• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCG Jukebox V.2.42 - Cr*** signed Full (Phần mềm nghe nhạc)

bản này có cái tên 2.42 là mới đó , nhưng mà xét về TTpod vs LCG Jukebox thì mình thích thằng LCG hơn đấy , các bạn nghe nhạc thử trên 5 giờ đồng hồ xem sẽ thấy có sự khác biệt ( bật hết công suất nhe ) cái ttpod làm nóng máy , cái LCG ko có gì . Hiện nay mình xài bản 2.17 bỏ check net nên xài vô tư .

Ôi 5h max volume đến bạn còn nóng nói chi tới máy, ko biết bạn nghe bằng gì chứ nếu nghe bằng phone coi chừng hư con "ráy". Mà bây giờ jukebox đâu có thịnh bằng Ttpod, hồi xưa mình thích thằng jukebox tại vì có hẹn giờ phát theo mục đc còn bây giờ thì.... :)

Posted via Mobile Device

LCG Jukebox này chất lượng không bằng các PM nghe nhạc khác. kể cả bản KR hay bản dùng k3y bản quyền cũng thế. Mình đang xài k3y bản quyền nhưng hơi thất vọn nhưng đã lỡ mua k3y nên đành vậy. Về chất lương thì TTPOD vẫn OK hơn.:D
Mỗi người 1 cảm nhận mà bác, với em thì Jukebox ok nhất, nghe kĩ sẽ cảm nhận đc chất lượng âm thanh củ Ju hay hơn TT

Mỗi người 1 cảm nhận mà bác, với em thì Jukebox ok nhất, nghe kĩ sẽ cảm nhận đc chất lượng âm thanh củ Ju hay hơn TT

Còn tùy cả vào máy mình đang dùng là máy j,và tai nghe j nữa chứ bạn?Máy có phần cứng hỗ trợ tốt thì âm thanh tất nhiên là tốt hơn rồi!Pm chỉ chiếm 30% thôi!:D

bấm 0 để chỉnh cấu hình thì nó văng ra ngoài, bó tay
xóa luôn, xài ttpod cho lành, lại nhiều chức năng hơn
Posted via Mobile Device

hình như bản này file crack làm đường dẫn private bị sai hay sao đó. Tự dưng thêm 1 folder tên privatm nữa. Hơi vô duyên!
Posted via Mobile Device

éc , xài đại mác của pdaviet đi , hoặc mình sẽ làm 1 mác xịn cho bạn

Cám ơn bác, cái đó có hơi...cầu kỳ đối với em, em có cũng xẽ ko chịu làm đâu ạ:)), nói thế ko có nghĩa mình kô đánh giá cao sự nhiệt tình của bạn, cám ơn lần nữa:p

không biết tạo lyrics cho jukebox thế nào nhỉ ? có huynh nào biết không vậy ?

không biết tạo lyrics cho jukebox thế nào nhỉ ? có huynh nào biết không vậy ?
Posted via Mobile Device
lyrics cua lcg giong ttpod thui ban. Ban chep lyrics vao thu muc chua file am thanh,nho chinh ten giong voi file am thanh nha ban

Em mới cài bản này lần đấu mà, sao bị báo up date lỗi dậy ? Giúp em với

Em mới cài bản này lần đấu mà, sao bị báo up date lỗi dậy ? Giúp em với
Mua một cái key xịn mà sài thì khỏi phải lo lắng gì cả. Bản cr@ck này ko có tính năng download hình và lyric đâu bạn àh.

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
lyrics cua lcg giong ttpod thui ban. Ban chep lyrics vao thu muc chua file am thanh,nho chinh ten giong voi file am thanh nha ban

giống nhau uh, vậy có thể dùng chung và dùng xem giữa các bản cập nhật kế tiếp theo hả bạn, có chắc dùng được ko???:-?

giống nhau uh, vậy có thể dùng chung và dùng xem giữa các bản cập nhật kế tiếp theo hả bạn, có chắc dùng được ko???:-?

lyrics thì có thể là giống nhau rồi, không phân biệt bản mới hay cũ.

Back