• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCG Jukebox v2.41 Việt hóa bởi dangduc_PDAViet.net

Chương trình này chỉ đổi mầu cho chương trình thôi bạn ạ ! Bạn đổi màu thì vào Thực đơn ---> Công cụ ----> Đặt mầu, sau đó chỉnh màu mà bạn thích ^^

Cái đó bạn sang box S60v2 hỏi xem nhé ! Mình không dùng nên cũng không bit ^^

Bản này dùng lâu hơn bản TA đc vài lần thoát ra, cuối cùng thì cũng bị out hết!

bạn cài phiên ban cũ vào. Rồi dùng gprs cập nhật phiên bản 2.41 là chạy vô tư đó bạn ah. chúc bạn thành công nha=D>

hjx ! Đây là bản Full ! Nếu bạn không dùng thì có thể dùng bản 2.40

Em dùng từ hồi em việt hoá bản này tơis giờ ! Vẫn ok mà anh ^^ ! Có môix cái X-plorer là bị văng ra nên em mua bản quyền có mình nó ! cả SmartMovie và Jukebox này em dùng hồi giờ chưa biết out là gì :D

Em dùng từ hồi em việt hoá bản này tơis giờ ! Vẫn ok mà anh ^^ ! Có môix cái X-plorer là bị văng ra nên em mua bản quyền có mình nó ! cả SmartMovie và Jukebox này em dùng hồi giờ chưa biết out là gì :D

Em có tiền mà không mua được !
Ai bảo tiền mua được tất cả !
Xuất ngày văng ra ngoài được mỗi cái smartMovie là full thực sự !
Posted via Mobile Device

Cái này tùy máy sẽ bị văng ra phần mềm nào đó ! Nếu bạn muốn mua thì lập một thẻ Visa Debit, sau đó nạp tiền vào, rồi vào trang lonelycatgames.com, nhấn vào phần mềm muốn down và mua, bên tay trái có phần Buy with PayPal ( Với Visa Debit ) hoặc by with Credit Card với thẻ Credit Card ^^ ! Chúc bạn mua thành công

Posted via Mobile Device tải bản trên trag chủ lonely rồi cài vào. Xóa file key.bin trog c .private .a..j j đó tự tìm nha. Rồi cài đè jukebox của gangclub. X0a típ key.bin trog c.private .a0000bcc rồi mới mở juke. Nhập kêy phía trên zô rồi check la dùng đc mãi

Posted via Mobile Devicekey là 52759

Posted via Mobile Devicesory nha. Vẫn bị dis ^^

Last edited by a moderator:
hix anh ơi sao em cài được mà chữ nó bị lỗi thế
phải dùng font gì bg
help me

Back