệm rồi bác ơi.Bác qua bên box s60v3 mà thảo luận thì phù hợp hơn nhé:|

Chỉnh sửa cuối:
Dùng Jbak Taskman kill mà vẫn không Full dc, giờ phải làm sao đây, tui đang dùng 3230. Download mấy bản việt hóa 2.14 & 2.17 nhìn Việt Hóa thấy ói. Ai giúp tui cách full bản này dc ko?

Dùng Jbak Taskman kill mà vẫn không Full dc, giờ phải làm sao đây, tui đang dùng 3230. Download mấy bản việt hóa 2.14 & 2.17 nhìn Việt Hóa thấy ói. Ai giúp tui cách full bản này dc ko?

"nhìn Việt Hóa thấy ói" là sao? Muốn Full thì mua bản quyền.

không thích thì thôi đừng dùng người ta đã có công việt hóa không cám ơn thì thôi lại còn nói này nói nọ :-?

ôi- cái bạn này-Tự thân không đọc kỹ bài viết hướng dẫn nên không sài được chứ gì , àh quên với những phần mềm có bản quyền của LCG thì mãi mãi không bao giờ full được đâu , chỉ còn cách mua bản quyền thôi nha bạn
Công lao người ta sáng tạo ra phần mềm có ích thì mình cũng góp phần nhỏ nhoi ủng hộ họ chứ chẳng lẽ muốn sài của chùa àh. Còn với pm JukeBox này thì cho dù có cờ-rắc theo kiểu của anh Dũng thì chưa gọi là full đâu , chỉ thừa hưởng tính năng nghe nhạc thôi -còn tính năng DOWNLOAD nhạc và hình ảnh thì chỉ có cách mua bản quyền thôi
:)):))>:)>:)

Last edited by a moderator:
là key chứ gì hở bạn spam 2 bài 1 lượt ko sợ mod tới mằn thịt hay sao:D
Posted via Mobile Deviceem giải thích vậy sao người ta hiểu được.
KKK là mã đăng ký đấy em à.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back