• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCG X-plore v1.52 S60v3v3 S^3 Style Vista & N8 [Bản bẻ 2 icon ]

kienvp

LCG X-plore v1.52 S60v3v3 S^3 Style Vista & N8 VI-EN by Kienvp@SymPViet

PM quen thuộc với các bạn .
đây là bản bẻ khóa 2 icon .
mình làm cũng lâu rồi hôm nay đang dỗi nên post lên bác nào thích thì tải nhé .
lựa chọn Style Vista hoặc N8 trong khi cài đặt .

cho mìh hỏi tí là mih có thể lấy giao diện vista & N8,đem cài đặt cho bản 1 icon mình đang xài đc ko?nếu đc chỉ mìh lam s với nha.sẵn cho mìh xin theme của bạn lun vs nha.thks thks

cho mìh hỏi tí là mih có thể lấy giao diện vista & N8,đem cài đặt cho bản 1 icon mình đang xài đc ko?nếu đc chỉ mìh lam s với nha.sẵn cho mìh xin theme của bạn lun vs nha.thks thks

được chứ sao ko .theme mình xài là của v5 .
bạn bung file của mình ra lấy file data.dta và chép đè theo đường dẫn là ok .

mà cái này là X-plore hã??? cài xong ra 2 icon hay là 1 icon??? cracj chưa???

kiepvp bung giùm mih đc ko?mih ko bik mấy cái nì...thế themes có sài đc cho v3

thks kiepvn nhiều.onl pc sẽ click thks sau.mà themes kiepvn xài ko có cho v3 ak,hùi kì có bạn nào up bài mọi ng xin quá trời mà ko thấy hùi âm

Sao cái Icon ngoài Menu nó lại ko giống Style N8 là sao thưa các bạn :D , Chỉ khi vào ứng dụng thì nó mới giống :))

cái này hay đây nhưng máy em chưa hack thì sign rồi dùng có được không bác hiện giờ em đnag dùng bản mới nhất nhưng dùng thử toàn phải đếm 3 21 thôi mất thời gian lắm

cái này hay đây nhưng máy em chưa hack thì sign rồi dùng có được không bác hiện giờ em đnag dùng bản mới nhất nhưng dùng thử toàn phải đếm 3 21 thôi mất thời gian lắm

Bạn test thử đi. Mà hackphone đi bạn, chp khỏi phải mắc công sign.

cho mình hỏi làm sao đề có thể change skin và edit được ? mình muốn hay skin của bản 2icon và mod lại toàn bộ icon, thanks !

cho mình hỏi làm sao đề có thể change skin và edit được ? mình muốn hay skin của bản 2icon và mod lại toàn bộ icon, thanks !

Cái file data.dta đó bạn, nó nằm trong đó. lấy ra rồi đổi tên thành data.rar giải nén nó ra, edit xong đóng gói lại thành data.dta rồi dóng gói tiếp vào file .sis.

Back